Sinuri ang Buffered VPN

Ang Buffered VPN ay isang pangkaraniwang serbisyo na magiging disente kung naayos nito ang patakaran sa privacy nito. Sa tuktok ng iyon, ang pagmamay-ari nito ay itinapon din sa mga madilim na ulap, na pinapayo sa amin laban sa paggamit ng serbisyong ito. Basahin ang aming buong pagsusuri sa Buffered VPN para sa mga detalye.


pinakamahusay-VPN-mga pagsusuri

Ang aming huling paglalakbay kasama ang Buffered VPN ay ilang oras na ang nakaraan, ngunit marami ang nagbago mula noon. Ang isang di-umano’y pagbabago ng pagmamay-ari ay nagdulot ng maraming mga bagong katanungan, ang pinakamasama dito ay kung kaya mong mapagkakatiwalaan ang bawat pagsusuri sa VPN na iyong nabasa. Basahin ang aming artikulo sa mga link sa pagitan ng BestVPN.com at Buffered VPN para sa higit pa tungkol dito.

Sa aming pagsuri sa Buffered VPN, bibigyan kami ng isang patas na pagbaril sa serbisyo na minarkahan namin bilang “okay” sa nakaraan. Tatalakayin namin ang mga tampok, pagpepresyo, kadalian ng paggamit, bilis, seguridad, privacy, pagganap ng streaming, lokasyon ng server at serbisyo ng customer bago ibigay ang aming hatol.

Kahit na walang mga pag-aalala sa privacy na namin outline sa buong pagsusuri na ito, mahirap para sa amin na gumawa ng isang rekomendasyon. Maliit ang network ng server, ang mga bilis ay hindi magkatugma at walang mga kapansin-pansin na tampok upang makintal. Maaari itong mag-apela sa ilan, ngunit sa isang mundo kung saan ang mga VPN ay umaakyat sa bawat sulok, hindi nakatayo ang Buffered VPN.

Buffered-VPN-Slider1

Buffered-VPN-Slider2

Buffered-VPN-Slider3

Buffered-VPN-Slider4

Buffered-VPN-Slider 5

Nakaraan

Susunod

Mga lakas & Mga kahinaan

Mga kahalili para sa Buffered VPN

Mga Tampok

Halos mayroong mga tampok ang Buffered VPN sa labas ng kung ano ang isasaalang-alang namin ang mga mahahalagang para sa isang VPN. Karamihan sa mga tool sa interface ay mga novelty na madaling makahanap ng online at, kahit na pinahahalagahan namin ang maginhawang pag-access, mas gusto namin ang ilang mas kapaki-pakinabang na tampok.

Sa kabutihang palad, mayroong pa ring pamamatay. Hindi ito naka-on nang default, ngunit gumaganap pa rin ang parehong pag-andar. Kung nabigo ang VPN, ang magpapatay ay mag-trigger at masisira ang iyong koneksyon sa internet. Ito ay isang partikular na mahalagang tampok para sa mga torrent at ang mga sumusubok na makaligta sa censorship, kung kaya’t kung bakit ang bawat tagapagbigay ng serbisyo sa aming pinakamahusay na serbisyo ng VPN para sa gabay sa China ay mayroon nito.

Sa labas nito, hindi na halos banggitin. Ang tanging iba pang mga tampok ay isang pagsubok sa firewall at bilis ng pagsubok, at ang huli ay bigo kumpara sa iba pang mga tampok ng pagsubok sa bilis – basahin ang aming pagsusuri sa Astrill upang makita kung paano ito dapat maipatupad. Ang tampok na bilis ng pagsubok ng Buffered VPN ay tumpak, ngunit maaari lamang itong patakbuhin sa isang lokasyon nang sabay-sabay.

buffervpn-pagsusuri-bilis-pagsubok

Gayunman, ang isang tampok na ito ay labis na nawawala, ay ang split tunneling. Kahit na hindi ang pinaka-karaniwang tampok sa mga VPN, ExpressVPN, AirVPN at maging ang PureVPN ay mayroon nito (basahin ang aming pagsusuri sa AirVPN).

