Repasuhin ng VPN.Express – Nai-update 2020

Repasuhin ng VPN.Express

Sinusubukang mag-cash sa pamamagitan ng pagkilala sa pangalan, ang VPN.Express ay isang anino lamang kung ihahambing sa serbisyo na ang pangalan nito ay ripping off. Gayunpaman, ang pagkakaroon nito ay isang mahusay na paraan upang ipakita ang lahat ng isang VPN ay hindi dapat, kaya inirerekumenda naming basahin pa rin ang aming buong pagsusuri.


pinakamahusay-VPN-mga pagsusuri

Tila sinusubukan ng VPN.Express na sumakay sa mga coattails ng ExpressVPN, na hinuhusgahan ang pangalan nito at katulad na font. Ang ExpressVPN ay ang aming paboritong virtual pribadong provider ng network, kaya kung nais mong makatipid ng oras at malaman ang tungkol sa pinakamahusay na mayroon, iminumungkahi namin ang pagpunta sa aming pagsusuri sa ExpressVPN.

Iyon ay sinabi, kung nais mong manatiling paligid at makita ang isang halos kumpletong listahan ng kung ano ang maaaring gawin ng isang VPN provider, ikaw ay nasa tamang lugar. Nag-aalok ang VPN.Express ng mga makatuwirang presyo at ang patuloy na pag-download ng bilis ay hindi masama, ngunit ang mataas na oras ng ping at isang uri ng epekto ng ramp-up na may paglilipat ng data gawin ang karanasan sa pagba-browse na halos hindi maalis.

Ang di-umiiral na suporta sa customer at isang napapanahong website ay nagdaragdag ng gasolina sa dumpster na ito, na gumagawa para sa isang nakakabigo na karanasan na hindi namin nais ang sinuman na dumaan. Dapat mong i-save ang iyong sarili sa abala at basahin ang aming pinakamahusay na gabay sa VPN.

Mga alternatibo para sa VPN.Express

Mga lakas & Mga kahinaan

Mga Tampok

Upang sabihin na ang VPN.Express ay kulang sa mga tampok ay magiging isang pagbabagsak. Ang client ay walang menu ng mga setting at hindi nag-aalok ng mga pagpipilian sa pagsasaayos. Makukuha mo lang ang makukuha mo. Nangangahulugan ito na walang paraan upang mai-configure ito upang tumakbo sa start-up, walang pamamatay at walang split tunneling.

Inaangkin nitong mag-alok ng maraming mga protocol, ngunit kapag tiningnan mo ang mga gabay sa website, nalaman mong kailangan nilang mai-configure nang manu-mano at hindi suportado ng kliyente.

VPNExpress-OS

Sa website ng VPN.Express, maaari mong makita ang pagmamalaki tungkol sa pagiging “pinakamadaling VPN kailanman.” Sa ilang mga paraan, totoo iyon. Halimbawa, walang mai-configure o mai-set up. Gayunpaman, makikita ng karamihan sa mga tao bilang isang sagabal sa halip na isang tampok upang ipagmalaki.

Habang papasok tayo nang mas malalim sa pagsusuri na ito, makikita mo lamang kung gaano kalubha ang mga tampok ng VPN.Express. Ang mga pagpipilian sa seguridad, mga pagpipilian sa pagbabayad at kahit na ang suporta sa customer ay malubhang kulang.

