Suriin ang Avast SecureLine VPN – Nai-update 2020

Suriin ang Avast SecureLine VPN

Ang Avast SecureLine VPN ay ngunit isa sa maraming mga produkto ng seguridad ng Avast. Tulad ng pagpunta sa VPN, medyo disente dahil nakakakuha ka sa Netflix at gumagamit ng mahusay na pag-encrypt, ngunit para sa presyo ay makakakuha ka ng mas mahusay. Suriin ang aming buong pagsusuri para sa mga detalye kung bakit inirerekumenda namin na pumunta sa ibang lugar.


pinakamahusay-VPN-mga pagsusuri

Ang Avast ay isang kumpanya ng software ng Czech na pinakilala sa mga produktong antivirus. Noong Enero 2019, humawak ito ng higit sa 15 porsyento ng pagbabahagi ng mga aplikasyon sa merkado ng anti-malware ng Windows. Inuna nito ito sa mga malalaking pangalan tulad ng Kaspersky Lab at McAfee Inc.

Bilang karagdagan sa software na anti-malware, nag-aalok ito ng isang VPN, na kung saan ay titingnan namin sa pagsusuri na Avast SecureLine VPN na ito. Susuriin natin ang bilis, privacy at seguridad nito, pati na rin ang kadalian ng paggamit. Dadalhin din namin ang isang sumisid sa mga lokasyon ng server at ang kalidad ng serbisyo ng customer nito bago mag-alis sa aming hatol.

Ang SecureLine VPN ay may isang limitadong hanay ng tampok, ngunit mahusay na gumaganap ito. Dadalhin ka nito sa mga serbisyo tulad ng BBC iPlayer (kahit na hindi Netflix), ngunit makakahanap ka ng mga VPN na masasakop ang higit pang mga aparato, at higit pang mga serbisyo ng streaming, para sa isang katulad na presyo. Ang privacy ay hindi ang matibay nitong suit, anupat hindi malamang na gawin natin ang aming listahan ng pinakamahusay na mga pagpipilian sa VPN sa lalong madaling panahon.

Nakakonekta ang Avast-SecureLineVPN-Client

Avast-SecureLineVPN-Mga Setting-Seguridad

AvastSecureLineVPN-Website-Privacy

Avast-SecureLineVPN-Website-Server

Avast-SecureLineVPN-Website-Splash

Nakaraan

Susunod

Mga lakas & Mga kahinaan

Mga kahalili para sa Avast SecureLine VPN

Mga Tampok

Ang pokus ng SecureLine VPN ay maging simpleng gamitin. Hindi ito nakaimpake sa pag-andar, sa halip pipiliang magbigay ng mga pangunahing tampok na sa palagay nito ay kakailanganin mo at gawing madaling gamitin. Nagtagumpay ito sa, nag-aalok ng isang produkto na may mababaw na kurba sa pagkatuto at disenteng bilis ng server, na pag-uusapan natin sa paglaon sa pagsusuri na ito.

Avast-SecureLineVPN-Client-Splash

Ang iba pang mga serbisyo ng VPN, tulad ng Windscribe (basahin ang aming pagsusuri sa Windscribe), ay mayroong isang mas malawak na hanay ng tampok, kabilang ang mga pagpipilian para sa pagpapasa ng port, at higit na higit na kontrol sa pag-configure ng mga protocol ng VPN at mga pamamaraan ng pag-encrypt..

Sa SecureLine VPN, mayroon lamang dalawang mga pangunahing setting na maaaring makunot ang mga gumagamit. Mayroong isang pagpatay na paganahin mo sa pamamagitan lamang ng pag-tik sa isang kahon sa mga kagustuhan. Ang layunin nito ay ipinaliwanag sa ilalim ng kahon, kung saan sinabi nito na ang killswitch ay “maiiwasan ang mga pagtagas sa privacy sa pamamagitan ng pagharang sa lahat ng pag-access sa internet kung ang iyong VPN ay biglang mag-disconnect.”

