Review sa Hide.me – Nai-update 2020

Suriin ang Hide.me

Sikat ang Hide.me para sa libreng plano nito, at nararapat: marahil ito ay isa sa mga mas mahusay na out doon salamat sa kanyang disenteng bilis at network network. Kapag nagsimula kang magbayad para dito, gayunpaman, ay kapag nagsimulang mag-mount ang cons dahil mahal ang mga plano nito, pati na rin ang iba pang mga kadahilanan na mabasa mo ang lahat tungkol sa buong pagsusuri na ito.


pinakamahusay-VPN-mga pagsusuri

Ang Hide.me ay isang virtual pribadong network na may mga tampok na karapat-dapat na maisama sa aming pinakamahusay na gabay sa VPN. Gayunpaman, sa pamamagitan ng isang subpar na pagkalat ng mga server at mataas na presyo ng tag, pinipigilan ito ng ilang mga hindi pangkaraniwang aspeto. Iyon ay sinabi, kung maaari kang makipagtalo sa mga pagkukulang nito, makakakuha ka ng isa sa mga pinaka-tampok na VPN sa merkado.

Sa pagsusuri sa Hide.me na ito, pag-uusapan natin ang lahat ng gusto namin at hindi nagustuhan matapos ang paggastos ng oras dito. Tatalakayin namin ang mga tampok, pagpepresyo, kadalian ng paggamit, suportadong aparato, lokasyon ng server, bilis, seguridad at suporta bago ibigay ang aming hatol.

Ang Hide.me ay isang puwersa na maiisip kung hindi para sa mataas na presyo ng tag. Iyon ay sinabi, sa isang disenteng libreng plano, pinatay ng mga tampok at mahusay na bilis, ito ay nagkakahalaga ng pag-download upang makita kung nagkakahalaga ito sa iyo ng bayad na plano.

hideme-review-interface

hideme-review-server-list

hideme-review-fallback

hideme-review-pasadyang-script

Nakaraan

Susunod

Mga kahalili para sa Hide.me

Mga lakas & Mga kahinaan

Mga Tampok

Habang papasok kami sa seksyong “kadalian ng paggamit” sa ibaba, ang Hide.me ay may maraming mga setting, sa kabila ng isang naka-streamline na pamamaraan upang makakonekta ka. Pinangangasiwaan nito ang isang toneladang tampok sa isang madaling gamiting na pakete na sumasamo sa mga technophobes at mga tinkerer pareho.

Una ay ang split tunneling, na isang tampok na ibinahagi ng Hide.me sa PureVPN (basahin ang aming pagsusuri sa PureVPN upang makita kung bakit iyon ang ilan sa mga matibay na puntos ng serbisyo). Pinapayagan ka ng Split tunneling na magpadala ng ilang data sa pamamagitan ng VPN tunnel habang hindi kasama ang iba pang data, na kung saan ay epektibo para sa, sabihin, na nagpapatakbo ng isang backup nang buong bilis habang nanonood ng Netflix sa ibang bansa.

Itago.me-Split-Tunneling

Teknikal, maaari mong hatiin ang lagusan sa halos anumang VPN sa Windows, ngunit kasama sa Hide.me ang pag-andar sa interface ng gumagamit. Maaari kang pumili upang ibukod ang ilang mga app mula sa VPN tunnel o payagan lamang ang mga napiling app na gamitin ito. Bilang default, ang lahat ng mga aplikasyon ay dadaan sa VPN.

Mayroon ding isang pagpatay, na may higit na pag-andar kaysa sa karamihan. Kahit na hindi gupitin at matuyo bilang ang pagkakasigurado ng pagpatay sa NordVPN (basahin ang pagsusuri sa NordVPN), maraming mga setting. Halimbawa, maaari mong mapaputi ang ilang mga IP address para sa killswitch. Ang paggawa nito ay magpapahintulot pa rin sa koneksyon sa mga IP address, kahit na pagkatapos ng pag-trigger ay nag-trigger.

Bilang karagdagan sa whitelist, maaari mong itakda ang mga pasadyang script upang tumakbo kapag ang pagpatay ay nakikibahagi o hindi pinagana. Kailangan mong magbigay ng code, siyempre, ngunit ang pag-andar ay nandiyan kung pinapagana mo ang iyong sarili ng isang programmer.