Pangkalahatang-ideya ng VPN.Express Tampok

VPN.Express logovpn.express

Nagsisimula mula sa $ 499per monthAll Plans

Pangkalahatan

Mga pamamaraan ng pagbabayad
PayPal, PaymentWall

Tumatanggap ng cryptocurrency

Kasabay na mga koneksyon
Walang limitasyong

Sinusuportahan ang split tunneling

Walang limitasyong bandwidth

Magagamit ang libreng pagsubok

Panahon ng refund
7 Araw

Pangkalahatang halaga ng server
64 Mga Server

Mga OSY ng desktop
Windows

Mga mobile OSes
Android

Mga extension ng browser
Chrome, Firefox, Opera

Maaaring mai-install sa mga router

Pag-stream

Maaaring ma-access ang Netflix US

Maaaring ma-access ang BBC iPlayer

Maaaring ma-access ang Hulu

Maaaring ma-access ang Amazon Prime Video

Seguridad

Mga uri ng pag-encrypt
128-AES, 256-AES, 2048-bit SSL

Magagamit ang mga protocol ng VPN
IPSec, OpenVPN, PPTP, L2TP

Pinapagana sa pagsisimula ng aparato

Pinapayagan ang pag-agos

Walang patakaran sa pag-log

Naipasa ang pagtagas ng pagsubok sa DNS

Magagamit ang Killswitch

Kasama sa Malware / ad blocker

Suporta

Live Chat

Suporta sa email

Suporta sa telepono

Ang forum ng gumagamit

Kilalang-kilala
Hindi napapanahon

Pagpepresyo

Sinusisingil ng VPN.Express ang isang run-of-the-mill rate kung nag-subscribe ka sa isang buwan-buwan na batayan. Iyon ay sinabi, may mga makabuluhang diskwento kung mag-sign up ka para sa mas mahabang panahon. Kahit na ang presyo ay hindi napakamahal, inaasahan mong makakuha ng isang mas mahusay na deal na hindi ka makakakuha ng maraming mga tampok na ibinibigay ng mga kakumpitensya nito.

Ang mga presyo ng VPN.Express ay pamantayan para sa industriya ng VPN. Kahit na hindi sila isang rip-off, hindi rin sila mabuting pakikitungo. Sa kasamaang palad, ang tagabigay ng serbisyo ay hindi kumuha ng mga credit card bilang pagbabayad. Ito ay tumatagal ng PayPal, PaymentWall at bitcoin, pati na rin ang maraming iba pang mga cryptocurrencies.

Kung nais mong mag-sign up sa isang VPN nang higit sa isang taon sa isang pagkakataon, tingnan ang aming pagsusuri sa NordVPN. Nag-aalok ang NordVPN ng pagpepresyo sa dalawa at tatlong taong mga frame ng oras na mahirap talunin. Sa kabilang banda, kung plano mo lamang na mag-sign up sa isang buwan-buwan o quarterly na batayan, ito ay nagkakahalaga ng pagtingin sa aming Pribadong pagsusuri sa Pag-access sa Internet.

Lahat ng mga plano ng VPN.Express ay nagbibigay-daan para sa walang limitasyong bandwidth at koneksyon. Mayroon din itong pitong araw na patakaran sa refund na nagbibigay-daan sa iyo upang mabawi ang iyong pera kung hindi ka nasiyahan sa karanasan.

Sa ilang mga lugar sa website nito, inaangkin ng VPN.Express na magkaroon ng isang libreng pitong-araw na pagsubok, ngunit tila walang paraan upang mag-sign up para dito, na pinapaisip namin na isinasaalang-alang nito ang patakaran sa refund na isang “libreng pagsubok.” Para sa “libreng” panahon ng pagsubok, kailangan mong magbayad para sa isang subscription, pagkatapos ay kumuha ng isang refund. Ang pakikipag-ugnay sa serbisyo sa customer ay maaaring mahirap, bagaman, tulad ng tatalakayin natin sa ibang pagkakataon.

Kung nais mong subukan ang isang tunay na libreng VPN upang makita kung ito ay para sa iyo, tingnan ang aming artikulo sa pinakamahusay na libreng serbisyo ng VPN.

Dali ng Paggamit

Ang VPN.Express ay isang abala upang harapin mula sa simula. Hindi ito tumatanggap ng mga credit card bilang isang form ng pagbabayad at nagkaroon ng isyu nang nagsumite kami ng pagbabayad sa pamamagitan ng PayPal. Nakatanggap kami ng isang email na nagsasabing ang pagbabayad ay hindi pa dumadaan.

