Review ng IPVanish – Nai-update 2020

Repasuhin ng IPVanish

Ang IPVanish ay isang mahusay na itinatag na VPN na may isang malakas na base ng fan at isang halo-halong reputasyon. Sa panahon ng pinakabagong pag-ikot ng pagsubok na nagustuhan namin ang maraming tungkol dito, ngunit ang track record nito para sa privacy, pati na rin ang ilang iba pang mga niggles, panatilihin ito mula sa kahit saan malapit sa tuktok na lugar. Basahin ang aming buong pagsusuri sa IPVanish para sa mga maruming deet.


pinakamahusay-VPN-mga pagsusuri

Ginawa ito ng IPVanish sa aming pinakamagandang listahan ng VPN kung hindi ito para sa isang patakaran sa privacy na napatunayan na mali sa korte ng ilang taon na ang nakalilipas. Ito ay may isang mahusay na hanay ng mga tampok, maraming pagpapasadya at mahusay na bilis, upang mag-boot.

Sa pagsusuri ng IPVanish na ito, pupunta kami sa mga lugar kung saan nagniningning ang virtual pribadong network at kung saan ito maikli. Tatalakayin namin ang mga tampok, pagpepresyo, kadalian ng paggamit, suportadong aparato, lokasyon ng server, bilis, seguridad at serbisyo sa customer bago ibigay ang aming hatol.

Sa pangkalahatan, gusto namin ang IPVanish. Mayroon itong isang mahusay na kliyente na nagsisilbi sa mga nais ng isang mabilis na koneksyon o i-tweak ang kanilang VPN. Matapos maihatid ang mga log ng gumagamit sa Kagawaran ng Homeland Security ng Estados Unidos, bagaman, ang IPVanish ay hindi mukhang nakakaakit; basahin ang higit pa tungkol dito sa seksyong “seguridad” sa ibaba.

Mga lakas & Mga kahinaan

Mga alternatibo para sa IPVanish

Mga Tampok

Ang IPVanish ay may isang mahusay na hanay ng mga tampok na nakatuon sa anonymity at kakayahang magamit. Ang fan paboritong IP pagbibisikleta ay nakagat ang alikabok, bagaman, dahil wala na isang pagpipilian upang i-on ito sa interface ng gumagamit at ang pahina ng suporta na detalyado kung paano gawin ito ay blangko.

Hindi namin mahanap ang tampok na ito, kahit papaano, kaya’t naabot namin upang suportahan. Sinabi sa amin ng IPVanish na ang mga IP address ay nai-cycled bawat oras. Noong nakaraan, hinahayaan ka ng kliyente na i-configure ang setting na ito, i-on o i-off ito at itakda kung gaano kadalas mong nais ang iyong IP na magbago.

Gayunpaman, maraming gusto. Ang IPVanish ay may kasamang pagpatay na maaari mong i-on sa menu na “mga setting”. Pinapatay ng isang killswitch ang iyong koneksyon sa internet kung sakaling naka-disconnect ka mula sa VPN.

Ang mga IPVanish ay may mga setting para sa pagsisimula at awtomatikong kumonekta, masyadong, nangangahulugang ang iyong IP address ay hindi kailanman dapat malantad.

Lalo na kapaki-pakinabang ang mga setting ng pagsisimula. Maaari mong i-configure ang IPVanish upang kumonekta sa huling server na ginamit mo, ang pinakamabilis na magagamit o ang pinakamabilis na isa sa isang partikular na bansa.

Sinusuportahan lamang ng IPVanish ang tungkol sa anumang protocol na gusto mo. Ang OpenVPN ay pinagana sa labas ng kahon at maaari mong piliing gamitin ito sa port 443 UDP / TCP o 1194 UDP / TCP. Ang huli ay ang default na OpenVPN port at dapat gumana sa karamihan ng mga kaso, ngunit maaari mong gamitin ang 443 upang magmukhang normal ang trapiko ng iyong SSL.

IPVanish-Protocol

Kung ang iyong tagapagbigay ng serbisyo sa internet ay nagdudulot ng mga isyu sa OpenVPN, maaari mong itago ang iyong trapiko. Iyon ay makakakuha ng nakaraang inspeksyon ng malalim na packet sa pamamagitan ng pag-scrambling ng iyong data at itago ang mga port na iyong ginagamit.

