ExpressVPN kumpara sa Astrill: Dalawang Mukhang Pretenders na Mukha sa 2020

Ang ExpressVPN ay nasa mahabang panalo ng aming mga head-to-head matchup, at may mga magagandang dahilan para doon. Kung babasahin mo ang aming pagsusuri sa ExpressVPN, makikita mo na nag-aalok ito ng isang karanasan na madaling gamitin sa gumagamit na madali para sa sinumang pumili at gamitin ngunit nag-iimpake pa rin ng maraming toneladang tampok. Ito ang aming paboritong VPN at napatunayan na karapat-dapat sa posisyon na iyon.


Ang Astrill, sa kabilang banda, ay karaniwang nakatuon sa mga nais ng VPN na may maximum na pag-andar. Na nagmumula sa isang gastos sa mga tuntunin ng presyo at kadalian ng paggamit, bagaman, tulad ng mababasa mo sa aming pagsusuri sa Astrill. 

Sa artikulong ito, tutugma kami sa mga ito upang makita kung alin sa mga puntos na mas mahusay sa pangkalahatan, kahit na magbibigay pansin kami sa mga tiyak na kategorya para sa mga tiyak na tao, din.

Pagse-set up ng Fight: ExpressVPN vs Astrill

Tulad ng anumang kumpetisyon, ang mga patakaran ay kailangang maitatag upang ang mga kakumpitensya ay maaaring makisali sa bawat isa sa isang patlang na antas. Pinagsama namin ang ilan sa mga seksyon na lilitaw sa aming pinakamahusay na artikulo ng VPN upang matiyak na ang bawat punto ay nagdadala ng halos timbang. Iyon ang kinuha ang bilang ng mga pag-ikot mula siyam hanggang lima.

Ang limang pag-ikot na ating tinitingnan ay mga tampok, presyo, kadalian ng paggamit, bilis at seguridad. Sa bawat pag-ikot, magbibigay kami ng isang pangkalahatang-ideya ng kung ano ang hinahanap namin, sumisid sa pagganap ng bawat tagabigay sa larangan na iyon, gumawa ng isang konklusyon at magtalaga ng mga puntos.

1

Mga Tampok

Pagdating sa mga tampok ng VPN, mayroong ilang mga mahahalaga at ang iba pa ay higit pa sa isang seresa sa tuktok. Ang isaalang-alang namin na sapilitan para sa mabuting VPN ay isang patay na switch at ang kakayahang kumonekta awtomatikong.

Ang dalawang tampok na ito ay kritikal para sa seguridad, at ang anumang VPN ay hindi gaanong ligtas nang wala sila. Bukod sa mga iyon, ang mga tampok tulad ng split tunneling at pinagkakatiwalaang mga network ay maganda upang makita, na nagbibigay sa mga gumagamit ng maraming kontrol sa kung paano at kailan kumonekta ang VPN.

Sa wakas, maraming mga VPN ang nag-aalok ng mga setting na humaharang sa mga leaks ng DNS at hahayaan kang pumili mula sa maraming mga protocol. Titingnan namin ang mga mas detalyado sa seksyong “seguridad at privacy”.

ExpressVPN

Ang ExpressVPN ay mayaman na tampok at maaaring mahirap matalo sa kategoryang ito, ngunit tulad ng nakita natin sa aming ExpressVPN kumpara sa CyberGhost matchup, posible na hamunin ang naghaharing hari. Itinatago ng ExpressVPN ang lalim ng mga tampok na rin sa likod ng isang simpleng interface.

Nag-aalok ito ng mga kliyente para sa maraming aparato. Ang lahat ng mga pangunahing platform ay nasasakop, kabilang ang Windows, macOS, iOS at Android, pati na rin ang mga aplikasyon para sa mga bagay tulad ng PlayStations at Roku box, ginagawang madali upang maprotektahan ang lahat ng mga aparato sa iyong bahay. 

expressvpn-pagsusuri-bilis-pagsubok

Pagdating sa desktop client, may mga setting para sa awtomatikong paglulunsad ng kliyente kapag nagsisimula at kumonekta ang iyong computer nang walang input ng gumagamit. Mayroon ding switch switch, pati na rin ang madaling-gamitin na split tunneling na pagpipilian na hinahayaan kang pumili kung aling mga programa ang gumagamit ng koneksyon sa VPN at gumamit ng isang hindi protektadong koneksyon. 

