Review ng StrongVPN – Nai-update 2020

Review ng Malakas naV

Ang StrongVPN ay isang malakas na serbisyo na may ilang mga hindi pangkaraniwang tampok, ngunit binabalanse ito sa pamamagitan ng hindi pag-alok ng mga tampok na karaniwan sa iba pang mga tagapagkaloob. Ang pangkalahatang impresyon ay isang serbisyo na maaaring maging mabuti, ngunit ito ay masyadong maliwanag. Basahin ang aming buong pagsusuri para sa mga detalye.


pinakamahusay-VPN-mga pagsusuri

Hindi darating ang strongVPN sa loob ng isang milya ng aming pinakamahusay na mga nagbibigay ng VPN. Hindi iyon dahil sa mali ang paggawa nito. Pinatunayan nito na ang isang serbisyo ay maaaring maging kaya stock ito masakit sa halip na tumutulong. Kahit na ang pagbili nito ay hindi ang pinakamasama pagpipilian na maaari mong gawin, maraming virtual pribadong network na mas mahusay ang ginagawa nito.

Sa pagsusuri sa StrongVPN na ito, pag-uusapan natin ang kakaibang balanse sa pagitan ng mabuti at masama sa serbisyo at kung paano ito hahantong sa isang tagabigay ng serbisyo na nararapat lang. Mag-uusap kami ng mga tampok, pagpepresyo, pagiging kabaitan ng gumagamit, bilis, seguridad, privacy, pag-stream ng pagganap, lokasyon ng server at serbisyo sa customer bago ibigay ang aming hatol.

Marami kang magagawa para sa pera, ngunit walang malakas na kasanayan ng ibang mga serbisyo ang StrongVPN, tulad ng VPN.Express (basahin ang aming pagsusuri sa VPN.Express). Hindi ito isang masamang serbisyo, bagaman, kung nalaman mong fan ka, hindi ka talaga mawawala.

strongvpn-review-interface

strongvpn-review-killswitch

strongvpn-pagsusuri-knowledgebase

strongvpn-review-setup-gabay

strongvpn-review-server-nabigasyon

Nakaraan

Susunod

Mga kahalili para sa StrongVPN

Kalakasan at kahinaan

Mga Tampok

Walang mga tampok ang StrongVPN na lampas sa kung ano ang itinuturing nating “dapat magkaroon” para sa isang VPN. Ang tanging malakas na punto ay isang killswitch, na pinuputol ang iyong koneksyon sa internet kung nabigo ang VPN. Pangkalahatan, bagaman, nangangahulugang hindi mo mailalagay ito upang mai-block lamang ang ilang mga app tulad ng maaari mong sa Astrill (basahin ang aming pagsusuri sa Astrill).

strongvpn-review-killswitch

Mayroong iba pang mga iba’t ibang mga tampok, pati na rin, kasama ang pagkonekta sa start-up, awtomatikong muling kumonekta kung bumaba ang VPN at simulan ang application sa Windows, ngunit, sa pangkalahatan, ang interface ay baog.

Kahit na karaniwang isang baligtad para sa kadalian ng paggamit, ang kakulangan ng mga tampok ay mukhang tamad lamang dito. Tulad ng makikita natin sa seksyong “user-kabaitan”, hindi malakas ang strongVPN pagdating sa paggabay sa mga gumagamit sa pamamagitan ng interface. Kung ang application ay magiging mahirap gamitin, mas gusto namin ang mga tampok upang gawin ang kahirapan na sulit.

Tungkol sa kung ano ang nawawala, mahaba ang listahan. Iyon ay sinabi, ang pinaka-mabigat na mga pagtanggi ay split tunneling, isang bilis ng pagsubok at pagpapasa ng port.

Ang tanging hindi pangkaraniwang tampok ay ang kakayahang mag-scraple packets kapag gumagamit ng OpenVPN. Tatalakayin pa namin ang tungkol sa na sa seksyong “seguridad, ngunit, mahalagang, pinapayagan ka nitong maging mas ligtas kapag ginagamit ang VPN. Hindi pangkaraniwan, ngunit nakakita kami ng maraming mga tagapagbigay ng pagpapatupad ng naturang tampok.