Sa labas nito, ang IPVanish ay gumaganap tulad ng isang normal na VPN. Maaari mong i-configure ang iba’t ibang mga server ng DNS sa menu na “Mga setting ng IP” at i-verify ang iyong IP address gamit ang isa sa apat na mapagkukunan ng IPVanish. Sa pangkalahatan, walang nawawala, ngunit higit pa ang maaaring maidagdag.

IPVanish Streaming Netflix, Hulu, BBC iPlayer

Hindi makagagawa ng IPVanish ang aming pinakamahusay na VPN para sa listahan ng Netflix anumang oras sa lalong madaling panahon. Nakatanggap kami ng kamangmangan na proxy error sa limang mga server. Nagkaroon din ng problema ang BBC iPlayer, kaya hindi kami tiwala sa pagganap ng streaming ng IPVanish.

IPVanish-Proxy-Error

Ang mga VPN at platform ng streaming ay palaging naglalaro ng isang laro ng pusa at mouse, bagaman, kaya ang mga bituin ay maaaring ihanay para sa iyong gabi ng binge streaming.

Pangkalahatang-ideya ng Mga Tampok ng IPVanish

Logo ng IPVanishwww.ipvanish.com

Nagsisimula mula sa $ 649per monthAll Plans

Pangkalahatan

Mga pamamaraan ng pagbabayad
PayPal, Credit card

Tumatanggap ng cryptocurrency

Kasabay na mga koneksyon
10

Sinusuportahan ang split tunneling

Walang limitasyong bandwidth

Magagamit ang libreng pagsubok

Panahon ng refund

Pangkalahatang halaga ng server
1000+

Mga OSY ng desktop
Windows, MacOS

Mga mobile OSes
Android, iOS

Mga extension ng browser

Maaaring mai-install sa mga router

Pag-stream

Maaaring ma-access ang Netflix US

Maaaring ma-access ang BBC iPlayer

Maaaring ma-access ang Hulu

Maaaring ma-access ang Amazon Prime Video

Seguridad

Mga uri ng pag-encrypt
256-AES

Magagamit ang mga protocol ng VPN
OpenVPN, PPTP, L2TP

Pinapagana sa pagsisimula ng aparato

Pinapayagan ang pag-agos

Walang patakaran sa pag-log

Naipasa ang pagsubok na tumagas DNS

Magagamit ang Killswitch

Kasama sa Malware / ad blocker

Suporta

Live Chat
24/7

Suporta sa email

Suporta sa telepono

Ang forum ng gumagamit

Kilalang-kilala

Pagpepresyo

Ang mga IPVanish ay nagkakahalaga ng halos lahat ng inaasahan namin. Ang mga buwanang rate ay nasa paligid ng $ 12, at ang mga tatlong buwang buwan at mga plano ay nag-aalok ng kaunting diskwento. Iyon ang sinabi, ang kakulangan ng mga pangmatagalang plano ay nangangahulugan na mas maraming babayaran ka, kahit gaano ka katagal mag-subscribe.

Ang mga rate ng buwan-buwan ay mahusay sa kamalayan na ang mga rate ng buwan-buwan-buwan sa pangkalahatan ay masama. Sa $ 12, marami ang dapat iharap para sa isang VPN, ngunit ang IPVanish ay isang dolyar na pares na mas mura kaysa sa buwanang rate ng NordVPN (basahin ang pagsusuri sa NordVPN at ang aming bahagi ng NordVPN vs IPVanish).

Habang ang karamihan sa mga VPN ay may isang semi-taunang pagpipilian, ang IPVanish ay may isang tatlong buwang plano. Ito ay isang kakatwang pagpipilian at hindi ka makakatipid ng maraming pera. Kung magbabayad ka para sa serbisyo sa tapat, makatipid ka ng $ 3. Sa palagay namin ang isang anim na buwang plano sa paligid ng $ 50 ay mas mahusay na gumagana.