Pinahihintulutan din ng ExpressVPN na pumili ang mga gumagamit mula sa maraming mga protocol, na titingnan namin ang higit pa sa seksyong “seguridad at privacy”. Sa wakas, pinapayagan nito ang mga gumagamit na ma-access ang mga DNS server nito, na kung saan ay isang magandang tampok na masasalamin din namin nang mas detalyado.

Astrill

Kahit na hindi saklaw ng Astrill ang maraming mga aparato tulad ng ExpressVPN, gumagawa ito ng isang kagalang-galang na trabaho. Nag-aalok ito ng mga kliyente para sa Android, iOS, macOS, Windows, Linux at mga router. Iyon ay sinabi, kahit na hindi maaaring mag-alok ng mga kliyente para sa mga aparato tulad ng PlayStations at streaming machine, nag-aalok ito sa mga gumagamit ng isang paraan upang maprotektahan ang mga aparatong ito sa tampok na pagbabahagi ng VPN.

Pinapayagan ng pagbabahagi ng VPN sa Astrill na hayaan ang lahat ng mga aparato sa iyong network na gamitin ang ligtas na koneksyon sa VPN ng iyong computer. Mayroong pagbagsak sa mga iyon, at hindi ito kasing ganda ng pagkakaroon ng nakatuong mga aplikasyon sa mga aparatong iyon, ngunit nag-aalok ito ng mga gumagamit ng isang mabuting paraan upang mapanatili ang ligtas ang lahat ng kanilang mga aparato.

Pagbabahagi ng Astrill-VPN

Binibigyan din ng Astrill ang mga gumagamit ng isang matatag na tampok na split tunneling na nagbibigay-daan sa iyo na i-filter kung aling mga programa ang gumagamit ng koneksyon sa VPN at mga tukoy na website. Dagdag pa, ang Astrill ay nag-aalok ng mga kahanga-hangang antas ng pagpapasadya sa pumatay switch, na nagpapahintulot sa iyo na mapanatili ang ilang mga programa na tumatakbo ngunit patayin ang iba kung nawala ang koneksyon sa VPN.

Tulad ng ExpressVPN, binibigyan ng Astrill ang mga gumagamit ng isang pagpipilian ng mga protocol, ngunit pinapayagan ka ring pumili mula sa maraming mga pagpipilian sa pag-encrypt. Bilang karagdagan, maaari mong gamitin ang mga DNS server ng Astrill o i-set up ang iyong sariling DNS. 

Round One Thoughts

Hindi nag-aalok ang Astrill ng mga dedikadong kliyente para sa maraming mga aparato tulad ng ExpressVPN, ngunit binibigyan nito ang mga pagpipilian ng mga gumagamit kung paano mapapanatili ang proteksyon ng mga aparatong iyon. Kahit na ang ExpressVPN ay may talunin si Astrill sa bagay na iyon, halos lahat ng bagay ay umuusbong sa pabor ni Astrill.

Mayroong parehong mga tampok tulad ng ExpressVPN, tulad ng split tunneling at mga pribadong DNS server, ngunit binibigyan ng higit na kontrol ang gumagamit sa kung paano nila na-configure. Hindi lamang pinapayagan nito ang mga gumagamit na mag-filter sa pamamagitan ng programa para sa split tunneling nito, ngunit pinapayagan din silang mai-filter ang kanilang koneksyon sa pamamagitan ng kung anong website ang pupunta nila.

Bilang karagdagan, nag-aalok ito ng sariling mga pribadong DNS server at hinahayaan ang mga gumagamit na i-set up ang DNS na nais nilang gamitin. Sa pangkalahatan, nag-aalok ito ng higit pang pagpapasadya sa kung paano tumatakbo ang VPN, na kinukuha ang gilid sa unang pag-ikot sa ExpressVPN. 

Round: Mga Tampok ng Point para sa Astrill

Logo ng ExpressVPN
Logo ng Astrill

2

Presyo

Walang sinuman ang nagnanais na mag-overpay para sa anumang bagay, at may kasamang VPN. Iyon ang dahilan kung bakit nasasakop namin ang bawat presyo ng VPN. Sa seksyong ito, titingnan din namin kung anong uri ng libreng pagsubok ang inaalok ng VPN, kung mayroon man, pati na rin ang kanilang mga panahon ng refund at kung aling mga pamamaraan ng pagbabayad na tinatanggap nila.