Pangkalahatang-ideya ng Mga Tampok ng StrongVPN

Malakas na Logo ngVstrongvpn.com

Nagsisimula mula sa $ 583per monthAll Plans

Pangkalahatan

Mga pamamaraan ng pagbabayad
PayPal, Credit card, AliPay

Tumatanggap ng cryptocurrency

Kasabay na mga koneksyon
12

Sinusuportahan ang split tunneling

Walang limitasyong bandwidth

Magagamit ang libreng pagsubok

Panahon ng refund
30 araw

Pangkalahatang halaga ng server
650 sa 20 mga bansa

Mga OSY ng desktop
Windows, MacOS, Linux

Mga mobile OSes
Android, iOS

Mga extension ng browser

Maaaring mai-install sa mga router

Pag-stream

Maaaring ma-access ang Netflix US

Maaaring ma-access ang BBC iPlayer

Maaaring ma-access ang Hulu

Maaaring ma-access ang Amazon Prime Video

Seguridad

Mga uri ng pag-encrypt
256-AES

Magagamit ang mga protocol ng VPN
IPSec, OpenVPN, L2TP, SSTP, IKEv2

Pinapagana sa pagsisimula ng aparato

Pinapayagan ang pag-agos

Walang patakaran sa pag-log

Naipasa ang pagtagas ng pagsubok sa DNS

Magagamit ang Killswitch

Kasama sa Malware / ad blocker

Suporta

Live Chat
24/7

Suporta sa email
24/7

Suporta sa telepono

Ang forum ng gumagamit

Kilalang-kilala

Pagpepresyo

Ang StrongVPN ay bland pagdating sa pagpepresyo. Halos $ 10 bawat buwan ang inaasahan namin mula sa mga VPN, na may mga pagpipilian sa gitna ng kalsada, tulad ng ProtonVPN na nahuhulog (basahin ang aming pagsusuri sa ProtonVPN). Tulad ng serbisyong iyon, ang StrongVPN ay hindi ang pinakamahal na pagpipilian sa labas – basahin ang aming pagsusuri sa Hide.me para sa – ngunit makakakuha ka ng higit pa para sa iyong pera sa ibang provider.

Iyon ay sinabi, kahit na ihambing sa mas mahusay na mga nagbibigay, ang pagpepresyo ng StongVPN ay hindi mapabilib. Ang $ 70 para sa isang taon ay hindi masama kumpara sa NordVPN (basahin ang aming pagsusuri sa NordVPN), ngunit maaari kang makakuha ng dalawang beses sa tagal para sa parehong presyo mula sa Pribadong Internet Access (basahin ang aming pagsusuri sa PIA). Parehong ng mga tagapagbigay ng serbisyo na ito ay nag-aalok din ng mga multi-taong subscription, na ang StrongVPN, sa kasamaang palad, hindi.

Bagaman hindi ang pinaka-karaniwang bagay na nakikita sa pag-presyo ng VPN, ang mga plano sa multi-taon ay palaging isang bagay na hinahanap namin. Sa pamamagitan ng pagpapahintulot sa isang gumagamit na mag-subscribe para sa dalawa o higit pang mga taon – at pag-tacking sa isang mabigat na diskwento – Ang mga VPN ay maaaring mahikayat ang pagtaguyod ng kanilang mga serbisyo. Ito ay isang panalo na panalo, kaya’t ang pagtanggi ng StrongVPN ay hindi mukhang mahusay.

Walang libreng pagsubok o plano, alinman. Habang ang mga libreng VPN ay maaaring maging masamang – basahin ang aming pinakamasamang libreng gabay sa VPN para sa mga halimbawa – mayroong mga libreng serbisyo ng VPN na pinapayagan ng gumagamit na makita kung paano sila gumagana nang hindi inilalagay ang isang credit card. Ang Windscribe ay isang perpektong halimbawa kung paano dapat gumana ang mga VPN (basahin ang pagsusuri sa Windscribe).