Avast-SecureLineVPN-Client-Network-Profile

Mayroon ding pagpipilian upang itakda ang mga pinagkakatiwalaang network. Nangangahulugan ito kung nakakonekta ka sa iyong home WiFi, halimbawa, ang VPN ay hindi magiging aktibo. Kung magpasya kang gumawa ng ilang trabaho sa iyong lokal na tindahan ng kape, bagaman, ang iyong proteksyon sa VPN ay magsisimula. Ito ay isang simpleng tampok, ngunit kapaki-pakinabang kung ikaw ay gumagalaw ng maraming ngunit ayaw mong gamitin ang iyong VPN sa bahay.

Walang pagpipilian upang baguhin ang mga protocol ng VPN, ngunit ang SecureLine VPN ay gumagamit ng OpenVPN sa Windows at IPSec / IKEv2 sa macOS, na lubos na inirerekomenda na mga pagpipilian. Kung naghahanap ka ng isang bagay na napapasadya, ang SecureLine VPN ay hindi ang VPN para sa iyo, ngunit ang mas kaunting tech-savvy ay maaaring mapahalagahan na ang pagpipilian ay kinuha sa kanilang mga kamay.

Ang SecureLine VPN ay hindi suportado ng split tunneling, alinman. Iyon ay isang tampok na nagbibigay-daan sa iyo upang magpasya kung aling data ang dumaan sa tunel ng VPN at dumaan sa iyong hindi protektadong koneksyon. Madali iyan kung, halimbawa, gumagamit ka ng iyong PC bilang isang server ng media at hindi mo nais na mai-stream ang iyong mga pelikula sa pamamagitan ng isang server sa kabilang panig ng mundo.

Kung ang split tunneling ay isang tampok na kailangan mo, nais mong tumingin sa ibang lugar. Marami sa mga VPN ang nag-aalok nito, tulad ng Ivacy (basahin ang aming pagsusuri sa Ivacy).

Avast SecureLine VPN Tampok ng Pangkalahatang-ideya

Avast SecureLine VPN Logowww.avast.com

Nagsisimula mula sa $ 167per monthAll Plans

Pangkalahatan

Mga pamamaraan ng pagbabayad
PayPal, Credit card

Tumatanggap ng cryptocurrency

Kasabay na mga koneksyon
5

Sinusuportahan ang split tunneling

Walang limitasyong bandwidth

Magagamit ang libreng pagsubok
7 araw

Panahon ng refund
30 araw

Pangkalahatang halaga ng server
55 mga server sa 34 mga bansa

Mga OSY ng desktop
Windows, MacOS

Mga mobile OSes
Android, iOS

Mga extension ng browser

Maaaring mai-install sa mga router

Pag-stream

Maaaring ma-access ang Netflix US

Maaaring ma-access ang BBC iPlayer

Maaaring ma-access ang Hulu
n / a

Maaaring ma-access ang Amazon Prime Video
n / a

Seguridad

Mga uri ng pag-encrypt
256-AES

Magagamit ang mga protocol ng VPN
OpenVPN, IKEv2

Pinapagana sa pagsisimula ng aparato

Pinapayagan ang pag-agos

Walang patakaran sa pag-log
n / a

Naipasa ang pagtagas ng pagsubok sa DNS

Magagamit ang Killswitch

Kasama sa Malware / ad blocker

Suporta

Live Chat
24/7

Suporta sa email
24/7

Suporta sa telepono
24/7

Ang forum ng gumagamit

Kilalang-kilala

Pagpepresyo

Avast-SecureLineVPN-Website-Mga Presyo

Kung titingnan mo nang mabilis ang SecureLine VPN webpage, mapatawad ka sa pag-iisip na ang tanging mga plano sa pagbabayad na magagamit ay taunang mga subscription. Ito ay lamang kapag pupunta ka sa pahina ng pagbabayad na maaari mong makita ang mga presyo para sa iba pang mga panahon ng subscription, at kahit na madali silang makaligtaan.

Kung naghahanap ka ng VPN para sa Windows o macOS, ang minimum na subscription na maaari kang bumili ay isang taon. Kung na-click mo ang maliit na kahon ng drop-down sa pahina ng pagbabayad, makakahanap ka ng mga pagpipilian para sa dalawang taon at tatlong taon ay magagamit din, ngunit walang plano sa buwanang presyo.