Hinahayaan ka ng pagbubuklod ng tunneling na magpadala ka ng ilang trapiko sa pamamagitan ng VPN tunnel habang ang iba pang trapiko ay mananatili sa iyong normal na koneksyon. Ito ay kapaki-pakinabang para sa, sabihin, na nagpapatakbo ng isang backup nang buong bilis habang pinoprotektahan ang iyong pag-agos, kung bakit ang tampok na ito ay pangkaraniwan sa aming pinakamahusay na VPN para sa pag-stream ng mga pag-stream.

Buong Pangkalahatang-ideya ng VPN

I-retire ang logo ng VPNbuffered.com

Nagsisimula mula sa $ 412per monthAll Plans

Pangkalahatan

Mga pamamaraan ng pagbabayad
PayPal, Credit card

Tumatanggap ng cryptocurrency

Kasabay na mga koneksyon
5

Sinusuportahan ang split tunneling

Walang limitasyong bandwidth

Magagamit ang libreng pagsubok

Panahon ng refund
30 araw

Pangkalahatang halaga ng server
39 na lokasyon sa 37 mga bansa

Mga OSY ng desktop
Windows, MacOS, Linux

Mga mobile OSes
Android, iOS

Mga extension ng browser

Maaaring mai-install sa mga router

Pag-stream

Maaaring ma-access ang Netflix US

Maaaring ma-access ang BBC iPlayer

Maaaring ma-access ang Hulu

Maaaring ma-access ang Amazon Prime Video

Seguridad

Mga uri ng pag-encrypt
256-AES

Magagamit ang mga protocol ng VPN
Buksan angVV

Pinapagana sa pagsisimula ng aparato

Pinapayagan ang pag-agos

Walang patakaran sa pag-log

Naipasa ang pagsubok na tumagas DNS

Magagamit ang Killswitch

Kasama sa Malware / ad blocker

Suporta

Live Chat

Suporta sa email
24/7

Suporta sa telepono

Ang forum ng gumagamit

Kilalang-kilala

Pagpepresyo

Walang mababang rate ang Buffered VPN – basahin ang aming pagsusuri sa PIA upang makita kung ano ang hitsura nito – ngunit hindi rin masama ang pamamaraan ng pagpepresyo nito. Ang pinakadakilang halaga ay may pinakamahabang subscription, tulad ng ginagawa ng karamihan sa mga VPN, ngunit ang pagdaragdag ng isang dalawang taong pagpipilian na ginagawang mas nakakaakit ang presyo..

Ang buwanang plano ay kahila-hilakbot, tulad ng halos lahat ng iba pang pagpipilian sa buwan-sa-buwan, kahit na sa mga pinakamahusay na provider ng VPN. Pareho ito ng presyo ng CyberGhost (basahin ang aming pagsusuri sa CyberGhost) ngunit may dalawang mas kaunting koneksyon. Hindi tulad ng sa CyberGhost, bagaman, maaari mong mai-install ang Buffered VPN sa maraming mga aparato na nais mo.

Ang taunang plano ay disente, ngunit may mga mas murang mga pagpipilian. Halimbawa, nag-aalok ang TorGuard ng parehong bilang ng mga koneksyon sa halos $ 10 mas kaunti, tulad ng nakikita mo sa aming pagsusuri sa TorGuard. Tulad ng buwanang plano, nasa paligid ng presyo na inaasahan namin mula sa isang VPN.

Ang pagpili ng dalawang taon ay nagbibigay ng seryosong halaga, bagaman. Para lamang sa $ 20 pa, nakakakuha ka ng dalawang beses sa serbisyo, na nagdadala ng buwanang rate ng hanggang sa $ 4. Hindi ito kasing mura, sabihin, PureVPN, ngunit hindi rin ito kasama ng lahat ng mga alalahanin na ginagawa ng serbisyo. Basahin ang aming pagsusuri sa PureVPN upang makita kung ano ang ibig nating sabihin.

Kahit na ang dalawang taong pagpipilian ay nag-aalok ng maraming halaga, hindi ito nang walang mga pagkakamali. Ang Buffered VPN ay maraming magkakatulad sa NordVPN pagdating sa pagpepresyo dahil kapwa pinapaboran ka upang bumili ng isang multi-taong plano. Iyon ay sinabi, hindi tulad ng NordVPN, ang Buffered VPN ay walang isang murang pagpipilian sa tatlong taong balansehin ang lineup (basahin ang pagsusuri ng NordVPN para sa higit pa tungkol dito).