Ang kakulangan ng isang libreng pagsubok ay medyo isinasaalang-alang ng 30-araw na garantiyang ibabalik ng StrongVPN, na, batay sa aming pagsubok, ay pinarangalan. Mayroong ilang mga termino na nauukol sa pagbili mula sa, sabihin, ang App Store ng Apple, ngunit ang patakaran ay diretso kung hindi.

Kahit na pamantayan sa halos lahat ng iba pang pagsasaalang-alang, ang bilang ng sabay-sabay na mga koneksyon ay anupaman. Nag-aalok ang StrongVPN ng 12 mga koneksyon sa anumang subscription, na siyang pinakamataas na nakita natin. Maaari itong mai-install sa mga router, din, kaya maaari mong dagdagan ang limitasyon.

Tulad ng para sa mga paraan ng pagbabayad, ang StrongVPN ay bumalik sa pagiging walang kabuluhan. Tumatanggap ito ng PayPal, credit card at AliPay. Ang mga junkies ng Cryptocurrency ay kailangang magpadala ng kanilang bitcoin sa ibang lugar.

Dali ng Paggamit

Kung nakakita ka ng isang pag-checkout ng VPN, nakita mo silang lahat, maliban sa AirVPN, na mayroong isang nakakainis na proseso ng pag-checkout (basahin ang aming pagsusuri sa AirVPN). Matapos i-click ang “magsimula,” ang kailangan mo lang gawin ay pumili ng isang plano, ipasok ang iyong email at pumili ng isang paraan ng pagbabayad.

strongvpn-pagsusuri-pag-signup

Kahit na ipapadala sa iyo ang isang pagkumpirma ng email, hindi mo kailangang i-verify ang iyong email address, kaya ang isang burner account ay patas na laro. Ang iyong email ay ang iyong pag-login at isang password ay sapalarang nabuo para sa iyo. Tandaan na ito ay isang random na bundle ng mga titik, numero at simbolo, kaya gusto mong gamitin ang pinakamahusay na tagapamahala ng password upang maiimbak ito.

Sa parehong pahina, makikita mo ang mga installer para sa Windows, macOS, iOS at Android. Ang StrongVPN ay may kasamang mga gabay sa pag-setup para sa bawat platform, ngunit ang pag-install ay prangka. Ang tanging pagbubukod ay kung nais mong, sabihin, gumamit ng L2TP sa Android. Sa kasong iyon, ang mga gabay ay magiging kapaki-pakinabang.

strongvpn-review-setup-gabay

Maayos ang installer, kung may petsang. Matapos itong mag-install, maaari mong buksan ang interface at mag-log gamit ang mga kredensyal na ibinigay sa iyo ng StrongVPN. Mas gusto namin ang pagpapatunay sa mga token ng aparato dahil mas madali para sa gumagamit at nagbibigay ng parehong antas ng seguridad, ngunit ang pag-log in ay hindi backbreaking. Kung fan ka ng diskarte na nakabase sa token, basahin ang aming pagsusuri sa ExpressVPN.

Kapag tapos na, mag-boot ka sa interface, na nag-iiwan ng maraming nais. Ipinapakita ng StrongVPN ang iyong IP address, ang oras na nakakonekta ka at isang maliit na mapa kung saan ka nakakonekta. Pinili nito na gumamit ng isang madilim na background na may maliliwanag na kulay, na maaaring mabaluktot ang iyong mga mata sa mga maliliwanag na silid. Kahit na hindi kami laban sa “mode ng gabi”, hindi ito dapat maging default.

strongvpn-review-interface

Hindi mahirap ang koneksyon. Ang malaki, berde na “kumonekta” na butones ay makakakuha ka ng ligtas, na pinipili ng StrongVPN ang pinakamahusay na server para sa iyong lokasyon. Ang isang pagkabagot ay hindi mo makita kung saan matatagpuan ang pinakamahusay na server hanggang sa matapos mong kumonekta dito.