Gayunman, ang taunang mga rate ay, ang pinakamabuti, kumpara sa natitirang lineup ng IPVanish. Ang isang taunang subscription sa NordVPN ay tatakbo sa iyo sa paligid ng $ 10 higit pa, habang ang isang taunang subscription sa CyberGhost ay kalahati ng gastos (basahin ang aming pagsusuri sa CyberGhost).

May mga isyu sa lineup. Hindi nag-aalok ang IPVanish ng isang libreng plano, libreng pagsubok o subscription sa pangmatagalang. Ang mga libreng plano ay karaniwang masama, kahit na, maliban kung mag-download ka ng Windscribe (basahin ang pagsusuri sa Windscribe), kaya hindi kami nagagalit tungkol dito. Ang iba pang dalawang tuso.

Ang isang libreng pagsubok ay napupunta nang mahabang panahon at, kahit na ang IPVanish ay nag-aalok ng pitong-araw na garantiyang ibabalik sa pera, kailangan mo pa ring iharap ang pera. Gayundin, ang mga pangmatagalang gumagamit ay nakakakuha ng isang suboptimal rate nang walang pagpipilian upang bumili ng isang biennial o triennial plan.

Ang mga plano ng multi-year ay isang win-win para sa kumpanya at ang gumagamit. Ang IPVanish ay maaaring magtatag ng katapatan sa serbisyo nito habang ang mga nakadikit sa paligid ay nakakakuha ng isang mas mahusay na buwanang rate. Mayroong isang magandang diskwento para sa taunang mga tagasuskribi sa buwanang, ngunit sa palagay namin ay maaaring isama ng IPVanish ang higit na halaga para sa mas matagal na mga tagal.

Sa kasamaang palad, hindi suportado ng IPVanish ang pagbabayad gamit ang cryptocurrency, kaya kailangan mong ibunyag ang iyong pagkakakilanlan upang suriin.

IPVanish Black Friday Deal

Mangyaring tandaan na sa Nobyembre 2019, ang lahat ng mga presyo sa itaas ay nasira sa kalahati o higit pa, nangangahulugang makakakuha ka ng isang medyo mahusay na pakikitungo. Gayunpaman, sa sandaling pinapatakbo ng iyong termino, regular kang magbabayad ng mga presyo. Gamitin ang code ng kupon na “CYBERDEAL19” kung interesado ka.

Dali ng Paggamit

Ang IPVanish ay nasa kategoryang “komersyal” ng VPN, kaya madaling gamitin. Ang proseso ng pag-sign up ay walang sakit. Gagawa ka ng isang account gamit ang iyong email at password – walang ibang impormasyon na kinakailangan – at ang IPVanish ay aalisin ng auto kung ano ang operating system na iyong pinapayo at inirerekumenda ang isang installer. Sa kabuuan, ang pag-sign up ay hindi kukuha ng higit sa ilang minuto.

Kapag binuksan mo ang kliyente, magsisimula ka sa “mabilis na kumonekta” na tab. Maaari kang pumili ng isang bansa at lungsod at kumonekta nang hindi nagba-browse sa listahan ng server. Ipinapakita rin sa iyo ng IPVanish ang impormasyon tungkol sa iyong koneksyon, kabilang ang protocol na ginagamit mo, ang rate ng data at isang tsart ng bilis.

IPVanish-Mabilis na Kumonekta

Para sa buong listahan ng mga server, kakailanganin mong gamitin ang tab na “listahan ng server”. Maaari mong i-browse ang mga pagpipilian o gamitin ang mapa upang makarating sa lugar na nais mong kumonekta. Maaari ka ring mag-filter sa pamamagitan ng bansa at latency. Ang IPVanish ay walang buong listahan ng mga server, bagaman. Halimbawa, ang Amsterdam, ay halos 100 server, ngunit maaari mo lamang piliin na kumonekta sa Amsterdam sa kabuuan.

Listahan ng IPVanish-Server-List

Hangga’t madali ang paggamit, maaaring maging kalakasan ito, lalo na kung hindi ka pamilyar sa mga VPN o hindi mo nais na makipag-usap habang kumokonekta. Ang tab na “mabilis na kumonekta” ay sumasakop sa lugar nang maayos, gayunpaman, kaya ang isang mas kumpletong listahan ng mga server ay magiging maganda para sa mga nais makapasok sa mga trenches.