ExpressVPN 

Ang ExpressVPN ay isa sa pinakamahal na tagapagkaloob sa merkado, tulad ng nakikita mo sa aming matchy VyprVPN vs ExpressVPN. Ang buwanang presyo nito ay matarik ngunit hindi kinakailangang overpriced para sa iyong makukuha.

Ang pag-sign up para sa pinakamahabang panahon, 15 buwan, ay makakakuha ka ng isang 50 porsyento na diskwento kumpara sa buwanang, habang ang anim na buwang term ay nag-aalok ng ilang mga bucks. Ang ExpressVPN ay may 30-araw na garantiyang ibabalik ang pera, ngunit hindi ito nag-aalok ng isang libreng plano o pagsubok. 

Tumatanggap ito ng maraming mga pagpipilian sa pagbabayad, kabilang ang mga credit card, PayPal at bitcoin. Ang huli ay isang mahusay na pagpipilian para sa mga nais na i-maximize ang kanilang online na hindi nagpapakilala dahil ang cryptocurrency ay epektibong umalis na walang trail sa papel. Tumatanggap din ang ExpressVPN ng halos isang dosenang iba pang mga paraan ng pagbabayad kabilang ang Sofort, Mint at UnionPay, na paraan nang higit pa sa IPVanish (basahin ang aming ExpressVPN vs IPVanish piraso).

Para sa presyo, binibigyan ka ng ExpressVPN ng limang mga koneksyon sa walang limitasyong bandwidth, at hindi ito nag-aalok ng isang paraan upang madagdagan ang bilang na walang pag-set up ng pangalawang account. 

Astrill

Nakakagulat na ang Astrill ay may mas mataas na presyo kaysa sa ExpressVPN. Ang isang buwang plano ay isa sa pinakamahal sa merkado, at tulad ng ExpressVPN, ang pag-sign up para sa pinakamahabang termino, 12 buwan sa kasong ito, makakakuha ka ng isang 50 porsyento na pagbaba sa presyo. Mayroon ding anim na buwang plano na nag-aalok ng kaunting diskwento sa buwanang rate. 

Nag-aalok din si Astrill ng ilang iba pang mga add-on at pag-upgrade, kabilang ang isang plano ng VIP na inaasahang nagbibigay ng mas mabilis na bilis at binibigyan muna ng prioridad ang iyong koneksyon sa mga server ng VPN. Halos madoble nito ang gastos ng buwanang plano.

May isang pagpipilian upang makakuha ng isang pribadong IP address, at maaari kang bumili ng isang naka-configure na router upang maprotektahan ang lahat ng mga aparato ng iyong tahanan. Hindi tulad ng ExpressVPN, hindi limitahan ng Astrill ang iyong mga koneksyon, at bilang karagdagan sa pagpapaalam sa iyo na gumamit ng maraming mga aparato na gusto mo, binibigyan ka nito ng walang limitasyong bandwidth.

Nag-aalok ito ng mga gumagamit ng isang libreng isang linggong pagsubok, na maganda para sa pakiramdam para sa serbisyo bago magbayad, ngunit hindi ito mapagbigay tulad ng nag-aalok ng isang libreng plano ng VPN. Ang libreng pagsubok ay ang tanging pagkakataon na makukuha mo ang iyong isip, bagaman. Ang lahat ng mga benta ay pangwakas.

Sinasaklaw ng Astrill ang mga pangunahing paraan ng pagbabayad, kabilang ang credit card, PayPal at bitcoin. Tulad ng ExpressVPN, tumatanggap din ito ng mga pamamaraan tulad ng UnionPay at Alipay.

Round Two Thoughts

Kahit na nag-aalok ang Astrill ng isang linggong libreng pagsubok, mas mahusay na makita ang garantiyang ibalik ang pera tulad ng 30-araw na patakaran ng ExpressVPN. Ang parehong mga tagabigay ng serbisyo ay tumatanggap ng bitcoin, na kung saan ay mahusay para sa kamalayan ng seguridad.