Kung bibili ka ng subscription sa iOS o Android VPN, maaari mong piliing magbayad buwan-buwan o taun-taon, ngunit wala nang pagpipilian kaysa sa isang taon. Para sa produktong multi-aparato, binigyan ka ng isang pagpipilian ng isang buwan, isang taon, dalawang taon o tatlong taong pagsingil. Bizarrely, ang buwanang pagpipilian ng multi-aparato ay nawawala sa UK.

Hindi papansin ang kumplikado at lihim na hanay ng mga alternatibong mga pagpipilian sa pagbabayad, kung nais mo ng VPN para sa iyong PC o Mac, babayaran ka ng $ 59.99 bawat taon. Para sa mga mobile device, maaari kang magbayad ng $ 2.99 sa isang buwan o $ 19.99 para sa subscription sa isang taon. Kapansin-pansin na hindi ka maaaring maghalo at tumugma. Saklaw lamang ng iyong subscription ang limang mga aparatong iOS o Android.

Kahit na, SecureLine VPN ay hindi gagawing pinakamahusay na VPN para sa gabay sa iPhone.

Mga Plano ng Maramihang Mga Device ng Avast SecureLine VPN

Kung naghahanap ka ng isang bagay na sumasakop sa mobile at desktop, kakailanganin mo ang $ 79.99 taunang plano. Kung hindi ka sapat na kumpiyansa na gumawa sa isang taon, mahahanap mo rin ang pagpipilian na $ 8.99 bawat buwan, na may kaunting pangangaso.

Ang pagpepresyo ng SecureLine VPN ay mahusay laban sa mga katunggali nito, hangga’t naghahanap ka lamang na magamit ito sa limang aparato o mas kaunti. Ito ay lalong mura kung naghahanap ka ng isang buwanang subscription para sa iyong mobile device. Sa presyo lamang, mahusay na ihambing sa mga katunggali nito sa aming pinakamahusay na VPN para sa Android shortlist.

Kung kailangan mo ng VPN para sa higit pang mga aparato, may mga serbisyo na nag-aalok ng mga plano na walang mga limitasyon ng aparato. Ang Goose VPN (basahin ang aming pagsusuri sa Goose VPN) ay katulad din ng presyo, ngunit maaari itong masakop ang maraming mga aparato na nais mo.

Nag-aalok ang Avast ng isang libreng pitong-araw na pagsubok para sa mga produkto nito, pati na rin ang isang 30-araw na garantiyang ibabalik ang pera. Ang mga pagpipilian lamang sa pagbabayad ay ang PayPal o credit card. Walang suporta para sa bitcoin o iba pang mga cryptocurrencies.

Kung nais mo ng isang hindi nagpapakilalang paraan ng pagbabayad, maghanap ng isang VPN na tumatanggap ng cash o bitcoin, tulad ng Mullvad (basahin ang aming pagsusuri sa Mullvad).

Dali ng Paggamit

Avast-SecureLineVPN-Website-Checkout

Ang pagrehistro para sa SecureLine VPN ay sapat na simple. Kapag binili mo ang iyong pagpipilian sa subscription, kakailanganin mong ibigay ang iyong bansa, unang pangalan, apelyido, zip code at email address. Iyon ay maraming personal na impormasyon na isinasaalang-alang ang mga alternatibo tulad ng cryptostorm (basahin ang aming pagsusuri sa cryptostorm) ay hindi nangangailangan.

Kailangan mo ring ibigay ang iyong mga detalye sa pagbabayad. Ang PayPal at credit o debit card lamang ang iyong mga pagpipilian. Kapag natapos na ang iyong pagbabayad, makakatanggap ka ng isang code ng activation sa pamamagitan ng email.

Avast SecureLine VPN Mag-download at I-install

Ang pag-set up ay diretso rin. I-download lamang ang application at i-install ito tulad ng gusto mo ng anumang iba pang programa. Kapag inilulunsad mo ang SecureLine VPN, binati ka ng isang simpleng dashboard. Hindi ito banayad. Ang isang malaki, pulang “off” na butones ay nakaupo sa gitna ng screen na may babala na “ang iyong online privacy ay hindi protektado.”