Nakakagulat din ito nang mabilis, din. Ang aming unang koneksyon ay kinuha ng mas mababa sa tatlong segundo. Kapag naghukay kami sa mga setting, nahanap namin ang DefV ng default sa IKEv2, na dapat mas mabilis kaysa sa OpenVPN. Tatalakayin pa namin ang tungkol sa kung paano nagbabago ang iyong seguridad sa ibang bahagi.

Kung nais mong piliin ang iyong lokasyon, i-click ang pindutan ng “pinakamahusay na lokasyon”. Maaari kang pumili ng mga lokasyon, ngunit hindi tiyak na mga server, na hindi masamang bagay. Ang lisensyadong listahan ng StrongVPN ay hindi dapat mahirap mag-scroll, ngunit ang isang kakatwang lag na nangyayari kapag ang pag-ikot ng gulong ng mouse ay nakakaramdam ng mas mahirap kaysa sa dapat.

strongvpn-review-server-nabigasyon

Kahit na, maaari kang maghanap para sa isang lokasyon o maayos ayon sa bansa o lungsod. Kapag napili mo ang isang lokasyon, i-click ang “save.” Ang bagong lokasyon ay ang default na pagpipilian na lumilitaw, kahit na isara mo at buksan muli ang app.

Maaari mong i-tweak ang mga setting ng StrongVPN sa pamamagitan ng pag-click sa icon ng gear sa tuktok na sulok. Hindi kami papasok sa bawat setting – hindi ka dapat makagulo sa kanila maliban kung alam mo ang iyong ginagawa – ngunit mayroong isang pagkabagot na nais naming ituro.

Ang isa sa mga tab ay may label na “mga diagnostic,” at, sapat na, magpapakita ito ng isang log ng iyong koneksyon para sa pag-aayos. Kahit na gusto naming makita ang isang tampok na tulad nito sa paligid, walang paraan upang ma-export ang log. Kailangan mong piliin ang lahat, kopyahin ito at i-paste ito sa isang hiwalay na dokumento.

Bilis

Kung mananatili kang malapit sa bahay, ang StrongVPN ay isa sa pinakamabilis na tagapagkaloob ng VPN sa paligid. Ang katamtamang pagganap sa buong mundo ay nangangahulugan na ang iyong agwat ng mga milya ay magkakaiba, kahit na. Malinaw na ang ilang mga lokasyon ay mas mahusay na na-optimize kaysa sa iba, na hindi ito isang magandang bagay kapag maraming mga pagpipilian para sa pag-lagay.

Kinaroroonan: Ping (ms) I-download (Mbps) Mag-upload (Mbps)
Hindi Nakontrol (St. Louis)8175.4910.66
Atlanta (inirerekomenda)45149.979.03
London105144.037.75
Warsaw, Poland16084.383.7
Tel Aviv, Israel17524.412.31
Hong Kong222137.353.13

Nakakagulat, ang inirekumendang server ng StrongVPN ay ang pinakamahusay na tagapalabas sa mga lokasyon na aming na-sample. Sa karamihan ng mga kaso, ang inirekumendang server ay malapit, ngunit may mas mabilis na mga pagpipilian. Kahit na mataas ang paunang pagtalon sa latency, ang bilis ng pag-download ay nanatili malapit sa aming hindi protektadong marka.

Ang kakaibang tao ay ang server sa Tel Aviv, Israel, na naglaho sa aming bilis. Sa panahon ng pagsubok, inaasahan namin na magsasagawa ng katulad ang server sa Hong Kong – may madalas na gradient sa bilis – kaya nagulat kami kapag hindi ito. Ang malakas na pagganap ng Hong Kong ay isang patotoo sa lokasyon na iyon, ngunit hindi sa network ng StrongVPN.

Ang pagkakapare-pareho ay ang susi dito. Ang paghahalo ng mabuti at masamang pagganap ay hindi kailanman isang magandang bagay. Ito ay isinasalin sa mga nakakabigo sandali kapag sinusubukan na pako ang isang server.