Sa huli, kahit na ang tagabigay ng serbisyo ay hindi abot-kayang bilang, sabihin, NordVPN, na maaari mong basahin ang tungkol sa aming pagsusuri sa NordVPN, ang Astrill ay tumatagal ng presyo sa matinding. Ang mga mataas na presyo ay ginawang mas masahol pa sa mga add-on, na ginagawa itong isa sa mga pinakamahal na VPN sa merkado, na nangangahulugang ang puntong ito ay papunta sa ExpressVPN (basahin ang aming paghahambing sa ExpressVPN vs NordVPN).

Round: Presyo ng Presyo para sa ExpressVPN

Logo ng ExpressVPN
Logo ng Astrill

3

Dali ng Paggamit

Ang bawat VPN ay tila may sariling gawin kung paano mag-alok ng isang biswal na nakakaakit at madaling gamitin na software habang pinapanatili itong naka-pack na may mga tampok. Sa pag-ikot na ito, titingnan natin kung paano lumapit ang bawat isa sa aming mga kakumpitensya sa problema.

Susuriin namin kung ano ang hitsura ng bawat kliyente at kung gaano kadali itong gamitin. Bisitahin din namin sandali ang bawat website upang matiyak na madali itong makuha kung saan kailangan mong maging sa site. Ang tagapagbigay ng serbisyo na nag-aalok ng isang mas mahusay na karanasan sa gumagamit sa pangkalahatan ay mananalo sa punto para sa pag-ikot na ito. 

ExpressVPN

Ang ExpressVPN ay isang mahusay na trabaho ng mga tampok ng pagbabalanse sa isang malinis at makinis na hitsura ng kliyente. Kapag binuksan mo ang application, ipinakita ka sa isang minimalist na screen na may malaking pindutan ng kapangyarihan sa gitna na kumokonekta at nag-disconnect sa VPN.

expressvpn-review-server-nabigasyon

Sa ibaba na ang teksto na nagpapahiwatig kung nakakonekta ka at sa ilalim nito ay isang kahon na nagpapakita kung saan ka magiging tunneling. Ang listahan ng server ay organisado at madaling i-browse. Mayroong isang function sa paghahanap para sa listahan ng server, pati na rin ang pagpipilian upang pag-uri-uriin ng kontinente, na kapaki-pakinabang. 

Ang bahaging iyon ng kliyente ay kakailanganin ng karamihan sa mga tao at nagtatanghal ng pinakamahalagang bahagi ng isang VPN sa isang naka-streamline na paraan. Sa pamamagitan ng pag-click sa tatlong mga linya sa kaliwang tuktok ng screen, maaari mong buksan ang mga menu, na inilatag din nang maayos.

Ang mga setting ng mga menu ay madaling mag-navigate at ang pagbibigay ng salita ay nagbibigay ng isang malinaw na paglalarawan sa kung ano ang ginagawa ng bawat setting. Tulad ng para sa site, sinusunod nito ang isang karaniwang format para sa mga VPN website. Mayroong maraming mga pulang pindutan na makakatulong na magsimula ka sa iyong pagbili at pag-set up ng isang account ay madali.

Astrill

Ang website ng Astrill ay may katulad na pangkalahatang layout sa ExpressVPN. Ang pinaka-kapansin-pansin na mga elemento ng website ay mga pindutan na magdadala sa iyo upang i-set up para sa libreng pagsubok. Madali na mahanap kung saan mag-set up ng isang bayad na account sa sandaling natapos ang pagsubok at madaling makuha ang mga pag-download.

Kapag ang client ay naka-set up sa iyong computer, ang unang bagay na mapapansin mo ay kung gaano ito kaliit. Ito ay tungkol sa isang third ng laki ng kliyente ng ExpressVPN at nagtatampok ng isang hindi gaanong pino na layout at hitsura.

Inter-Astrill

Sa tuktok ay isang malaking toggle switch na tumatagal ng halos kalahati ng maliit na window at hinahayaan kang kumonekta o idiskonekta ang VPN. Sa ibaba iyon ay isang drop-down menu na nagpapakita ng iyong napiling bansa at hinahayaan kang pumili kung saan mo nais kumonekta. Mayroon ding isang graph na nagpapakita ng iyong bilis ng koneksyon sa VPN sa unang screen.