Avast-SecureLineVPN-Client-Nakakonekta

Ang pag-click sa malaki, pulang pindutan ay nag-aaktibo sa VPN. Sasabihan ka upang magsimula ng isang libreng pitong araw na pagsubok o bumili ng isang subscription. I-click ang teksto sa ibaba upang ipahiwatig na mayroon ka ng isang code ng activation at ipasok ito upang mapatunayan ang iyong subscription.

Maaari mo na ngayong makita ang impormasyon tulad ng iyong oras ng koneksyon, totoong IP address, ang iyong lokasyon at ang iyong IP address na lilitaw sa iba. Sinubukan namin ang SecureLine VPN sa UK at ito ay default sa isang lokasyon sa London. Sa ilalim ng impormasyong ito ay isang malaking pindutan para sa pagbabago ng iyong lokasyon.

Ang pag-click sa pindutan na iyon ay nagdudulot ng listahan ng mga server. Ang kasalukuyang server ay ipinapakita sa tuktok, at ito ay may label na “pinakamainam na lokasyon” para sa amin. Ang pag-hover sa “i” sa tabi ng impormasyong ito ay nagbubukas ng isang window ng pop-up na nagpapaliwanag ng isang pinakamainam na lokasyon “ay tumutulong sa iyo na makuha ang pinakamahusay na posibleng bilis ng koneksyon.”

Avast-SecureLineVPN-Client-Server

Ang iba pang mga lokasyon ng server ay ipinapakita sa ibaba nito. Mayroon ding menu sa kaliwa upang mai-filter ang mga ito ayon sa lokasyon, para sa peer-to-peer o para sa streaming. Ang ilang mga indibidwal na server sa listahan ay mayroon ding maliit na mga icon upang ipahiwatig na sila ay na-optimize para sa P2P o streaming.

Ang pagbabago ng mga lokasyon ay kasing simple ng pag-click sa ibang server. Tumagal ng mga dalawang segundo upang kumonekta ito. I-click ang pindutan na berde ngayon sa gitna ng application at ang VPN ay mag-disconnect halos agad.

Mayroon lamang dalawang iba pang mga pindutan sa pahina. Binuksan ng una kung ano ang mahalagang isang patalastas para sa mga mobile VPN ng Avast na produkto. Ang pangalawang pindutan ay ang klasikong icon ng cog na setting, na bubukas ang mga kagustuhan. Mayroong tatlong mga seksyon: “pangkalahatan,” “seguridad ng network” at “subscription.”

Avast SecureLine VPN Mga Setting

Ang seksyong “subscription” ay nagbibigay lamang ng impormasyon sa iyong subscription at kapag nag-expire ito. “Ang seguridad ng network” ay kung saan makikita mo ang opsyon upang maisaaktibo ang pagpatay, na humarang sa pag-access sa internet kung ang VPN ay mag-disconnect upang matiyak na mapanatili ang iyong privacy.

Ang tanging iba pang mga setting sa seksyong iyon ay ang pagpipilian upang awtomatikong i-on ang VPN kapag kumonekta ka sa internet o tatanungin kung nais mong i-on ito. Maaari mo ring ibukod ang mga pinagkakatiwalaang network, nangangahulugang hindi na-on ang VPN kapag nakakonekta ka sa mga partikular na network ng WiFi.

Avast-SecureLineVPN-Mga Setting-Pangkalahatan

Ang seksyong “pangkalahatang” ay may limang setting lamang. Maaari mong kontrolin kung paano ipinapakita sa iyo ng SecureLine VPN ang mga abiso at ipinapakita ito sa iyong menu bar. Maaari mong itakda ito upang ilunsad sa start-up at maaari kang mag-sign up upang makatanggap ng mga update sa beta.