Ang isang baligtad ay ang latency, na nanatiling mababa sa panahon ng pagsubok. Bagaman natatanggal pa rin mula sa aming pinakamahusay na VPN para sa gabay sa paglalaro dahil sa paunang pagtalon sa ping, hindi maganda ang mga resulta ngV.

Seguridad

Ang StrongVPN ay may nakakagulat na bilang ng mga pagpipilian sa seguridad. Bilang default, ang iyong koneksyon ay na-secure sa IPSec gamit ang IKEv2 VPN protocol. Kung papunta ang seguridad ng VPN, iyon ang kakaibang pagpipilian, isinasaalang-alang ang OpenVPN na may AES 256-bit na encrypt ay halos palaging mas mahusay.

Iyon ay sinabi, ang pagpipilian ay maliwanagan. Ang IKEv2 ay madaling lumipat sa pagitan ng WiFi at cellular network, na ginagawa itong isang mahusay na pagpipilian para sa mga mobile device (tingnan ang aming pinakamahusay na VPN para sa iPhone at pinakamahusay na VPN para sa mga gabay sa Android). Hindi ito isang mahusay na pagpipilian para sa desktop, bagaman, kaya inirerekumenda namin na baguhin ang iyong protocol doon sa lalong madaling panahon.

Maaari kang pumili sa pagitan ng IKEv2, OpenVPN, SSTP at L2TP. Ang OpenVPN ay dapat na iyong unang pagpipilian sapagkat nagbibigay ito ng AES 256-bit upang ma-secure ang iyong koneksyon (basahin ang aming paglalarawan ng encryption). Sa OpenVPN, pinapayagan ka ng StrongVPN na baguhin ang iyong protocol ng transportasyon – alinman sa UDP o TCP – at piliin ang tukoy na port na iyong binabalak..

Kahit na hindi naaangkop para sa maraming mga gumagamit, ang pagbabago ng iyong transport protocol at port ay makakatulong sa pagtawid sa mga firewall. Itinuturo ng StrongVPN sa website nito na ang L2TP at IKEv2 ay madaling hinarangan, at nagmumungkahi ito ng TCP 443 o UDP 53 sa OpenVPN bilang mga kahalili.

Mayroon ding pagpipilian upang pag-scramble ang iyong mga packet sa OpenVPN. Ang tampok na ito ay madalas na nakikita sa mga pagmamay-ari ng mga protocol, tulad ng VyprVPN’s Chameleon protocol (basahin ang aming pagsusuri sa VyprVPN). Ang pag-scrape ng iyong mga packet ay isang magandang ideya kung ikaw ay naglalabas sa labas ng isang bansa na may mahigpit na censorship, na epektibong na-bypass ang malalim na inspeksyon ng packet..

Sa pagsasagawa, ang mga hakbang na panseguridad ay nagbabayad. Sinubukan namin ang mga leaks ng DNS gamit ang ipleak.org at ang Malakas ngVV ay lumabas na malinis na may kaunting mga pag-redirect. Hindi ito tumagas sa aming IP address o impormasyon sa WebRTC, alinman.

Pagkapribado

Ang StrongVPN ay isang provider na walang-log na VPN. Kahit na hindi ito privacy-centric bilang Mullvad (basahin ang aming pagsusuri sa Mullvad), ang malinaw na patakaran sa pagkapribado at matatag na record ng StrongVPN ay nagbibigay sa amin ng pag-asa. Iyon ay sinabi, nagpapatakbo ito sa labas ng Estados Unidos, kaya ang mga nag-aalala sa pagsubaybay sa pamahalaan ay dapat na maging mas malinaw.

Walang mga buto na ginawa tungkol dito sa patakaran sa privacy: “Hindi kinokolekta o pag-log ng StrongVPN ang anumang trapiko ng mga serbisyo nito.”

Kapag nag-sign up ka, kakailanganin mong maglagay ng email address at paraan ng pagbabayad sa file, na ang mga StrongVPN log para sa mga halatang kadahilanan. Sa labas nito, walang alam tungkol sa iyo.