Ang mga plano ay ibabalik sa loob ng 30 araw, na mabuti, ngunit walang live na chat, kaya kailangan mong ibitin ang iyong refund sa email ng email.

Pamantayan ang mga pagpipilian sa pagbabayad. Tinatanggap ng Buffered VPN ang lahat ng mga pangunahing credit card, PayPal at bitcoin. Kahit na ang bitcoin ay karaniwang ang pinakamahusay na pagpipilian para sa hindi nagpapakilala, maaaring ito lamang ang pagpipilian sa Buffered VPN. Magbasa sa seksyong “privacy” para sa mga detalye tungkol sa.

Ang lahat ng mga plano ay may hanggang sa limang sabay-sabay na koneksyon, na pamantayan sa mga nagbibigay ng VPN. Mayroong ilang mga nakakainis na marketing tungkol sa kung paano “isinara ng ibang mga tagapagbigay ng mas mataas na bilang ng mga koneksyon sa likod ng isang premium na plano,” na karaniwang hindi totoo. Sa pangkalahatan, kontento kami, kung hindi mapabilib, narito.

Gumagamit-Kabaitan

Ang pag-sign up para sa Buffered VPN ay isang simpleng pag-iibigan. Kapag napili mo ang isang plano, kailangan mong magpasok ng isang email address, username at password at pumili ng isang paraan ng pagbabayad. Hilingin sa iyo ng Buffered VPN na i-verify ang iyong email at idirekta ka sa control panel kapag maaari mong i-download ang installer.

bufferedvpn-review-control-panel

Ang app ay ang parehong window na may laki ng smartphone na alam ng mga gumagamit ng VPN at mahalin. Matapos mong mag-sign in, tutungo ka sa screen seleksyon ng server. Ikakonekta ka ng pag-click sa isang lokasyon.

bufferedvpn-review-interface

Sa kasamaang palad, walang awtomatikong koneksyon. Ang isa sa mga kadahilanan na rate namin ang ExpressVPN nang napakataas, halimbawa, ay dahil sa kung gaano kadali ang pagtaguyod ng paunang koneksyon – basahin ang aming pagsusuri sa ExpressVPN upang malaman ang iba pang mga kadahilanan. Walang alinlangan dito, maliban kung hindi mo mai-decipher ang isang napakalaking pindutan ng “on” sa gitna ng interface. Ang buffered VPN ay hindi gupitin at tuyo.

Ang bilang ng mga lokasyon ay maliit, na makukuha namin sa isang susunod na seksyon, kaya ang pag-scroll sa listahan ay hindi ang pinakamalala. Maaari ka ring maghanap para sa isang lokasyon gamit ang search bar sa tuktok o paboritong lokasyon ng paggamit ng icon ng puso. Ang pag-navigate sa server ay tungkol sa bilang pamantayang makuha.

Matapos kang makakonekta, ang Buffered VPN ay magpapakita ng isang screen gamit ang iyong impormasyon sa koneksyon, kasama ang iyong pag-upload at pag-download ng mga bilis ng pag-download, ang kabuuang halaga ng data at inilipat ang iyong bagong IP address. Mayroon ding pagpipilian upang subukan ang iyong bilis sa ilalim ng tab na “tool”.

buffervpn-review-matagumpay-koneksyon

Maaari mong mahanap ang mga setting sa pamamagitan ng pag-click sa menu ng hamburger sa tuktok na kanang sulok. Mayroong maraming mga pagpipilian ang Buffered VPN doon, na marami sa mga ito ay hindi nangangailangan ng isang dedikadong puwang. Halimbawa, maaari mong i-bundle ang impormasyon ng app at impormasyon sa account sa ilalim ng isang tab na “tungkol sa”. Dagdag pa, nakakainis ang layout.

buffervpn-review-setting-menu

Ang menu ng mga setting ay puno ng impormasyon na hindi kailangan ng karamihan sa mga tao. Sa halip na ilagay ang impormasyon ng app, impormasyon ng account at ang palaging nakakainis na tab na “sumangguni sa isang kaibigan” sa ibaba, inilalagay ito sa tuktok. Na parang hindi sapat ang top-loading ang tab na “sumangguni sa kaibigan”, mayroon ding parating ad sa ilalim ng interface na humihiling sa iyo na gawin ang parehong bagay.