Ang pangwakas na pagpipilian ay upang patayin ang mga alok para sa iba pang mga produkto. Naranasan ang nakakapagod na mga pop-up na ginagamit ng Avast sa mga produktong antivirus nito, tulad ng Avast Pro (basahin ang pagsusuri sa Avast Pro), hindi namin inirerekumenda na isara ang opsyon nang sapat.

Tulad ng nakikita mo, ang maliit na pagpapasadya ay magagamit sa SecureLine VPN. Nilalayon nito ang mga gumagamit na nais ng isang bagay na gumagana sa labas ng kahon, na walang kumplikadong pag-setup. Kung iyon ang iyong hinahanap, ang Avast ay isang mahusay na pagpipilian.

Kung naghahanap ka ng isang bagay na maaari mong i-tweak upang umangkop sa iyong mga pangangailangan, tingnan ang iba pang mga kahalili sa aming VPN archive.

Bilis

Nais naming makita kung paano ang SecureLine VPN ay gumanap sa kabuuan, kaya nagpatakbo kami ng mga pagsubok sa bilis sa iba’t ibang mga internasyonal na server mula sa base ng aming mga tagasuri sa UK. Ang mga resulta ay ipinapakita sa ibaba.

Kinaroroonan: Ping (ms) I-download (Mbps) Mag-upload (Mbps)
Hindi Nakontrol (UK)13194.3012.24
Alemanya49191.789.74
Russia11439.396.03
Brazil22841.301.12
U.S.8575.042.62
Timog Korea47218.943.07

Ang mga bilis para sa mga server sa mainland Europe ay kahanga-hanga. Ang isang server sa Frankfurt, Alemanya, ay nagbigay ng isang bilis ng pag-download na halos 99 porsiyento ng hindi protektadong bilis. Ang bilis ng pag-upload ay hindi maganda, sa ilalim lamang ng 80 porsyento ng hindi protektadong bilis, ngunit makatwiran pa rin iyon.

Sa labas ng Europa, ang pagbagsak ay makabuluhan, dahil maaari mong asahan na ibinigay ang distansya. Ang pagkonekta sa isang server ng Estados Unidos ay nakita ang aming pag-download ng bilis ng pag-download ng higit sa 50 porsyento. Ang mga server sa Russia at Brazil ay may mga bilis ng pag-download na halos isang-ikalimang mas mabilis hangga’t ang aming hindi protektadong bilis at South Korea ay mas mababa sa 10 porsyento nang mas mabilis.

Ang SecureLine VPN ay maaaring hindi nangunguna sa aming listahan ng pinakamabilis na serbisyo ng VPN, ngunit mahusay itong gumanap, lalo na para sa mga lokal na serbisyo sa Europa. Tulad ng dati, maaaring mag-iba ang mga karanasan, depende sa iyong distansya mula sa ilang mga server.

Ang latency ay isang halo-halong bag. Ang mga kalapit na server, tulad ng isa sa Frankfurt, Alemanya, ay nag-alok ng makatwirang latency. Ang latency kapag gumagamit ng server ng Estados Unidos ay kahanga-hanga ngunit ang South Korean server ay halos kalahati ng isang segundo ng latency. Kung naghahanap ka ng pinakamahusay na VPN para sa paglalaro, ang SecureLine VPN ay maaaring hindi tamang pagpipilian para sa iyo.

Seguridad

Inilarawan ng SecureLine VPN ang seguridad nito bilang “grade-bank.” Iyon ay maaaring hindi ang pinaka-nakapagpapasiglang paghahabol na mga araw na ito, isinasaalang-alang na kahit na ang mga pangunahing bangko tulad ng HSBC ay nabiktima ng pag-hack, ngunit marahil ay magiging mas tiwala ka kung gumagamit ka ng software sa accounting. Gayunpaman, itabi ang iyong mga alalahanin, dahil mabuti ang seguridad ng SecureLine VPN.

Ang cipher na pinili nito para sa Windows ay AES 256-bit na may OpenVPN. Tulad ng ipinaliwanag ng aming gabay sa seguridad ng VPN, iyon ang isa sa mga pinakatanyag na protocol ng VPN, at sa mabuting dahilan. Ang OpenVPN ay bukas na mapagkukunan, kasama ang isang komunidad na patuloy na naghahanap ng mga kahinaan upang matiyak na ang protocol ay mananatiling ligtas. Mabilis din ito.