Ang pagpatay ay hindi palaging kinakailangan, bagaman. Kasama sa Hide.me ang isang “fallback” na protocol na babalik sa paggamit ng ibang protocol ng VPN kung nabigo ka. Ang setting ay hindi pinagana ng default, ngunit maaari mo itong i-on at itakda kung anong mga protocol na ibabalik sa mga setting.

hideme-review-fallback

Pagganap ng Pag-stream ng Pagtatago.me

Sa libreng plano, nagpumilit si Hide.me na makapasok sa Netflix at at BBC iPlayer. Ang Amazon Prime Video at Hulu ay naa-access, bagaman. Ang pag-upgrade sa isang bayad na plano ay mas mahusay, ngunit ang pag-access sa Netflix ay madidiskubre pa rin matapos ang maraming mga pagkakakonekta at muling kumonekta. Kung interesado ka sa streaming, maaaring mas mahusay na ideya na basahin ang aming pinakamahusay na VPN para sa Netflix na gabay.

Pangkalahatang-ideya ng Tampok ng Hide.me

Logo ng Hide.meitago mo ako

Nagsisimula mula sa $ 1000per monthAll Plans

Pangkalahatan

Mga pamamaraan ng pagbabayad
PayPal, Credit card

Tumatanggap ng cryptocurrency

Kasabay na mga koneksyon

Sinusuportahan ang split tunneling

Walang limitasyong bandwidth
10GB libre, Walang limitasyong sa Premium

Magagamit ang libreng pagsubok

Panahon ng refund
30 araw

Pangkalahatang halaga ng server
Higit sa 1500 server sa 60 mga lokasyon

Mga OSY ng desktop
Windows, MacOS

Mga mobile OSes
Android, iOS

Mga extension ng browser

Maaaring mai-install sa mga router

Pag-stream

Maaaring ma-access ang Netflix US

Maaaring ma-access ang BBC iPlayer

Maaaring ma-access ang Hulu

Maaaring ma-access ang Amazon Prime Video

Seguridad

Mga uri ng pag-encrypt
128-AES, 256-AES

Magagamit ang mga protocol ng VPN
Buksan angVV

Pinapagana sa pagsisimula ng aparato

Pinapayagan ang pag-agos

Walang patakaran sa pag-log

Naipasa ang pagtagas ng pagsubok sa DNS

Magagamit ang Killswitch

Kasama sa Malware / ad blocker

Suporta

Live Chat
24/7

Suporta sa email

Suporta sa telepono

Ang forum ng gumagamit

Kilalang-kilala

Pagpepresyo

Ang Hide.me ay may dalawang mga tier, kasama ang libreng plano nito, na ipinapakita sa talahanayan sa ibaba, kasama ang buwanang presyo kung bumili ka ng dalawang taon sa paitaas. Ang Plano ng Premium nito ay dumating sa isang buwan, isang-taon at dalawang taong pagkakaiba-iba.

Sa unang sulyap, ang presyo ay mukhang mahusay, at ang buwanang presyo para sa Premium ay mas mababa kaysa sa karamihan sa buwanang mga rate. Na sinabi, ang mga rate na iyon ay para sa isang taon. Ang pagpunta sa isang buwan-buwan na plano ay doble ang presyo.

Ginagawa nito ang Hide.me na pinakamahal na provider na sinuri namin. Kahit na karaniwang tinutukoy namin ang presyo ng ExpressVPN bilang con (basahin ang aming pagsusuri sa ExpressVPN), ang buwanang premium ng Hide.me ay mukhang isang item ng bargain. Kahit na ihambing sa Astrill, na kung sobrang overpriced, mas mataas ang Hide.me (basahin ang aming pagsusuri sa Astrill).

Sa taunang pagtatapos, ang presyo ay mas mahusay. Inaasahan naming magbayad ng halos $ 100 para sa walang limitasyong proteksyon ng isang taon, at hindi masyadong masama ang premium ng Hide.me. 

Sinabi nito, masarap na makakita ng isang libreng plano ng 10GB. Bagaman hindi mapagbigay sa limitasyon ng paglilipat ng data nito bilang Windscribe (basahin ang aming pagsusuri sa Windscribe), nakakuha ito ng Hide.me isang lugar sa aming pinakamahusay na libreng gabay sa VPN.

Sa kabila ng pag-alay ng isang libreng plano, ang Hide.me ay mayroong garantiyang pabalik sa pera. Maaari kang makatanggap ng isang refund sa unang 30-araw na serbisyo, na mabuti. Halimbawa, nag-aalok lamang ang Pribadong Internet Access sa isang linggo, tulad ng mababasa mo sa aming pagsusuri sa PIA, habang nag-aalok ang CyberGhost ng 45 araw (basahin ang aming pagsusuri sa CyberGhost).