Ang dalawa sa natitirang tatlong mga tab ay nakitungo sa iyong account at ang aplikasyon. Hindi mo na kailangang mag-click sa “mga detalye ng account” o “impormasyon” habang gumagamit ng IPVanish.

Marahil ay nais mong suriin ang tab na “mga setting”, bagaman. Maaari mong i-set up ang killswitch, baguhin ang iyong protocol, i-verify ang iyong IP address at i-configure ang DNS doon. Ang IPVanish ay walang malaking listahan ng mga setting, ngunit kontento kami sa inaalok.

Mga setting ng IPVanish

Gusto namin ang mga setting ng pagsisimula. Maaari mong i-configure ang kliyente sa isa sa apat na paraan: huwag paganahin ang IPVanish sa pagsisimula, kumonekta sa dati nang konektado na server, kumonekta sa pinakamabilis na server at kumonekta sa pinakamabilis na server sa isang partikular na bansa. Iyon, kasama ang pagpatay, nangangahulugan na hindi ka kumonekta sa internet habang hindi protektado.

Mga setting ng IPVanish-Startup-Setting

Ang interface ay madaling makakuha sa paligid, sa pangkalahatan. May isang nangungunang bar na nagpapakita kung ano ang server na kasalukuyan mong, isang IP address at isang pindutan. Hindi mahalaga kung nasaan ka sa client, maaari mong idiskonekta o muling kumonekta.  

Nais namin ng higit pang mga pagpipilian, lalo na para sa pagbibisikleta ng IP na kakaibang tinanggal ng IPVanish. Gayunman, para sa isang diretso na karanasan sa VPN, ginagawa ito nang maayos.

Mga suportadong aparato

Ang IPVanish ay may mga aplikasyon para sa Windows, macOS, Linux at Chrome OS. Mayroon itong mahusay na suporta sa mobile, din, sa mga kliyente para sa iOS, Android at, nakakagulat na Windows Phone. Maaari itong suportahan ang iba pang mga bersyon ng Android, pati na rin, tulad ng Amazon ng Fire TV.

Sinusuportahan din nito ang mga router na may DD-WRT o Tomato firmware. Maaari kang bumili ng isang pre-configure na router mula sa IPVanish, ngunit gagastos ka ng $ 300 dito, nang pinakamaliit. Nag-aalok ang IPVanish ng mga visual na gabay upang i-configure ang OpenVPN sa mga routers na na-flash sa DD-WRT o Tomato at isang drop-down na menu ng mga tanyag na router upang malaman mo kung aling firmware ang mayroon ka.

IPVanish-Router-Setup

Lahat sa lahat, ang pagpunta sa ruta ng DIY ay ang mas mahusay na pagpipilian.

Hindi suportado ng IPVanish ang Tor. Sinabi ng isang pahina ng suporta na nakatuon dito “ang nakaraang feedback mula sa aming mga customer ay nagpahiwatig na ang TOR ay gumagana, ngunit karamihan ay para lamang sa pag-browse sa web.” Maaari mong makuha ito upang gumana, ngunit binibilang namin ito bilang isang pagkawala.

Ang pag-configure ng IPVanish sa iyong router ay higit pa sa isang pag-aalala sa seguridad at hindi gaanong nababahala sa isang aparato. Ang lahat ng mga plano ay may suporta hanggang sa 10 mga aparato, na higit pa sa aming nangungunang VPN, ExpressVPN (basahin ang aming pagsusuri sa ExpressVPN at ang aming ExpressVPN kumpara sa paghahambing ng IPVanish).

Mga Lokasyon ng Server

Ang IPVanish ay may 1,095 server sa higit sa 60 mga bansa. Hindi ito antas ng NordVPN, ngunit kakaunti ang mga nagbibigay. Upang makamit ang bilang ng mga server, malamang ang isang halo ng upa, pag-aari at virtual server sa network.  

Ang mga lokasyon ay nakatuon sa paligid ng Estados Unidos at Europa. Tulad ng nabanggit sa kadalian ng paggamit ng seksyon, maaari mong piliin ang pangkalahatang lokasyon na nais mong kumonekta, ngunit hindi ang tukoy na server.