Kung gumagamit ka ng macOS application o isang aparato ng iOS, ginagamit ng SecureLine VPN ang protocol ng IKEv2 kasama ang IPSec. Sinasabi ng website na ginagawang “aprubahan ng Apple.” Ang tanging totoong paliwanag na ibinibigay nito para sa kung ano ang ibig sabihin nito sa totoong mga termino ay ang SecureLine VPN ay “itinayo sa mga pagmamay-ari ng Apple upang matiyak ang pinakamahusay na pagiging tugma at pagganap.”

Hindi alintana kung aprubahan ng Apple, ang IKEv2 / IPSec ay mas ligtas kaysa sa L2TP / IPSec protocol na ginagamit ng ilang VPN. Ang L2TP ay nangangailangan ng mga kredensyal ng gumagamit para sa pagpapatunay, kaya hindi ito angkop para sa paggarantiya ng privacy. Ang IKEv2 ay mas mabilis din dahil ang L2TP ay gumagamit ng dobleng encapsulation, na nagpapabagal sa proseso.

Sa isang nag-aalok ng pagpatay, sinigurado namin na nagtrabaho ito, at nagawa ito. Sinubukan din namin para sa WebRTC at DNS na tumutulo, at ang serbisyo ay lumipas nang walang mga problema.

Hindi tulad ng karamihan sa mga VPN, ang SecureLine VPN ay hindi bibigyan ka ng isang pagpipilian ng mga protocol. Kung naghahanap ka ng isang bagay na wala sa kahon, ang mga pagkukulang ay matatag. Kung ikaw ay matapos ang isang VPN na may higit pang mga pagpipilian sa pagpapasadya, tingnan ang CyberGhost (basahin ang aming pagsusuri sa CyberGhost).

Pagkapribado

Sa patakaran sa privacy ng Avast, sinabi nito na walang pag-log. Gayunman, humukay ng mas malalim, at ang habol na iyon ay hindi tumatagal. Ang pangunahing parirala sa pitch sales ay hindi sinusubaybayan ng Avast ang mga website na binibisita mo o ang nilalaman na kinokonsumo mo kapag nakakonekta ka sa mga server nito.

Malibing sa patakaran sa privacy nito, gayunpaman, natagpuan namin na iniimbak ng Avast ang iyong IP address at isang timestamp tuwing kumonekta ka at idiskonekta mula sa serbisyo ng VPN, katulad ng Buffered VPN (basahin ang aming pagsusuri sa Buffered VPN). Naka-log din ito sa IP address ng VPN server na iyong ginamit. Ang pag-angkin ay ang data ay ginagamit upang masubaybayan ang pagganap ng serbisyo ng VPN.

Avast-SecureLineVPN-Website-Privacy-Pag-log

Upang maging patas sa Avast, naglalathala ito ng isang malinaw na buod ng mga kahilingan ng gobyerno para sa data ng customer, pati na rin ang bilang ng mga pagsisiwalat na ginawa. Noong 2018, mayroong 79 mga kahilingan para sa impormasyon ng gumagamit, isa lamang ang ipinagkaloob. Iyon ang rate ng pagsisiwalat ng 1.27 porsyento.

Mayroon ding warrant canary na nai-publish na quarterly. Ang isang canary warrant ay isang matalinong ligal na loophole. Hindi pinahihintulutan ang kumpanya na mag-publish ng impormasyon tungkol sa kung kailan nagawa ang mga kahilingan para sa data. Sa halip, ang bawat quarter ay naglalathala ng isang pahayag na walang mga kahilingan na nagawa sa nakaraang quarter.

Kung ang ulat na iyon ay nawawala para sa susunod na quarter, si Avast ay sumunod sa isang ligal na kahilingan para sa data.

Ang nag-aalala sa amin ay nakumpirma ni Avast ang email address ng isang customer na nauugnay sa isang IP address sa kahilingan na ibinigay nito, na para sa isang kriminal na pagsisiyasat sa Czech Republic. Kung naghahanap ka ng VPN na makakasiguro na panatilihin nito ang iyong IP address na hindi nagpapakilalang, SecureLine VPN ay hindi ito.