Bagaman mayroong isang function ng paghahanap para sa listahan ng server, ang Astrill ay hindi maayos na naayos para sa pag-browse bilang ExpressVPN at natapos na pakiramdam na masalimuot dahil sa maliit na sukat ng kliyente. Sa kanang tuktok, mayroong isang drop-down menu para sa pagpili ng iyong protocol, at sa kaliwang kaliwa ay isang icon na tatlong linya na magbubukas ng mga menu.

Ang mga setting ng mga menu sa Astrill ay hindi gaanong kaakit-akit na inilalagay habang nasa ExpressVPN sila, at ang paghahanap ng iyong hinahanap sa mga ito ay maaaring maging isang pagsubok ng error at error hanggang sa iyong pag-alis kung saan ang lahat ay alalahanin.

Bagaman ang pack ng Astrill sa isang toneladang matatag na tampok, ginagawa nito ito nang isang gastos. Ito ay naka-presyo at dinisenyo bilang isang VPN para sa mga gumagamit ng kapangyarihan na nais na kontrol ng butil sa kung paano tumatakbo at kumikilos ang kanilang VPN, kahit na ginagawang para sa isang hindi gaanong kaaya-aya na karanasan ng gumagamit..

Round Three Thoughts

Ang ExpressVPN ay may isang napaka-makinis na kliyente na mukhang maganda at gumaganap din nang maayos. Ito ay tumama sa isang mahusay na balanse sa pagitan ng pag-aalok ng isang apoy-at-kalimutan ang VPN para sa mga nais lamang mag-set up ng mga bagay at pagbibigay ng mga gumagamit ng kapangyarihan ng maraming mga pagpipilian sa pagsasaayos.

Si Astrill, sa kabilang banda, ay nag-aalok ng isang napaka-tampok na karanasan na mayaman na nakatuon sa mga nais masulit sa kanilang VPN. Mas maliit ang interface at ang mga menu ay mas kalat. Kulang ito ng maraming polish na mayroon ang ExpressVPN, nangangahulugang ang punta dito ay pupunta sa ExpressVPN.

Bilog: Dali ng Paggamit ng Point para sa ExpressVPN

Logo ng ExpressVPN
Logo ng Astrill

4

Bilis

Tulad ng lahat ng mga seksyon sa aming mga matchup, ang bilis ay isang pundasyon ng anumang mabuting VPN. Nang walang disenteng bilis, ang mga VPN ay makaramdam ng tamad at hindi pananagutan, habang ang isang VPN na may mahusay na bilis ay gagawa ng pag-browse sa web at madali at kasiya-siya.. 

Upang mapanatili ang mga bagay na patas, itinakda namin ang bawat isa sa mga VPN na tinitingnan namin upang magamit ang parehong protocol, OpenVPN, at ang parehong pag-encrypt, AES 256-bit. Sinubukan din namin ang parehong limang lokasyon, pagkatapos ay inihambing ang mga bilis na nakita namin sa papel. 

ExpressVPN 

Ang ExpressVPN ay ang pinaka-pare-pareho na VPN na nasubukan namin pagdating sa bilis mula sa isang lokasyon patungo sa isa pa.

Kinaroroonan: Ping (ms) I-download (Mbps) Mag-upload (Mbps)
Hindi nai-protektado9161.8310.22
Smart lokasyon-Lungsod ng Kansas44105.497.94
Toronto3590.577.89
Amsterdam145103.124.48
Singapore24485.472.98
Hapon163100.824.84

Ang oras ng ping ay nadagdagan mula sa isang server patungo sa isa pa, ngunit hindi maiiwasan iyon. Ang latency ay hindi sapat na mataas upang maging masama para sa distansya na natatakpan. Ang ExpressVPN ay madalas na tumatagal ng oras upang maitaguyod ang koneksyon nito, kung minsan 10 segundo o higit pa. 

Kapag naitatag ang koneksyon, gumagana ito nang maayos. Maraming beses kung saan napunta ang aming VPN at hindi namin napansin dahil ang mga website, at video, nag-load nang walang kapansin-pansin na mga pagkaantala.

Sa aming pagsubok, ang bawat server ay maaasahan nang mabilis at inaalok ang magandang pagganap. Hindi namin kailanman nakuha ng isang website ang isang mahabang oras upang mai-load o nagkaroon ng isang buffer ng video, kahit na sa mataas na resolusyon. Regular na ranggo ang ExpressVPN patungo sa tuktok ng aming pinakamabilis na mga listahan ng VPN, at sa mabuting dahilan. 