Sa kabila ng mensahe na iyon, nakakuha kami ng isang invoice na nagsasabing kami ay nagbayad para sa serbisyo. Sa pagsubok na mag-log in gamit ang aming email bilang isang username, na karaniwang kasanayan kapag hindi ka hiniling na gumawa ng isang username, hindi kami maaaring mag-log in.

Bilang ito ay lumiliko, awtomatikong bumubuo ang VPN.Express ng isang random na username para sa iyo na dapat mong gamitin upang mag-log in. Kapag naka-log in, tiningnan namin ang mga gabay sa website ng VPN.Express at na-download ang kliyente.

Kapag binuksan mo ang kliyente, bibigyan ka ng tatlong mga pagpipilian sa koneksyon, isang toggle switch para sa pagkonekta at pag-disconnect at isang menu para sa pagpili ng lokasyon na nais mong i-tunnel. Ang tatlong mga pagpipilian na ipinakita sa iyo ay ang “mode ng lokasyon,” “mode ng kalayaan” at “kalapit na mode.”

VPNExpress-FreedomMode

Walang paliwanag kung ano ang ibig sabihin ng mga pagpipilian. Ni ang website o ang kliyente ay nagpapahiwatig kung ano ang pagkakaiba sa pagitan ng “mode ng lokasyon” at “mode ng kalayaan”.

Kung pinili mo ang lokasyon ng pagbabago, bibigyan ka ng isang di-alpabetikong listahan ng mga bansa. Karamihan sa mga VPN ay nagpapakita rin ng mga watawat sa tabi ng bawat bansa, na kung saan ay isa sa mga tampok na hindi mo pinapahalagahan hanggang sa kailangan mong mabuhay nang wala ito. Ang di-alpabetikong kalikasan ng listahan at kakulangan ng mga flag ay ginagawang mas mahirap kaysa sa dapat itong mag-browse sa mga pagpipilian.

VPNExpress-Server

Kung naghahanap ka ng isang madaling gamitin na VPN, iminumungkahi namin na suriin ang aming pagsusuri sa CyberGhost. Ito ay may isang kliyente na makatuwiran at nagbibigay sa iyo ng mga pagpipilian habang ikaw ay pagiging user-friendly, kahit na para sa mga hindi pamilyar sa paggamit ng VPN.

Bilis

Tulad ng madalas na kaso sa mas kaduda-dudang mga VPN, ang isang simpleng talahanayan ay hindi maaaring makuha ang karanasan ng paggamit ng VPN.Express. Sa pamamagitan ng mga numero, maganda ang hitsura nito. Sa napapanatiling mga pag-download, mapanatili ang marami sa bilis ng pag-download ng aming koneksyon at mawala sa halos isang third ng bilis ng pag-upload.

Ang nakakaakit ay ang mga resulta ay mukhang pare-pareho sa layo. Kung kumokonekta sa isang server sa Seattle, na halos 2,800 milya ang layo, o isang server sa Zurich, ay halos 4,400 milya ang layo, ang ping at pagganap ay halos magkapareho. Iyon ay sinabi, ang pagganap mula sa server hanggang sa server ay hindi magkatugma, na may maraming mga server na hindi gumagana sa lahat.

Kinaroroonan: Ping (ms) I-download (Mbps) Mag-upload (Mbps)
Hindi Nakontrol (Virginia, U.S.)1572.245.99
London15465.753.21
Zurich12267.184.44
Seattle12467.294.63
Tel Aviv, Israel15759.534.52
Hamburg, Alemanya10034.485.47

Sinubukan naming kumonekta sa isang mas malapit na server kaysa sa Seattle, ngunit may mga isyu. Sa listahan ng mga server parehong Seattle at Washington ay nabanggit. Ang Seattle ay nasa estado ng Washington, kaya ipinapalagay namin na “Washington” ay ang Washington, D.C., na malapit sa kung saan namin ginagawa ang aming pagsubok. Hindi namin makukuha ang server ng Washington, bagaman, kaya ang Seattle ang pinakamalapit na pagpipilian na mayroon kami.