Kung ang privacy ay ang iyong pangunahing pag-aalala kapag pumipili ng VPN, kakailanganin mong tumingin sa isa pang tagapagbigay ng serbisyo, tulad ng aming nangungunang ranggo na VPN, ExpressVPN (basahin ang aming pagsusuri sa ExpressVPN).

Pagganap ng Pag-stream

Sa listahan ng server, ang SecureLine VPN ay may isang seksyon para sa streaming. Nag-aalok ito ng isang lokasyon sa UK, na tinatawag na Wonderland, at tatlo sa A.S. Gotham City, Miami at New York City. Hindi kami sigurado kung bakit pinaghalo nito ang mga totoong pangalan sa kathang-isip na mga lokasyon.

Una naming sinubukan ang pagkonekta sa Gotham City. Matapos ang 10 segundo, kami ay na-hit sa isang “hindi makakonekta” na mensahe ng error. Sinubukan namin ang susunod na Miami, at kumonekta ito ng multa. Sinubukan namin muli si Gotham makalipas ang ilang sandali at nakakonekta ito nang walang mga problema, kaya ang unang pagkakataon ay maaaring nagkaroon lamang ng isang error sa koneksyon.

Avast SecureLine Netflix

Mula sa aming lokasyon sa UK, nag-sign in kami sa US.S Netflix, ngunit ang streaming ay isa pang bagay. Ang pag-stream ng isang pelikula mula sa A.f. Netflix ay hindi gumana. Nakatanggap kami ng isang error na nagsasabi sa amin na “may isang bagay na mali” sa bawat oras na sinubukan namin. Sa kasamaang palad, hinaharangan ng Netflix ang mga streaming server ng SecureLine VPN.

Kung nais mong mapalawak ang iyong pagpipilian ng pagprograma sa Netflix, ang SecureLine VPN ay hindi gagana para sa iyo, kaya kailangan mong tumingin sa mga kahalili sa aming pinakamahusay na VPN para sa Netflix na lista.

Avast-SecureLineVPN-Streaming-BBCIplayer

Kapag sinubukan namin ang SecureLine VPN dati, hindi ito nakatrabaho sa BBC iPlayer. Masaya kaming nagulat nang kumonekta kami sa Wonderland server ng UK at sinubukan na mag-stream. Ang nilalaman ng BBC iPlayer ay naka-stream nang mabuti sa bawat pagtatangka, na walang mga isyu sa buffering.

Maraming mga VPN ang hindi mai-stream ang BBC iPlayer, kaya tiyak na kasama ang SecureLine VPN. Kung ang nilalaman ng British ang iyong bagay, ngunit naghahanap ka pa rin ng VPN na may higit pang mga pagpipilian sa pagpapasadya, tingnan ang aming gabay sa pinakamahusay na VPN para sa BBC iPlayer para sa mga kahalili.

Mga Lokasyon ng Server

Ang SecureLine VPN ay mayroong 55 server na kumalat sa 34 na mga bansa. Ang ilang mga bansa lamang ang may higit sa isang server. Ang Spain, Germany, Canada at Russia ay mayroong dalawa, ang UK ay may tatlo at ang US ay may 16.

Maraming mga VPN na nag-aalok ng isang mas mahusay na pagpipilian, tulad ng NordVPN (basahin ang aming pagsusuri sa NordVPN). Sa kabila ng medyo mababa sa pangkalahatang pigura, bagaman, ang SecureLine VPN ay nagbibigay ng isang mahusay na pagkalat ng mga bansa. Kasama sa listahan ang Israel, New Zealand, South Africa at Brazil, na hindi palaging sakop ng iba pang mga VPN.

Sinabi nito, kung naghahanap ka ng seryosong saklaw sa buong mundo, kakailanganin mong tumingin nang higit pa. Ang tatay sa kanilang lahat ay ang HideMyAss (basahin ang aming pagsusuri sa HideMyAss), na mayroong mga server sa isang hindi kapani-paniwalang 190 na mga bansa, ngunit, ironically, ang HideMyAss ay pag-aari din ng Avast.