IPVanish-Server-Map

Maraming mga patay na lugar sa mapa, bagaman. Karamihan sa Timog Amerika, Asya at Africa ay may kaunting mga server. Hindi kataka-taka, isinasaalang-alang ang mga lokasyon ng mga bansa na may mga mahigpit na batas sa pagkapribado, ngunit naitala pa rin sila sa VPN space.

Bilis

Ang IPVanish ay may kahanga-hangang pag-upload at oras ng latency, kahit na kung ikaw ay nasa isang tanyag na lugar. Ginawa nito ang aming pinakamahusay na VPN para sa listahan ng gaming para sa kadahilanang iyon. Ito ay kabilang sa pinakamabilis na VPN sa merkado, pinapabagal, halos 20 porsiyento, kahit na naglalakbay sa buong mundo.

Lokasyon: Ping (ms): I-download (Mbps): Mag-upload (Mbps):
Hindi Nakontrol (St. Louis, MO)1059.1311.55
Los Angeles, CA9653.598.21
Glasgow, UK1322.362.96
London, UK10549.668.31
Tokyo, Japan16845.604.72
Sydney, Australia24751.133.01

Napansin namin ang isang bagay na kawili-wili sa aming mga pagsubok sa bilis, bagaman. Ang Glasgow ay nagkaroon ng kaibig-ibig na mga marka, hindi lamang kumpara sa iba pang mga lokasyon, ngunit ihambing din sa iba pang mga tagapagkaloob ng VPN. Sinubukan namin ang isa pang server sa UK bilang isang check ng sanity at natagpuan ang mga numero na mas naaayon sa natitirang mga resulta namin.

Ang mga hindi gaanong tanyag na lugar, tulad ng Glasgow, ay may masamang bilis. Ang natitirang network ng IPVanish ay napakahusay, gayunpaman, na hindi ito masyadong gulo sa amin. Kung naghahanap ka ng isang tukoy na lokasyon, maaaring mayroon kang mga problema, ngunit hindi malamang na ito ang una o huling hadlang na nakatagpo mo.

Seguridad & Pagkapribado

Nag-aalok ang IPVanish ng maraming mga protocol na pipiliin kaysa sa AirVPN, na mayroon lamang OpenVPN (basahin ang aming pagsusuri sa AirVPN). Gumagamit ito ng AES 256-bit encryption, hangga’t pinahihintulutan ito ng protocol, na nangangahulugang nakakakuha ka ng seguridad sa klase.

Makakakuha ka ng access sa IKEv2, OpenVPN sa TCP at UDP, L2TP, SSTP at PPTP. Ang pinaka-secure at mai-configure na pagpipilian ay ang OpenVPN, ngunit ang IKEv2 ay isang mahusay na pagpipilian para sa mga mobile device.

Ang SSTP ay isang magandang pagsasama, dahil gumagamit din ito ng koneksyon sa SSL / TLS tulad ng OpenVPN, ngunit mukhang normal na trapiko ng HTTPS.

Ang kakatwang lalaki ay ang PPTP, dahil ito ay isang napetsahan at walang proteksyon na protocol. Mayroong isang pangangatwiran na gagawin na sinusuportahan nito ang mas matatandang mga operating system at may bilis ng pagtaas, ngunit ang seguridad ay dapat na pangunahing pag-aalala. Inirerekomenda ito ng IPVanish para sa pag-browse ng “mababang-panganib na bilis, ngunit hindi namin ito inirerekumenda.

Gayunpaman, ang iba’t-ibang ay ang pampalasa ng buhay at IPVanish ay nagbibigay sa iyo ng maraming mga pagpipilian. Gamit ang pinakabagong mga protocol at pinaka-secure na antas ng pag-encrypt, wala dito para sa amin na mai-stick ang aming mga noses.

Sinubukan namin ang IP, DNS at WebRTC na tumutulo gamit ang ipleak.org at ang IPVanish ay lumipas nang walang anumang mga isyu.

IPVanish Patakaran

Inaangkin ng IPVanish na ito ay isang provider ng no-logs na VPN (higit pa sa susunod na), nangangahulugang hindi ito nangongolekta ng impormasyon tungkol sa trapiko o paggamit sa serbisyo nito. Pinapanatili nito ang impormasyon upang maproseso ang mga pagbabayad, makita ang pandaraya at marami pa, bagaman.