Kapag nakakonekta, hindi mahalaga kung alin sa server ang ginagamit namin, tamad ang karanasan sa pag-browse. Ang mataas na oras ng ping ay hindi lamang ang kadahilanan. Habang ginagawa ang bilis ng pagsubok para sa aming talahanayan, mayroong isang malaking rampa para sa bilis.

Ang koneksyon ay palaging magsisimula sa kilobits bawat segundo, pagkatapos ay tumagal ng ilang segundo upang mag-rampa hanggang sa megabits bawat segundo, bago tuluyang maabot ang isang disenteng bilis na halos apat o limang segundo sa pagsubok. Iyon ay isang bagay na hindi makukuha ng talahanayan.

Ang oras ng ramp-up na ito ay gumawa ng mga website nang mabagal. Kahit na ang mga simpleng pahina na may lamang teksto ay aabutin ng lima o anim na segundo upang mai-load. Kung naghahanap ka ng isang tumutugon at mabilis na karanasan mula sa iyong VPN, isaalang-alang ang pagbabasa ng aming pinakamabilis na gabay sa VPN.

Seguridad

Ang rating ng seguridad ng VPN.Express ay mahirap dahil hindi alam kung anong protocol ang ginagamit ng kliyente. Ito ay naka-encrypt ang koneksyon at ang pag-encrypt ay nag-iiba ayon sa protocol, ayon sa website.

Mga setting ng VPNExpress-Setting

Para sa L2TP at IPSec, gumagamit ito ng AES 256-bit encryption, na mabuti. Kapag ang tunneling na may OpenVPN isang 2048-bit na SSL encryption ay ginagamit, na mahusay din. Sa wakas, para sa PPTP protocol, ang encryption ay MPPE 128-bit, na mas mababa sa perpekto para sa seguridad. Kung ang lahat ng mga acronym ay labis at nais mong malaman ang higit pa, basahin ang aming breakout ng VPN protocol.

Dahil hindi namin alam kung anong uri ng protocol o pag-encrypt ang application na ginagamit sa anumang naibigay na oras, maaari lamang nating isipin kung paano ligtas ang iyong pag-browse habang ginagamit ito. Ang magagamit na mga protocol ay nag-iiba mula sa isang operating system patungo sa isa pa.

Ang OpenVPN ay mainam para sa karamihan ng mga tao at nag-aalok ng mahusay na seguridad, ngunit hindi ito tila isang pagpipilian sa Windows 10. Kung ikaw ay nasa pangangaso para sa isang ligtas na VPN, tingnan ang aming pagsusuri sa TorGuard. Hinahayaan ka nitong pumili mula sa maraming mga protocol, kabilang ang OpenVPN, pati na rin kung ano ang pag-encrypt na nais mong gamitin.

Dahil sa kakulangan ng mga pagpipilian sa impormasyon at pagsasaayos, iniwan ng VPN.Express ang gumagamit sa dilim patungkol sa seguridad maliban kung manu-mano nila itong itakda..

Pagkapribado

Ang patakaran sa privacy ay ang pinakamahusay na bagay tungkol sa VPN.Express. Sinabi nito na ang paggamit ng serbisyo o software ay hindi masusubaybayan o i-censor at walang mga log na ginawa o pinapanatili patungkol sa kasaysayan ng pagba-browse, trapiko, aktibidad o IP.

Ang impormasyon na nakolekta para sa iyong account ay may kasamang tatlong bagay: isang email address, password at impormasyon sa pagbabayad. Nakalagay ito sa isang naka-encrypt na server. Ang VPN.Express ay hindi tumatanggap ng mga credit card, kaya ang impormasyon sa pagbabayad ay malamang na ang iyong impormasyon sa PayPal.