Serbisyo sa Customer

Nagbibigay ang Avast ng sapilitan na knowledgebase na sumasaklaw ng mga pangunahing kaalaman, kasama ang isang sapat na FAQ. Mayroon ding isang forum kung saan maaari kang magtanong ng mga katanungan na hindi pa natatakpan sa knowledgebase. Ang mga sagot ay karaniwang nakatutulong, ngunit maaaring tumagal ng ilang araw upang makakuha ng tugon.

Avast-SecureLineVPN-Website-Suporta-Area

Kung mas gusto mong makipag-usap nang direkta sa Avast, maaari kang makipag-ugnay sa suporta sa pamamagitan ng live chat o email. Nagpaputok kami ng ilang simpleng mga katanungan na nagtatanong kung ilang mga server ang magagamit, kung mayroong isang pagpipilian sa pagpatay at kung mayroong suporta para sa split tunneling.

Avast-SecureLineVPN-Email-Tugon

Ang mga tugon ay tumagal lamang ng 24 na oras, at ang mga sagot ay sumpa ngunit tumpak. Bilang tugon sa tanong tungkol sa bilang ng mga server, ang suporta ng rep ay naka-paste lamang ng isang link sa SecureLine VPN webpage. Ang listahan ng mga server ay nasa pahina, ngunit kinakailangan ng kaunting paghahanap, upang hindi ito kapaki-pakinabang lalo na.

Ang online chat ay sapat ngunit hindi kamangha-manghang. Kapag tinanong kung aling VPN protocol ang ginamit para sa aplikasyon ng macOS, ang ahente ng serbisyo sa customer ay kailangang pumunta at suriin ang sagot na hindi naglalagay ng tiwala. Ito ay kinuha sa kanila ng ilang minuto upang bumalik sa impormasyon na ito ay IPSec sa mga aparato ng macOS at iOS.

Sa pagitan ng alam na kaalaman, forum, email at chat na pagpipilian, dapat mong mahanap ang impormasyon na kailangan mo, ngunit maaaring mas mahaba kaysa sa gusto mo. Para sa bilis ng pagtugon, ang online chat ay ang pinakamahusay na pagpipilian, ngunit nakakabigo na kami ay pinilit na ipasok ang aming pangalan at email address bago gamitin ito.

Pasya ng hurado

Ang SecureLine VPN ay hindi nag-aalok ng maraming paraan sa mga tampok, ngunit madaling gamitin at epektibo sa ginagawa nito. Ang kakayahang magtalaga ng mga pinagkakatiwalaang network ay kapaki-pakinabang at ang pagpatay ay mahalaga, ngunit kung nais mong kumindat sa ibang mga setting, wala ka sa swerte.

Sinabi nito, mayroong mga dedikadong server para sa P2P kung balak mong gamitin ang VPN para sa pag-stream, ngunit binigyan ang aming mga alalahanin sa privacy, baka gusto mong tingnan ang aming pinakamagandang VPN para sa pag-stream ng listahan para sa mga alternatibo.

Ang privacy ay ang pinakamalaking problema sa SecureLine VPN. Inamin ng Avast na naka-log ito sa iyong IP address at binigyan ang impormasyon ng customer sa mga ahensya ng pagpapatupad ng batas sa nakaraan, ngunit bihirang iyon. Kung ang kumpletong privacy ay ang gusto mo mula sa iyong VPN, kailangan mong tumingin sa ibang lugar. Ang aming mga pagsusuri sa VPN ay isang magandang lugar upang magsimula.

Salamat sa paggugol ng oras upang mabasa ang pagsusuri na ito. Kung gumagamit ka ng Avast SecureLine VPN at nais mong ibahagi ang iyong mga karanasan, huwag mag-atubiling magdagdag ng komento sa ibaba. Gustung-gusto naming marinig ang iyong mga saloobin.

Kim Martin Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
    Like this post? Please share to your friends:
    Adblock
    detector
    map