Mahahanap mo ang kapaki-pakinabang na impormasyon patungo sa ilalim. Ang mga pagpipilian sa setting ay kalat, pinapayagan ka lamang na baguhin ang mga bagay tulad ng mga setting ng pagsisimula at kung ang app ay dapat mabawasan sa tray kapag sarado. Ang tanging tampok ay ang killswitch, na kakaibang kapansanan sa pamamagitan ng default.

bufferedvpn-pagsusuri-setting

Maaari ka ring makahanap ng isang pagsubok sa firewall sa menu ng hamburger, na hindi ipinaliwanag ngunit nararapat, at isang link sa direktoryo ng lokal na pag-log. May isang pagpipilian upang makipag-ugnay sa Buffered VPN sa application, din, na kung saan ay isang magandang ugnay.

Mayroong mga isyu sa kadalian ng paggamit ng Buffered VPN, ngunit ang application ay makinis. Hindi kami mga tagahanga nito ay nagging kami upang sumangguni sa mga tao na gamitin ang serbisyo o ang limitadong bilang ng mga pagpipilian, ngunit ang interface ay likido at tumutugon.

Bilis

Ang bilis ng Buffered VPN ay, sa isang salita, hindi pantay-pantay. Dahil sa kanyang mahiwagang pagganap, hindi ito sasali sa mga ranggo ng pinakamabilis na mga VPN, ngunit, depende sa lokasyon na iyong pinili, maaari kang maging masaya sa mga resulta. Sa ibaba, maaari mong mahanap ang talahanayan ng mga resulta ng pagsubok. Sinubukan namin ang limang mga lokasyon sa network ng Buffered VPN gamit ang pinakamabilis na.net.

Kinaroroonan: Ping (ms) I-download (Mbps) Mag-upload (Mbps)
Hindi nai-protektado10160.4211.22
Midwest ng Estados Unidos434.918.6
Canada36140.439.98
Alemanya13018.097.33
Netherlands136105.985.24
Hapon213106.622.71

Sa pagtingin sa mga resulta, may mataas na antas ng hindi pagkakapare-pareho. Ang tatlo sa mga lokasyon ay mga performer ng rock star, habang ang dalawa pa ay kakila-kilabot. Ang Canada, Netherlands at Japan ay nagbigay ng halos lahat ng aming hindi protektadong bilis ng pag-download, ngunit ang Alemanya at ang Estados Unidos sa kanluran ay maaaring ibalik ang 10 porsyento.

Iyon ay nagpapahiwatig na ang network ng Buffered VPN ay hindi na-optimize sa buong board. Ang ilang mga server ay napakabilis, ngunit ang iba ay hindi dapat isaalang-alang. Kailangan mong maghukay upang makahanap ng isang lokasyon na gumagana.

Sa isang positibong tala, ang latency ay nanatiling mababa sa lahat ng mga server. Kahit na hindi lubos sa antas ng pinakamahusay na VPN para sa paglalaro, maaari mong gamitin ang Buffered VPN para sa hangaring iyon.

Seguridad

Pamantayan ang naka-secure na seguridad ng VPN Gumagamit ito ng AES 256-bit encryption sa iyong koneksyon sa OpenVPN protocol. Kahit na ang pamantayang ginto para sa seguridad sa aming isipan, may mga kadahilanan kung bakit nais mong gumamit ng iba pang mga protocol ng VPN. Ang seguridad ng VPN ay hindi gupitin at tuyo tulad ng pagpili sa kung ano ang ginagamit ng iba, at ang Buffered VPN ay hindi bibigyan ka ng kakayahang umangkop upang mabago ang iyong seguridad.

Kahit na, para sa karamihan ng mga tao, ang AES 256-bit na may OpenVPN ay ang perpektong kumbinasyon. Hindi mo mababago ang antas ng pag-encrypt o ang tukoy na cipher tulad ng maaari mo sa TorGuard, ngunit ang AES 256-bit ay dapat sapat. Maaari mong malaman kung bakit sa aming paglalarawan ng pag-encrypt.