Habang papunta ang mga pamamaraan ng pagbabayad, kukuha ng halos lahat ng bagay ang Hide.me. Bilang karagdagan sa mga credit card, PayPal at PayNearMe, maraming mga cryptocurrencies ay suportado, kabilang ang bitcoin at Ethereum.

Dali ng Paggamit

Ang pag-sign up para sa Hide.me ay simple, maliban kung hindi mo mai-click ang isang malinaw na “download now” na button sa homepage ng website nito. Matapos pumili ng isang plano, magpasok ka ng isang email address at paraan ng pagbabayad. Ang Hide.me ay hindi nangangailangan ng isang pangalan o anumang bagay na nasa file. Ang isang link upang maitakda ang iyong mga kredensyal sa account ay mai-email sa iyo.

Pagkatapos nito, tuturuan ka sa mga lugar ng mga miyembro, na mayroong isang gabay sa pag-setup na maaari mong sundin. Ito ay nakalilito. Kapag na-click mo, tatanungin ka ng Hide.me kung ano ang iyong operating system. Pagkatapos, bibigyan ka ng isang pindutan ng “pag-download ngayon”, pati na rin ang isang listahan ng mga protocol. Ang pag-click sa isa sa mga protocol ay maghahatid ng gabay sa pag-set up ng VPN nang manu-mano.

hideme-review-setup-gabay

Naiintindihan namin kung ano ang nakukuha sa Hide.me, ngunit mahirap ang pagbabasa, at mas gusto namin ang isang simpleng installer para sa mga pangunahing operating system mula sa dashboard.

Gayunman, kapag na-install ka, bagaman, nagsisimula ang mga bagay na naghahanap. Ang Hide.me ay may naka-streamline na interface na may lamang isang maliit na pindutan. Kung nababahala ka lamang sa pag-secure ng iyong koneksyon, maaari mong i-click ang pindutan ng “paganahin ang VPN” sa gitna ng screen. Pipiliin ng Hide.me ang pinakamahusay na server para sa iyong lokasyon at ikonekta ka.

hideme-review-interface

Marahil hindi ka dapat magtiwala na ito ang pinakamahusay, bagaman. Halimbawa, inirerekumenda ng Hide.me na kumonekta kami sa sentro ng data ng Canada, na, batay sa aming mga pagsubok sa bilis, ay isa sa mga mabagal na lokasyon. Maaari mong piliin ang iyong sariling sentro ng data sa pamamagitan ng pag-click sa pindutan ng “pagbabago” sa kanang sulok sa ibaba.

Bilang default, ipinapakita ng Hide.me ang mga lokasyon sa pagkakasunud-sunod ng alpabetong. Gayunman, hindi kumpleto ang listahan, kaya madali itong mag-scroll. Ang mga bansang mayroong higit sa isang sentro ng data, tulad ng “U.S. Kanluran “at” U.S. Silangan, ”ay magpapakita ng isang maliit na arrow sa tabi ng pangalan ng bansa.

hideme-review-server-list

Maaari mo ring pag-uri-uriin ang ping, na nagpapahiwatig kung paano inirerekomenda ng Hide.me ang mga server. Ang pagsunud-sunod sa pamamagitan ng ping ay magpapatakbo ng isang mabilis na pagsubok sa bilis sa lahat ng mga lokasyon at ipakita ang mga resulta sa kanan ng pangalan ng bansa.

Sa kabila ng naka-streamline na diskarte ng Hide.me, mayroong isang nakakagulat na bilang ng mga setting. Nariyan ang normal na pamasahe sa VPN, kabilang ang mga setting ng protocol, mga setting ng pagsisimula at ang pagpatay, ngunit ang mga advanced na pagpipilian din.

Halimbawa, sa ilalim ng “killswitch” na tab, makakahanap ka ng isang seksyon upang magdagdag ng mga pasadyang script para kapag ang killswitch ay na-trigger o hindi pinagana. Tulad ng nagbabala sa Hide.me, subalit, dapat mo lamang hawakan ang tampok na “kung alam mo ang ginagawa mo.”

hideme-review-pasadyang-script

Mayroong maraming mga setting na pinakamahusay na natitira upang matuklasan sa iyong sarili. Nais naming ituro ang dalawang iba pang mga bagay sa lugar ng mga setting, bagaman. Maaari kang magsumite ng isang tiket sa pamamagitan ng UI, na maginhawa at nagbibigay sa iyo ng isang pagkakataon na ikabit ang log ng diagnostic sa iyong kahilingan sa suporta.

Hide.me-Suporta-Kahilingan

Maaari mo ring mai-install ang extension ng browser, na magagamit para sa Chrome at Firefox. Ang extension ay hindi magdagdag ng pag-andar, ngunit ito ay isang maginhawang paraan upang i-configure ang VPN.