Astrill

Itinatag ng Astrill ang koneksyon nito nang mabilis at hindi nila kami binigyan ng mga isyu sa mga tuntunin ng pagiging maaasahan. Ang mga beses sa ping ay mababa rin, na nagbibigay ito ng matatag na potensyal bilang isang VPN para sa paglalaro.

Iyon ay sinabi, ang pagganap mula sa isang lokasyon patungo sa isa pa ay nanginginig. Ang mga server ng Brazil at Hapon ay nagbalik ng mas mabagal na bilis kaysa sa ilang mga lokasyon na karaniwang nakakakuha ng mas maraming pansin, tulad ng Estados Unidos at UK.

Lokasyon: Ping (ms): I-download (Mbps): Mag-upload (Mbps):
Hindi nai-protektado984.4311.50
Los Angeles, CA6565.9510.30
United Kingdom11373.307.70
Russia16192.106.91
Hapon30597.442.83
Iran50637.421.49

Sa pangkalahatan, ang matagal na pag-download at pag-upload ng mga bilis ay solid, ngunit ang mabagal na mga server ay nawala ang mga malalaking puntos ng Astrill pagdating sa maaasahang bilis. Kahit na, ang pag-browse ay solid, at lamang ng isang labis na kalahating segundo o higit pa sa lag ay kapansin-pansin sa mas madulas na mga server. 

Na-load nang mabuti ang mga video, at sa sandaling magsimula ang isang video, hindi kailanman nagkaroon ng isyu sa buffering, kahit na streaming sa 1080p at 60 mga frame bawat segundo. 

Round Four Thoughts

Bagaman mabilis na maitatag ng Astrill ang isang matatag na koneksyon at may mababang ping ping, hindi ito pare-pareho mula sa server sa server bilang ExpressVPN. Ang ExpressVPN ay may maihahambing na mga ping ping ngunit mas mabilis ang palakasan at mas maaasahang bilis sa lahat ng mga lokasyon nito sa buong mundo. 

Bilang karagdagan, pagdating sa pag-browse, hindi napansin ng kalamangan ang ping para sa Astrill. Sa katunayan, mas mabagal ang pag-load ng mga webpage at video. Dahil doon, kinukuha ng ExpressVPN ang punto para sa bilis. 

Round: Bilis ng Punto para sa ExpressVPN

Logo ng ExpressVPN
Logo ng Astrill

5

Seguridad at Pagkapribado

Sa wakas, titingnan namin ang pangunahing dahilan ng maraming mga tao na nakakuha ng VPN: seguridad at privacy. Susuriin namin ang seguridad na inaalok ng bawat VPN sa pamamagitan ng pagtingin sa kung aling mga protocol at mga uri ng pag-encrypt ang magagamit, pati na rin ang pagsubok para sa mga pagtagas ng DNS. 

Pupunta din kami sa bawat patakaran sa privacy na may isang suklay na may ngipin upang makita kung anong impormasyon ang kinokolekta ng VPN.

ExpressVPN 

Hinahayaan ng ExpressVPN ang mga gumagamit na pumili mula sa ilang karaniwang mga protocol kabilang ang OpenVPN, L2TP at PPTP. Sa labas ng mga ito, ang hinahanap at inirerekumenda naming gamitin ay ang OpenVPN dahil ito ay isang ligtas, bukas na mapagkukunan na protocol na nag-aalok ng matatag na pagganap. 

Kung interesado kang matuto nang higit pa tungkol sa mga protocol, tingnan ang aming breakout ng VPN protocol. 

Tulad ng para sa pag-encrypt, ang ExpressVPN ay hindi magbibigay sa iyo ng mga pagpipilian, ngunit sa halip ay i-lock ang mga gumagamit sa AES-256. Hindi imposible na masira kahit sa isang supercomputer. Ang kumbinasyon ng OpenVPN at AES 256-bit ay isang pinakamahusay na sitwasyon sa kaso para sa seguridad. 

Hindi namin makitang tumagas ang DNS sa koneksyon ng ExpressVPN, na higit na nagpapatunay sa ligtas na katangian ng protocol at encryption. 