Ang ilang impormasyon tungkol sa pagganap ng server ay itinatago, bagaman. Sa tuwing kumonekta ka sa VPN, ang data ay nakolekta tungkol sa kung ang iyong koneksyon ay matagumpay na nagawa at kung ano ang petsa. Walang pagtukoy ng impormasyon na napanatili at ang partikular na oras ay hindi naitala.

Ang data ay nakolekta sa website sa pamamagitan ng cookies, pati na rin. Ginagamit nito ang Google Analytics at Optimizely upang mapagbuti ang website at matiyak na ang mga bagay ay gumagana ayon sa nilalayon. Sa wakas, ang impormasyon mula sa mga pakikipag-ugnayan sa serbisyo ng customer ay pinananatiling hanggang sa anim na buwan, ngunit maaaring matanggal kaagad sa pamamagitan ng kahilingan.

Kung nabasa mo ang aming hindi nagpapakilalang gabay sa pagba-browse, alam mo na walang anumang bagay na kahawig ng totoong hindi pagkakilala sa online. Iyon ay sinabi, ang VPN.Express ay lumapit sa pagkamit ng nasabing karanasan.

Sa kabila ng nakakumbinsi na patakaran sa privacy, may mga bagay na nagpipilit sa amin na tanungin ang pagiging lehitimo at intensyon ng VPN.Express. Ang katotohanan na hindi namin nakipag-ugnay sa sinuman kapag kailangan namin ng tulong at ang sirang Ingles sa lipas na sa website ay nagtaas ng mga alarma.

Mas mainam na panatilihin ang iyong bantay kapag nakikita ang mga ganitong uri ng mga nagbibigay ng VPN at, sa maraming paraan, ang mga palatandaan sa panganib na may VPN.Express ay higit pa kaysa sa tila napakahusay na inilaan nitong patakaran sa privacy.

Pagganap ng Pag-stream

Ang lahat ng mga pangunahing streaming website kinuha sa aming VPN kaagad. Ipinagbigay-alam sa amin ng BBC iPlayer na magagamit lamang ito sa mga nasa UK habang kami ay konektado sa London server. Sinabi sa amin ng Netflix na gumagamit kami ng isang proxy, kaya’t hindi kami pinapayagan. Nakita din ng Hulu at Amazon Prime Video ang VPN.

VPNExpress-Netflix

Sa lahat ng mga pangunahing website na geoblocked na naka-lock sa amin, tumungo kami sa YouTube upang makita kung ano ang magiging pagganap kung mai-access namin ito. Nakakagulat na gumanap nang maayos ang VPN.Express. Tumagal ng halos 10 segundo para mag-load ang video at simulang maglaro, ngunit sa sandaling ito ay naitala, naitakda ito sa 1080p at 60 mga frame sa bawat segundo.

Tumungo kami sa Twitch para sa higit pang pagsubok at ang mga bagay ay mas mahusay doon. Nag-click kami ng isang stream at na-load kaagad at na-default ang 1080p sa 60 na mga frame sa bawat segundo.

Kung naghahanap ka ng isang VPN na maaaring manuntok sa malakas na geoblocking ng Netflix, tingnan ang aming pinakamahusay na VPN para sa Netflix na gabay. Bilang kahalili, kung ang BBC iPlayer ay kung ano ang gusto mo, basahin ang aming pinakamahusay na VPN para sa BBC iPlayer artikulo.

Mga Lokasyon ng Server

Ang VPN.Express ay mayroong 64 server sa 28 mga bansa. Saklaw nito ang mga pangunahing kaalaman, kabilang ang tatlong mga lungsod sa Estados Unidos at isang UK server. Sa website, maaari mong makita ang pag-load sa bawat server sa anumang oras, ngunit makita ang impormasyong ito sa client ay maganda.