Humanga kami sa kung gaano malinaw ang patakaran sa privacy ng IPVanish. Pinaghihiwa nito ang bawat hakbang sa proseso – gamit ang site at paggamit ng VPN. Sinasabi sa iyo ng IPVanish kung anong impormasyon ang natipon at kung paano ito ginamit.

IPVanish-Patakaran-Patakaran

Kailangang panatilihin ng IPVanish ang isang aktibong email at paraan ng pagbabayad sa file upang maproseso ang mga pagbabayad. Ang impormasyong ito ay hindi nauugnay sa iyong paggamit ng VPN, bagaman. Inaangkin nito na hindi nagpapakilala sa lahat ng trapiko na naglalakbay sa mga serbisyo nito at hindi nag-log ang paggamit.

Ang impormasyon na itinatago sa record – email address, paraan ng pagbabayad, atbp – ay ginagamit para sa maraming kadahilanan. Inilarawan ng IPVanish ang bawat serbisyo na ginagamit nito, kabilang ang SendGrid para sa email at MaxMind para sa pag-tiklop ng pandaraya, sa patakaran sa privacy nito..

Ang pinakamahusay na paraan upang manatiling hindi nagpapakilalang gamit ang isang junk email account na eksklusibo para sa IPVanish. Ang mga pamamaraan ng pagbabayad ay maaari pa ring itali sa iyo, bagaman, dahil ang IPVanish ay hindi tumatanggap ng bitcoin o malamig, matigas na cash tulad ng Mullvad (basahin ang aming pagsusuri sa Mullvad).

Pag-log ng IPVanish

Noong 2018, isang post ng Reddit ang sumabog ng isang kwento na ang isang residente ng Estados Unidos ay pinaghihinalaang namamahagi ng pornograpiya ng bata noong 2016. Ang IP address na ginamit niya ay nakatali pabalik sa Highwinds Network Group, isang network ng paghahatid ng nilalaman na pagmamay-ari ng IPVanish.

Matapos matanggap ang mga unang panawagan, sumagot ang IPVanish, “Upang maprotektahan ang data ng customer, hindi kami nag-log ng anumang impormasyon sa paggamit. Samakatuwid, wala kaming impormasyon tungkol sa IP na-refer. “

Sa sandaling nakatanggap ito ng isang tawag mula sa Kagawaran ng Homeland Security ng Estados Unidos, bagaman, ang IPVanish ay nagbigay ng mga tala ng gumagamit para magamit sa kaso. Ang nauugnay na impormasyon ay nasa isang screenshot sa ibaba. Maaari mong basahin ang buong ulat dito, ngunit magkaroon ng kamalayan na ang graphic sa paglalarawan.

IPVanish-Pag-log

Ang IPVanish ay hindi ang unang tagapagbigay ng VPN na sumangguni sa kanyang patakaran sa pag-log in sa korte. Ang HideMyAss at PureVPN ay nagkakasala doon, pati na rin (basahin ang aming pagsusuri sa HideMyAss at pagsusuri ng PureVPN). Sinabi nito, ang Pribadong Internet Access, na batay din sa Estados Unidos, ay napatunayan sa korte na hindi nito pinapanatili ang mga tala (basahin ang aming Pribadong pagsusuri sa Pag-access sa Internet).

Malinaw na IPVanish ang namamalagi noong 2015, ngunit hindi malinaw kung nagsisinungaling ito ngayon. Ang StackPath ay nagmamay-ari ng IPVanish at CEO nito, si Lance Crosby, ay sinabi sa isang pakikipanayam sa 2018 sa TechRadar, “Ito ay isang iba’t ibang kumpanya, na may isang bagong executive at ligal na koponan.”

Sa ngayon, ang dapat nating tandaan ay ang salita ni Crosby at ang patakaran sa privacy, na higit o hindi gaanong pareho mula pa sa pagsisimula ng IPVanish. Kung ang privacy ay ang iyong pinakamalaking pag-aalala, maaaring hindi tama ang IPVanish para sa iyo.