Sa kabila ng kakulangan ng mga pagpipilian, ginagawa ng Buffered VPN ang lahat ng tama pagdating sa seguridad. Kasama dito ang isang pangunahing pamamatay, pinagsasama ang AES 256-bit sa OpenVPN at hindi ito tumagas sa mga kahilingan sa DNS, ang aming pinagmulang IP address o impormasyon sa WebRTC.

Pagkapribado

Sa pag-sign up, humihiling ang Buffered VPN ng isang username, email at password. Kahit na hindi pribado tulad ng, sabihin mo, Mullvad (basahin ang aming pagsusuri sa Mullvad), na ang pamantayan hanggang sa pumunta sa VPN. Sinabi iyon, pagkatapos mag-sign up, nakita namin ang isang tab sa control panel na pinangalanan na “i-download ang aking data.” Nagtataka, nag-click kami at nasiraan ng loob sa aming nakita.

Sa kabila ng hindi pagpasok ng isang pangalan o address, tinipon ng Buffered VPN ang impormasyong iyon at naka-log ito. Ang ulat ay naglalaman ng buong pangalan ng iyong tagasuri, address at talaan ng paggamit ng VPN, kahit na hindi namin malinaw na ibinigay ang impormasyong iyon. Maaari lamang nating isipin na natipon ito sa pamamagitan ng PayPal, na isang pangunahing paglabag sa privacy.

bufferedvpn-pagsusuri-log

Ang patakaran sa privacy ay hindi kapaki-pakinabang. Inihayag nito na tipunin ng Buffered VPN ang iyong pangalan ng pagsingil at address mula sa isang processor ng pagbabayad, ngunit inilibing ito sa isang mahirap na basahin na dokumento. Hindi inaalala ang sarili nito kung anong impormasyon, kung mayroon man, ay natipon sa paggamit ng VPN.

Anuman ang naitala, ang isang bagay ay malinaw: kung nag-aalala ka tungkol sa iyong privacy, hindi mo dapat gamitin ang Buffered VPN.

Ang dokumento na naglalaman ng iyong address, pangalan, username at mga detalye sa pagsingil ay kasama rin ang iyong paggamit ng VPN. Kahit na hindi nito ipinapakita ang iyong IP address, ipinapakita nito sa bansang iyong kinasasangkutan, ang server na iyong ikinokonekta at ang mga oras na binuksan at isinara ang koneksyon.

Ang katotohanan na ang iyong IP address ay hindi ipinapakita ay hindi mahalaga isinasaalang-alang ang iyong pisikal na address ay naitala. Dahil sa ang ulat ay madaling magagamit sa control panel at maaaring mabuo nang mabilis sa loob ng isang segundo, mayroon din kaming mga pagdududa kung paano ito ligtas.

Upang maging malinaw, ang Buffered VPN ay hindi lumalabag sa anumang mga batas, ngunit ang kasanayan sa negosyo kumpara sa iba pang mga VPN ay kaduda-duda. Ang pag-aalala sa Gibraltar, kung saan matatagpuan ang server, ay ang 2004 Data Protection Act. Sinabi nito na ang isang kumpanya ay hindi makakalap ng impormasyon nang walang pahintulot na pahintulot. Sumasang-ayon ka na ibigay ang iyong data sa pamamagitan ng paggamit ng serbisyo, tulad ng nakasaad sa patakaran sa privacy.

Pagganap ng Pag-stream

Na-block ang Vered sa pamamagitan ng bawat pangunahing platform ng streaming sa maraming lokasyon ng pagsubok. Kung interesado ka sa streaming, gumamit ng isa sa aming mga pumili mula sa aming pinakamahusay na VPN para sa streaming gabay.

Ang aming pinakamahusay na VPN para sa Netflix at pinakamahusay na VPN para sa mga gabay sa BBC iPlayer ay magsisilbi sa iyo nang maayos, din, isinasaalang-alang ang Buffered VPN ay hindi ma-access ang mga platform. Hindi mahalaga kung aling server ang sinubukan namin, nasalubong kami sa nakamamatay na proxy error. Sa kabila ng pag-aangkin na maaari mong “tamasahin ang lahat ng mga online na nilalaman na gusto mo” na may tamang serbisyo, ang Buffered VPN ay malalim pagdating sa streaming.