Mga suportadong aparato

Sinusuportahan ng Hide.me, higit sa, 10 mga aparato. Ang mga libreng gumagamit ay pinaghihigpitan sa isang solong koneksyon, habang ang mga gumagamit ng Premium ay umaabot hanggang 10.

Ang suporta sa platform ay kahanga-hanga, bagaman. Ang Hide.me ay may mga kliyente para sa bawat pangunahing operating system, kasama ang Windows, Android, iOS at macOS, kasama ang mga extension ng browser para sa Chrome at Firefox. Mayroong maraming mga gabay sa pag-setup habang dumadaan ka sa proseso ng pag-install.

Maaaring mai-install ang Hide.me kahit saan, ngunit kakailanganin mo nang hands-on na oras upang gawin ito.

Bilang karagdagan sa mga kliyente, maaari mong mai-install nang manu-mano ang Hide.me sa maraming mga bersyon ng Linux, kasama ang Ubuntu at Fedora, Blackberry, Windows Phone, ang mga ruta na may AsusWRT, DD-WRT, OpenWRT o Tomato, naka-nakadikit na imbakan ng network mula sa Synology at QNAP at Ang mga Kodi rigs gamit ang alinman sa LibreELEC o OpenELEC.

Sa madaling sabi, maaaring mai-install ang Hide.me kahit saan kahit saan.

Mga Lokasyon ng Server

Ang pagpili ng server ay hindi masyadong masama. Sakop ng Hide.me ang 60 na lokasyon, kasama ang karamihan sa mga nasa gitnang Europa.

hideme-review-server-network

Sa labas ng inaasahang mga lokasyon sa Hilagang Amerika at Europa, wala pang ibang makikita. Ang Hide.me ay may isang data center sa Timog Amerika, isa sa Africa at ilang mga tuldok sa timog Asya. Bagaman hindi ito masama, sabihin, e-VPN (basahin ang aming pagsusuri sa e-VPN), ang network ng Hide.me ay patas.

Bilis

Ang Hide.me ay may disenteng bilis, ngunit, tulad ng sinusukat sa pagsusuri na ito at ang aming pinakamabilis na gabay sa VPN, hindi ito ang pinakamabilis na pagpipilian. Iyon ay sinabi, hindi ito kahila-hilakbot, alinman, lalo na kumpara sa mga serbisyo tulad ng Surfshark (basahin ang pagsusuri sa Surfshark).

Lokasyon: Ping (ms): I-download (Mbps): Mag-upload (Mbps):
Hindi Nakontrol (St. Louis)10118.3511.58
U.S. East4066.8610.8
West sa Estados Unidos7476.1610.18
Canada4541.0610.62
Netherlands11280.428.63
Singapore24164.972.9

Kapag ang pag-tunel sa parehong bansa, ang mga pag-download at pag-upload ng mga rate ay solid, at ang latency ay mananatiling mababa din. Hindi nito ginawa ang aming pinakamahusay na VPN para sa gabay sa paglalaro, ngunit ang malapit na bahay na latency ay hindi mai-diskwento para sa paglalaro, alinman.

Mayroong mga kakaibang mga resulta, higit sa lahat ang pagbabasa para sa Netherlands, na pinamamahalaang ang pinakamabilis na lokasyon para sa mga rate ng pag-download. Gayunman, sa pangkalahatan, ang Hide.me ay nagpapatakbo ng isang masikip, kung hindi kahanga-hanga, ipadala ang bilis pagdating sa bilis.

Seguridad at Pagkapribado

Ang Hide.me ay halos bawat protocol na nais mo, kaya ligtas ka sa harap ng seguridad ng VPN. Bilang default, nakikipag-ugnay ka sa OpenVPN protocol na may AES 256-bit encryption, na aabutin ng halos isang bilyong taon upang masira. Ang handshake ay nangyayari sa isang key ng RSA-8192, na kung saan ay doble ang laki ng ginagamit ng karamihan sa mga nagbibigay ng VPN.

Bilang karagdagan sa OpenVPN, sinusuportahan ng Hide.me ang L2TP / IPSec, PPTP, SSTP, IKEv2 at SoftEther. Marami pa tayong pag-uusapan tungkol sa huli. Inirerekomenda ng serbisyo ang IKEv2 bilang isang kahalili sa OpenVPN. Kahit na ang diskarteng ito ay hindi dapat bawasin, mas madali itong mai-block kaysa sa OpenVPN.