Serbisyo sa Customer

Nag-aalok ang IPVanish ng live na chat at suporta sa telepono, pati na rin ang isang knowledgebase at gabay sa pag-setup. Kami ay humahanga sa mga layout at oras ng pagtugon ng IPVanish ay nag-aalok, ngunit hindi ito darating na sorpresa dahil sa natitirang bahagi ng serbisyo.

Ang knowledgebase ay nahahati sa mga seksyon. Nakakakuha ka ng isang FAQ, mga gabay sa pag-aayos, mga anunsyo, mga gabay sa pag-setup, tungkol sa at pagsingil. Karamihan sa iyong oras ay gugugol sa pag-aayos, ang FAQ at pag-setup.

IPVanish-Knowledgebase

Sa pamamagitan lamang ng 12 artikulo, ang FAQ ay maliit. Pangkalahatan ang mga paksa, tulad ng paggamit ng serbisyo sa isang tiyak na bansa o pag-reset ng iyong password. Mayroong mga paksa na nakasalalay sa pag-aayos ng higit pa, na nais naming makita sa seksyong iyon.

Ang IPVanish ay may gabay para sa halos anumang operating system na maaari mong mai-install ito. Ang mga karaniwang pag-install, tulad ng Windows at macOS, ay may hiwalay na mga gabay para sa bawat protocol. Ipinapakita sa iyo ng mga gabay sa pag-setup kung paano i-configure ang VPN, hindi lamang kung paano i-install ito. Kung ikaw ay nilalaman gamit ang client lamang, ang mga lugar na ito ay walang kaugnayan sa iyo.

Mayroong 54 mga gabay sa pag-troubleshoot, na sumasaklaw sa mga karaniwang problema at kung paano mabubuhay, kapwa may sunud-sunod na pagtuturo at maraming mga screenshot.

IPVanish-Paglutas ng Pag-aayos-Gabay

Para sa direktang suporta, ang live chat at email ay mahusay na mga pagpipilian. Magagamit ang live chat sa buong orasan, at mayroong isang tagapagpahiwatig kung nasaan ka sa pila. Ang suporta sa email ay disente. Nang maabot namin ang IPVanish, may bumalik sa amin sa loob ng 15 oras.

Ang kanilang tugon ay nabigo, bagaman. Nagtanong kami tungkol sa mga virtual server na ginagamit. Ang tugon ay isang tigdas “paumanhin, hindi namin ibubunyag ang impormasyon tungkol sa aming imprastraktura.”

Hindi kami nawawalan ng suporta sa telepono ng marami, sapat na ang live chat at email. Ang IPVanish ay walang forum, bagaman. Ibinibigay kung gaano karaming mga pagsasaayos ang maaaring mai-set up sa VPN, ang pagkakaroon ng isang lugar para sa komunidad na mabaril ang mga ideya ay magiging maganda.

Pasya ng hurado

Ang isang hindi tapat na patakaran sa pagkapribado ay nakakapinsala sa isang mahusay na karanasan. Ang IPVanish ay may mahusay na kakayahang magamit, bilis at tampok. Kung wasto ang patakaran sa privacy, mayroon din itong mahusay na seguridad. Iyon ay sinabi, alam namin na ang IPVanish ay nagpapanatili ng mga log sa nakaraan.

Sa mga bagong executive sa lugar, ang hinaharap ng IPVanish ay hindi sigurado. Kung patuloy itong hindi tapat sa mga kasanayan sa privacy nito, hindi namin mairerekomenda ito sa mabuting pananampalataya. Sinabi ni Crosby na ang kumpanya ay lubos na naiiba ngayon, bagaman, at tumpak ang patakaran sa privacy. Kung sapat na iyon para sa iyo, makakahanap ka ng isang mahusay na VPN na may mahusay na bilis, upang mag-boot.

Para sa mga tagapagkaloob na may parehong pagganap nang walang pag-log, basahin ang aming mga pagsusuri sa VPN.

Ano sa palagay mo ang IPVanish at ang kamakailang debusyon nito? Ipaalam sa amin ang mga puna at, tulad ng lagi, salamat sa pagbabasa.

Kim Martin
Kim Martin Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me