Tulad ng para sa patakaran sa privacy, ang ExpressVPN ay may isa sa pinakamahusay sa merkado. Kahit na hindi ito ang pinaka maigsi o madaling i-interpret na nakita namin, nag-aalok ito ng isang mahusay na antas ng proteksyon ng gumagamit. Hindi kinokolekta ng ExpressVPN ang impormasyon tungkol sa paggamit ng VPN nito, kasama ang mga query ng DNS, kasaysayan ng pag-browse o nilalaman ng data.

Sa itaas nito, nakabase ito sa British Virgin Islands, na mayroong ilan sa pinakamahusay na mga batas sa privacy sa buong mundo, na tinitiyak ang privacy ng gumagamit. 

Astrill

Nag-aalok ang Astrill ng mga toneladang opsyon para sa mga protocol at pag-encrypt, mula sa mga pamantayan tulad ng OpenVPN hanggang sa mga pasadyang pagpipilian, kabilang ang StealthVPN at OpenWeb. Bagaman masarap magkaroon ng dalubhasang mga pagpipilian, tulad ng nabanggit namin, ang OpenVPN at AES 256-bit ang hinahanap namin, at inaalok sila ni Astrill.

Natagpuan namin na ang Astrill ay libre mula sa mga leaks ng DNS at iba pang mga uri ng pagtagas ng data. 

Gayunman, pagdating sa patakaran sa privacy, bagaman, si Astrill ay nagsisimulang mahulog. Kahit na hindi ito nag-iimbak ng pagkilala ng impormasyon tungkol sa paggamit ng VPN nito, pinapanatili nito ang mga panandaliang log na kasama ang kaunting impormasyon.

Ang naka-log na impormasyon ay binubuo ng data mula sa huling 20 na koneksyon, kabilang ang bansa na konektado, ang tagal ng koneksyon at ang ginamit na aparato. Ang impormasyong ito ay ginagamit upang mapaglingkuran ang VPN at tiyakin na ang mga bagay ay gumagana nang maayos, at mahirap na itali ito sa gumagamit, ngunit ito pa rin ang impormasyon na naka-log at gaganapin, kahit na sandali lamang.

Round Limang Kaisipan

Parehong mga pagpipilian sa alok ng VPN pagdating sa mga protocol, kasama na kung ano ang isinasaalang-alang namin ang pamantayang ginto, na kung saan ay ang OpenVPN na ipinares sa AES 256-bit encryption. Ang parehong mga tagabigay ng serbisyo ay libre din sa mga DNS at IP address na tumutulo sa panahon ng aming pagsubok.

Iyon ay sinabi, nag-aalok ang ExpressVPN ng higit na pagkakakilala at privacy sa patakaran sa privacy nito kaysa sa ginagawa ni Astrill. Ang pag-log ng Astrill ay isang makabuluhang halaga ng data tungkol sa mga koneksyon ng mga gumagamit kapag ginagamit ang VPN, na nawawala ito sa pangwakas na pag-ikot at ibigay ang punto sa ExpressVPN.

Round: Security at Patakaran sa Pagkapribado para sa ExpressVPN

Logo ng ExpressVPN
Logo ng Astrill

6

Pangwakas na Kaisipan

Kahit na ang Astrill ay nakakuha ng isang maagang namumuno sa puntong ito mula sa seksyon ng “mga tampok”, na natapos na ang tanging punto lamang nito, na may pangwakas na puntos na nagpapahinga ng apat hanggang isa sa pabor ng ExpressVPN.

Nagwagi: ExpressVPN

Nag-aalok ang ExpressVPN ng mga solidong tampok, kahit na hindi ito katugma sa karanasan ng gumagamit na kapangyarihan na inaalok ng Astrill. Ito ay higit sa disenyo ng user-friendly, maihahambing na patas na presyo, maaasahang bilis at mahusay na privacy at seguridad.

Kung mayroon kang karanasan sa ExpressVPN o Astrill, gusto naming marinig kung paano ito ikukumpara sa atin sa mga komento sa ibaba. Tingnan ang aming piraso ng ExpressVPN kumpara sa PIA. Tulad ng dati, salamat sa pagbabasa.

Kim Martin Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
    Like this post? Please share to your friends:
    Adblock
    detector
    map