Ang SoftEther ay isang kakaibang karagdagan. Ito ay isang bukas na mapagkukunan, multi-protocol VPN software, katulad ng OpenVPN. Ito ay ipinagbibili bilang isang kahalili sa OpenVPN, sa katunayan. Habang gusto namin ang kakayahang baguhin ang mga bagay, ang SoftEther ay halos na-phased sa labas ng mga modernong kliyente ng VPN. Mahalaga, ang OpenVPN na ito ay may mga karagdagang tampok.

Upang maunawaan kung gaano kahusay ang gumagana sa seguridad ng Hide.me, sinubukan namin ang mga leaks ng DNS, kasama ang mga tag ng IP at WebRTC. Nagpasa ito sa lahat ng mga harapan, kaya hindi mo kailangang mag-alala tungkol sa iyong pagkakakilanlan na dumulas sa mga bitak.

Patakaran sa Hide.me

Tulad ng para sa privacy, ang Hide.me ay mayroong lahat ng “walang pag-log” na inaangkin na ginagawa ng anumang iba pang VPN. Karamihan sa mga pag-angkin na ito ay naging stale dahil ang mga nagbibigay tulad ng IPVanish at HideMyAss ay nahuli na nagsisinungaling tungkol sa hindi pag-log (basahin ang aming pagsusuri sa IPVanish at pagsusuri sa HideMyAss upang malaman ang tungkol dito).

Inaasahan naming naniniwala sa sinasabi ng mga tagapagkaloob ng VPN sa kanilang mga patakaran sa privacy, ngunit hindi namin kailangang dalhin ito sa halaga ng mukha kasama ang Hide.me. Ang kumpanya ay na-sertipikado ni Leon Juranic, tagapagtatag at CEO ng Defense Code Ltd., upang panatilihing walang mga tala.

Madali mong mapahinga na hindi maitago ng Hide.me ang iyong impormasyon, ngunit ang katotohanan na napunta ito upang patunayan na sa isang third-party na kumpanya ng cybersecurity ay nagsasalita ng dami. Ligtas ang iyong data sa Hide.me.

Serbisyo sa Customer

Tulad ng nabanggit sa seksyong “kadalian ng paggamit”, pinapayagan ka ng Hide.me na magsumite ng mga kahilingan sa suporta sa kliyente. Ginawa namin ito sa aming account sa pagsusulit at isang suporta sa rep ay bumalik sa amin nang kaunti sa isang araw. Hindi ito masyadong mabagsik.

Kung pupunta ka sa seksyon ng suporta ng website, makakahanap ka ng iba pang mga tool. Bilang karagdagan sa mahusay na mga gabay sa pag-setup, ang Hide.me ay may isang maikling seksyon ng FAQ para sa mga pangkalahatang katanungan. Kahit na hindi malawak, masasagot ng FAQ ang mga tanong sa antas ng ibabaw tulad ng “pinapayagan ba ang pagbabahagi ng account?”

Maaari ring sagutin ng live chat ang mga tanong na iyon. Para sa mga katanungan sa pagsingil o benta, inaalok ito ng Hide.me 24/7. Maaari kang magtanong ng mga teknikal na katanungan kung nais mo, ngunit ang mga live chat reps ay magre-redirect ka lamang sa suporta sa email.

Para sa higit pang malalim na mga sagot, maaari mong gamitin ang mga forum. Ang Hide.me ay may mga forum sa Ingles at Aleman, ngunit ang seksyon ng Aleman ay mas aktibo. Kahit na, mayroong isang disenteng bilang ng mga gumagamit sa pareho, kaya’t ito ay isang magandang tool na magagamit sa iyong pagtatapon.

Pasya ng hurado

Kung hindi ito para sa isang hindi nakakaintriga na network ng server at isang mataas na presyo ng tag, ang Hide.me ay magiging isa sa mas mahusay na mga VPN na nasubukan namin. Mayroon itong matatag na bilis, mahusay na seguridad at isa sa mga pinakamahusay na hanay ng tampok na nakita natin. Hindi rin mapinsala ang isang mapagbigay na libreng plano.

Halos napipilitan ang pagbabayad ng mga customer na bumili ng isang taon o dalawang halaga ng serbisyo nang paitaas, at, kahit na, hindi maganda ang halaga. Kung wala kang sapat na kita na maaaring magamit upang masakop ang napakalaking premium ng Hide.me, inirerekumenda namin na basahin ang aming iba pang mga pagsusuri sa VPN.

Ano sa palagay mo ang Hide.me? Sinubukan mo ba ang libreng serbisyo? Ipaalam sa amin ang tungkol sa iyong karanasan sa mga komento sa ibaba at, tulad ng lagi, salamat sa pagbabasa.

Kim Martin
Kim Martin Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me