Mga Lokasyon ng Server

Ang Buffered VPN ay may 39 na lokasyon sa 37 mga bansa, na kung saan ay isang makitid na pagkalat kung ihahambing sa iba pang mga tagapagkaloob ng VPN – basahin ang aming pagsusuri sa HideMyAss upang makita kung ano ang hitsura ng isang malaking network. Ang mga pangunahing sentro ng media sa mundo ay isinasaalang-alang, ngunit nararamdaman pa rin ng network na nililimitahan ang network. Dagdag pa, walang maraming mga sentro ng data sa bawat bansa sa labas ng U.S.

bufferedvpn-pagsusuri-lokasyon

Sa labas ng mga lokasyon sa Australia, Singapore, Hong Kong, South Korea at Japan, ang Buffered VPN ay halos eksklusibo sa Europa at ang U.S. Mayroong mga pagpipilian, ngunit hindi marami. Ang pinaka-kakaibang lokasyon, kung kwalipikado rin tulad nito, ay ang Latvia.

Serbisyo sa Customer

Ang Buffered VPN ay nagtuturo sa serbisyo ng customer bilang ilan sa mga pinakamahusay sa industriya at, sa aming karanasan, mabuti ito. Ang mga kinatawan ng suporta ay magalang at kapaki-pakinabang at malawak ang alam, ngunit ang kakulangan ng live chat ay nangangahulugang ang maliit na paglilinaw ay tumatagal ng mas maraming oras kaysa sa dapat nila.

Ang email ay mabilis, bagaman. Naabot namin ang isang pangunahing katanungan tungkol sa mga lokasyon ng server at ang isang kinatawan ay nakabalik sa loob ng ilang oras. Sa kabila ng pagiging isang simpleng katanungan, sumulat ang tauhan ng maraming mga talata upang matugunan ang aming isyu. Magandang serbisyo ng customer na iyon.

Malaki ang alam na kaalaman. Ang Buffered VPN ay may isang artikulo para sa halos bawat paksa, na kung saan ay mabuti para sa paglutas ng mga problema ngunit masama para sa pag-navigate. Walang search bar, at binibigyan ng kung gaano karaming mga magagamit na artikulo, na nangangahulugan na kakailanganin mong default sa klasikong plano ng CTRL + F.

bufferedvpn-pagsusuri-knowledgebase

Napansin namin sa aming pagsubok na mayroong isang pindutan para sa live na chat sa ilalim ng knowledgebase. Walang nangyari noong nag-click namin ito, bagaman, nagmumungkahi na ang live chat ay nauna o darating sa hinaharap.

Sa labas ng mga gabay sa pag-setup at pag-aayos, ang Buffered VPN ay may mga seksyon para sa privacy blog, internet glossary, gabay sa privacy at scam almanac. Ang mga mapagkukunang ito ay kapaki-pakinabang ngunit kakaiba. Ang nilalaman ay mukhang isang bagay na mas angkop para sa isang website ng pagsusuri kaysa sa isang serbisyo ng VPN.

Pasya ng hurado

Kung hindi para sa kaduda-dudang pagkolekta ng data, ang Buffered VPN ay magiging isang nasa gitna ng kalsada na VPN na may mahusay na serbisyo sa customer. Dahil sa hindi pagkakapare-pareho nito sa bilis, kawalan ng kakayahang ma-access ang mga platform ng streaming at hindi praktikal na mga kasanayan sa negosyo, ngunit mahirap para sa amin na gumawa ng isang rekomendasyon.

Dagdag pa, walang espesyal tungkol sa Buffered VPN. Mayroon kaming higit sa 40 mga pagsusuri sa VPN, at iyon ay nagsisimula lamang sa ibabaw ng mga pagpipilian na magagamit. Kahit na hindi pinapansin ang mga isyu sa Buffered VPN, wala itong ginagawa upang tumayo mula sa karamihan.

Ano sa palagay mo ang Buffered VPN? Ipaalam sa amin ang mga komento sa ibaba at, tulad ng lagi, salamat sa pagbabasa.

Kim Martin
Kim Martin Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me