Mayroong mga server na kumalat sa buong North America at Europe pati na rin ang isang bilang ng mga pagpipilian sa buong Asya. Ang Chile at Brazil ang nag-iisang bansa sa Timog Amerika na nagho-host ng mga server, at ang Morocco ay ang tanging lugar na magkaroon ng isa sa Africa. Ang paghahatid ng limang kontinente na may lamang 64 server ay mahusay na saklaw.

Kahit na ang 64 ay hindi ang pinakamababang bilang ng mga server na nakita namin, hindi maganda ito sa anumang panukala. Ang NordVPN ay mayroong higit sa 5,000 mga server sa huling oras na aming nasuri. Dalawampu’t walong mga bansa ay malayo rin sa pinakamahusay na nakita natin. Ipinagmamalaki ng HideMyAss ang pinakamalaking bilang ng bansa ng mga VPN na tiningnan namin na may 200 na pagpipilian. Basahin ang aming pagsusuri sa HideMyAss kung interesado kang matuto nang higit pa.

Serbisyo sa Customer

Ang serbisyo ng customer ng VPN.Express ay halos masamang hangga’t maaari mong makuha. Sa katunayan, tila hindi umiiral para sa karamihan. Ang website ay tulad ng isang digital na bayan ng multo. Parang walang sinumang nasa paligid upang sagutin ang mga email o tawag. May seksyon ng blog sa website na hindi pa naantig mula Mayo 2018.

Upang simulan ang aming karanasan sa serbisyo sa customer sinubukan naming gamitin ang tampok na live chat. Nang mabuksan namin ito, binati kami sa isang screen na nagsabi na nasuspinde ang aming account, kaya’t naabot namin sa pamamagitan ng contact form sa website upang ipaalam sa VPN.Express na ang live chat ay nagsasabi sa amin ang aming account ay nasuspinde at nais naming ayusin ito.

Suporta ng VPNExpress-Suporta

Matapos ang halos isang araw at kalahati na walang tugon, sinubukan naming tawagan ang numero sa pahina ng “makipag-ugnay sa amin” ng website. Diretso ang tawag sa voicemail at ang mailbox ay tila hindi na-set up. Nagbigay lang ito sa amin ng pangkaraniwang tugon ng makina ng pagsagot na nagbabalik sa iyo ng numero.

Tulad ng pagsulat na ito, higit sa tatlong araw mula nang sinubukan naming makipag-ugnay sa VPN.Express sa pamamagitan ng contact form sa website at hindi pa namin naririnig pabalik.

Ang mga gabay sa website ay mapapagod din, na may mga imahe ng ibang client kaysa sa isang magagamit para ma-download. May mga parunggit sa ilang uri ng seksyon ng komunidad sa iba’t ibang mga lugar sa website, gayunpaman, ngunit walang ganoong bagay na tila umiiral.

Pasya ng hurado

Ang VPN.Express ay hindi isang serbisyo na inirerekumenda namin sa sinuman. Ang serbisyo ng customer ay ang pinaka nakakainis na aspeto. Sa kabila nito, bagaman, ang VPN ay naghihirap mula sa mahinang pagganap ng streaming sa mga malalaking website, tulad ng BBC iPlayer at Netflix, pati na rin ang isang kakulangan ng mga tampok.

Kung nagtataka ka kung saan pupunta dito, mayroon kaming isang malaking listahan ng mga pagsusuri sa VPN. Ang aming archive ng mga pagsusuri ay isinaayos upang matulungan kang madaling mahanap ang nangungunang mga nagbibigay.

Kung mayroon kang karanasan sa VPN.Express, ipaalam sa amin sa mga komento sa ibaba. Gusto naming malaman kung ang website at suporta ay palaging tulad ng isang bayan ng multo. Salamat sa pagbabasa.

Kim Martin Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
    Like this post? Please share to your friends:
    Adblock
    detector
    map