Ang tanging pagbubukod ay kung magbabayad ka ng isang credit card. Sa kasong iyon, kailangan din ng StrongVPN ang iyong buong pangalan at pagsingil ng address, at hindi ka maaaring gumamit ng impormasyon ng burner tulad ng magagawa mo sa iyong email. Hindi malinaw kung ang iyong impormasyon sa pagsingil ay nakatali sa iyong paggamit ng VPN tulad ng sa Buffered VPN
(basahin ang aming Buffered VPN na pagsusuri), ngunit malinaw na ang mga nababahala sa privacy ay hindi gumagamit ng credit card.

Dapat magbigay ng strongVPN, baguhin o tanggalin ang impormasyong iyon kung hiniling ng mga customer ng EU na manatiling pagsunod sa Pangkalahatang Regulasyon ng Proteksyon ng Data.

Ang lahat ng ito ay dapat na kinuha ng isang butil ng asin, bagaman. Ang StrongVPN ay batay sa Estados Unidos, na napatunayan na hindi ito itaas sa koleksyon ng data. Kung kailangan mong manatili sa radar, inirerekumenda namin ang paggamit ng isang serbisyo na nakabase sa isang bansa na may mabuting mga batas sa pagkapribado. Ang aming pinakamahusay na serbisyo ng VPN para sa gabay sa Tsina ay isang magandang lugar upang magsimula.

Natagpuan namin ang isang bagay na kawili-wili sa panahon ng pagsubok, din. Ang ilan sa mga server sa network ng StrongVPN ay nakarehistro sa StackPath, isang network ng paghahatid ng nilalaman na may maliit na stake sa IPVanish (basahin ang aming pagsusuri sa IPVanish).

Kahit na hindi namin makakonekta ang maraming mga tuldok, nahuli ang IPVanish na impormasyon ng pag-log sa nakaraan.

Iyon ay sinabi, ang StackPath ay isang CDN, kaya’t naiisip na ang ilang mga server ay nakarehistro dito. Hindi namin inaangkin na magkakaugnay ang dalawang tagapagkaloob – malamang na hindi ito darating – ngunit dapat itong pansinin.

Pagganap ng Pag-stream

Mahusay na gumanap ang StrongVPN sa mga platform ng streaming. Sinira nito ang mga hadlang ng Netflix, BBC iPlayer at Hulu, ngunit naharang pa rin ito ng Amazon Prime Video. Kahit na hindi isang contender para sa aming pinakamahusay na VPN para sa streaming gabay dahil sa iba pang mga isyu, ang pag-access ay hindi maikakaila.

Ano ang kahanga-hanga ay hindi lamang na-access ng StrongVPN ang mga platform na iyon, ngunit ginawa ito sa maraming mga server. Iminumungkahi ng aming sampling na laging mag-stream, kahit na gumamit ka ng ibang server.

Iyon ay sinabi, ang StrongVPN ay hindi perpekto, at iyon ang dahilan kung bakit hindi nito ginawa ang aming pinakamahusay na VPN para sa Netflix o pinakamahusay na VPN para sa mga BBC iPlayer. Kung nakasalalay ito sa pagganap ng streaming, ang HardVPN ay hindi lamang isang contender, malamang na maging isang frontrunner.

Mga Lokasyon ng Server

Tulad ng para sa mga lokasyon ng server, hindi inaasahan ng maraming mula sa StrongVPN. Tulad ng maraming mga nasa gitna ng mga tagabigay ng kalsada, ang network nito ay halos limitado sa Estados Unidos at Europa, na may ilang mga lokasyon na nagkalat sa mga freer na bahagi ng Asya. Sa kabuuan, mayroong halos 650 server, ngunit sakop lamang nila ang 20 bansa.

Ang Africa ay isang bulag na lugar, tulad ng karamihan sa Gitnang Silangan at Asya. Sa Gitnang Silangan, nariyan ang Israel at iyon. Mas mahusay ang Asya, kasama ang mga lokasyon sa Singapore, Japan, South Korea, Pilipinas at Hong Kong. Gayunman, mahigpit na pagpangkat ang iyon, at ang nalalabi sa Asya ay hindi nasusulat.

Wala sa darating na sorpresa – Ang StrongVPN ay simpleng nahuhulog sa aming inaasahan – ngunit ang pagkalat ay hindi mukhang mahusay kumpara sa isang nangungunang serbisyo sa industriya sa mga lokasyon ng server tulad ng HideMyAss (basahin ang aming pagsusuri sa HideMyAss).

Serbisyo sa Customer

Ang suporta ng StrongVPN ay sumasaklaw sa mga pangunahing kaalaman, ngunit ang mga reps na napag-usapan namin ay may nadama ngunit nag-aanyaya.

Para sa tulong sa sarili, mayroong isang knowledgebase na nahati sa tatlong seksyon: “mga gabay sa pag-setup,” “pag-troubleshoot” at “FAQ.” Tulad ng nabanggit, ang mga gabay sa pag-setup ay pangunahing, ngunit nais mong suriin ang seksyon kung nais mong i-set up ang VPN nang manu-mano.

Ang iba pang mga artikulo sa knowledgebase ay nakakalat. Sa palagay nito ay nabubuhay ang alam na kaalaman, pagtugon sa mga isyu sa pag-uusapan nila, kaysa sa pag-account para sa mga problema na maaaring magkaroon ng mga gumagamit sa hinaharap. Kahit na ang seksyon ng pag-aayos ay may ilang mga artikulo para sa paglutas ng mga problema, karamihan ay mas mahusay na angkop para sa FAQ.

strongvpn-pagsusuri-knowledgebase

Ang seksyon ng FAQ ay karamihan sa mga sagot sa pagsingil at reiterasyon mula sa iba pang mga lugar. Doon, makakahanap ka ng mga sagot sa mga tanong tulad ng “kung paano gumamit ng StrongVPN para sa mga computer ng Windows?” at “paano ko mababago ang mga server?”

Ang direktang suporta ay binubuo ng live chat at email. Nang maabot namin, ang ilangVVV ay kumuha ng ilang araw upang makabalik, na hindi masama, ngunit maaaring maging mas mahusay. Sinagot ng rep ang aming tanong sa pamamagitan ng pag-redirect sa amin sa ibang lugar sa website. Hindi iyon isang magandang bagay.

Gawin ang parehong chat. Kahit na magagamit ito sa paligid ng orasan, kinakailangan ng higit sa ilang minuto upang makakonekta sa isang ahente. Dagdag pa, ang mga ahente ay hindi kaalaman tungkol sa produkto at nahuhulog sa parehong bitag ng pagbibigay ng hindi bababa sa dami ng impormasyon na posible.

Pasya ng hurado

Walang kahanga-hanga tungkol sa StrongVPN. Kahit na hindi ito gumawa ng anumang labis na mali, ang katotohanan na hindi ito maaaring tumayo ay isang napakalaking pananagutan. Ang mga presyo ay naaayon sa bawat iba pang tagapagbigay ng serbisyo, pati na rin ang pangkaraniwang serbisyo ng customer at mga tampok na tampok na walang kamali-mali. Ang tanging kalidad ng pagtubos ay mataas na bilis kapag ang pag-tuning na malapit sa bahay.

Iyon ay sinabi, ito ay isang magandang hanay ng mga tampok ng seguridad at isang patakaran ng walang-log, kaya kung nais mo ang StrongVPN, marami kang mas masamang gawin. Gayunpaman, para sa karamihan ng mga gumagamit, inirerekumenda namin na basahin ang aming iba pang mga pagsusuri sa VPN.

Ano sa palagay mo ang StrongVPN? Ipaalam sa amin ang mga komento sa ibaba at, tulad ng lagi, salamat sa pagbabasa.

Kim Martin Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
    Like this post? Please share to your friends:
    Adblock
    detector
    map