Repasuhin ng BullGuard VPN – Isang Solid VPN para sa Netflix – Nai-update 2020

Repasuhin ang BullGuard VPN

Ang BullGuard ay isang kilalang kumpanya ng cybersecurity na may ilang mahusay na software sa pangalan nito, kaya hindi ito kataka-taka na marinig na gumagana ito sa isang VPN. Ang nakakagulat ay kung gaano kahusay ito, nag-aalok ng mahusay na bilis, kadalian ng paggamit at pag-access sa Netflix. Basahin ang aming buong pagsusuri sa BullGuard VPN para sa mga detalye.


pinakamahusay-VPN-mga pagsusuri

Ang BullGuard ay isang kumpanya ng cybersecurity na itinatag noong 2001 sa London. Pangunahin nitong inaalok ang mga solusyon sa antivirus at seguridad sa internet, ngunit noong Abril 4, 2019, inilunsad nito ang isang virtual pribadong network bilang isang bagong serbisyo sa mga customer.

Sa isang merkado na nagiging masikip at mapagkumpitensya tulad ng VPN market, isang gawa ng lakas ng loob na subukang makakuha ng isang uniberso bilang isang bago. Para sa BullGuard na makarating sa aming pinakamagandang listahan ng VPN, kailangan itong magdala ng maraming sa mesa, at ginawa nito.

Sa pagsusuri na ito ng BullGuard VPN, titingnan natin ang naka-streamline pa na mayaman na tampok na kliyente ng VPN na pinagsama ng BullGuard, pati na rin ang mga kahanga-hangang bilis na iniaalok nito. Iyon ay sinabi, titingnan din natin ang mga pagkukulang ng VPN at kung saan kailangang gawin ang mga pagpapabuti para ito ay maging isa sa pinakamahusay.

Mga lakas & Mga kahinaan

Mga alternatibo para sa BullGuard VPN

Mga Tampok

Maraming mga VPN ang napupunta masyadong malayo sa pangalan ng pag-stream ng kliyente at nagtatapos sa paggawa ng isang bagay na wala sa mga tampok. Ang isang mabuting halimbawa nito ay matatagpuan sa aming pagsusuri sa Shellfire VPN.

Ang BullGuard VPN ay tumatama sa isang magandang balanse sa pagitan ng isang malambot at simpleng kliyente at isang buong tampok na karanasan, bagaman. Maaari itong mai-configure upang patakbuhin ang pagsisimula, at may pagpipilian para dito upang simulan ang minimisado sa tray ng system o buksan ang window ng kliyente.

BullGuard-Client

Kung pipiliin mong patakbuhin ito sa pagsisimula, magagawa mo itong awtomatikong kumonekta sa lokasyon ng server na iyong napili. Mayroon ding switch switch, na mahalaga para sa seguridad at awtomatikong mai-disconnect ang iyong koneksyon sa internet kung nawala ang tunel ng VPN.

Sa tuktok ng switch switch, mayroong isang app killer na maaaring mai-configure upang awtomatikong isara ang mga napiling mga programa, tulad ng isang torrent client, kung nawala ang tunel ng VPN. Maaari mo ring i-set up ang VPN upang gawin ang iyong computer na hindi nakikita sa iba sa parehong lokal na network ng lugar, na maaaring mapalakas ang seguridad kapag gumagamit ng pampublikong WiFi.

Mga Setting ng BullGuard

Mayroong mga kliyente para sa Windows, macOS, iOS at Android, ngunit hindi ito mai-set up sa mga router, na nangangahulugang ang bawat aparato ay kailangang maitatag nang paisa-isa upang maprotektahan. Kung nais mong protektahan ang lahat ng mga aparato ng iyong tahanan sa pamamagitan lamang ng pag-set up ng isang VPN sa iyong router, tingnan ang aming pagsusuri sa TorGuard.

Kulang ang Bullguard VPN pagdating sa mga pagpipilian sa protocol, ngunit solid ang mga pagpipilian na ibinigay. Titingnan namin ang mga ito nang mas detalyado sa seksyong “seguridad”. Ang isa pang lugar kung saan nag-iiwan ang BullGuard VPN ng isang bagay na naisin ay ang kakulangan ng split tunneling.

Hinahayaan ka ng pagbubuklod ng tunneling na piliin mo kung aling mga programa ang gumagamit ng protektadong koneksyon sa VPN at kung saan ginagamit ang mas mabilis na hindi protektadong koneksyon. Pinapayagan ka nito, halimbawa, mag-browse sa pribadong Facebook sa iyong koneksyon sa VPN habang naglalaro ng isang laro nang walang pagdaragdag ng VPN. Kung interesado ka, basahin ang tungkol sa top-notch split tunneling ng ExpressVPN sa aming pagsusuri sa ExpressVPN.

Pangkalahatang-ideya ng BullGuard VPN

BullGuard VPN Logowww.bullguard.com

Nagsisimula mula sa $ 297per monthAll Plans

Pangkalahatan

Mga pamamaraan ng pagbabayad
PayPal, Credit card, PayNearMe, Wire transfer, Suriin o order ng pera

Tumatanggap ng cryptocurrency

Kasabay na mga koneksyon
Walang limitasyong

Sinusuportahan ang split tunneling

Walang limitasyong bandwidth

Magagamit ang libreng pagsubok

Panahon ng refund
30 araw

Pangkalahatang halaga ng server

Mga OSY ng desktop
Windows, MacOS

Mga mobile OSes
Android, iOS

Mga extension ng browser

Maaaring mai-install sa mga router

Pag-stream

Maaaring ma-access ang Netflix US

Maaaring ma-access ang BBC iPlayer

Maaaring ma-access ang Hulu

Maaaring ma-access ang Amazon Prime Video

Seguridad

Mga uri ng pag-encrypt
256-AES

Magagamit ang mga protocol ng VPN
OpenVPN, UDP

Pinapagana sa pagsisimula ng aparato

Pinapayagan ang pag-agos

Walang patakaran sa pag-log

Naipasa ang pagtagas ng pagsubok sa DNS

Magagamit ang Killswitch

Kasama sa Malware / ad blocker

Suporta

Live Chat
24/7

Suporta sa email
24/7

Suporta sa telepono

Ang forum ng gumagamit

Kilalang-kilala

Pagpepresyo

Nag-aalok ang BullGuard VPN ng tatlong oras na frame para sa pagbabayad: taun-taon, biennially at triennially. Ang lahat ng mga plano ay may kasamang walang limitasyong mga aparato at bandwidth. Ang mga presyo ay mapagkumpitensya, ngunit hindi sila ang pinakamahusay na nakita namin. Kung pupunta ka sa aming pagsusuri sa Windscribe, maaari kang makakita ng isang punong halimbawa ng abot-kayang presyo ng VPN.

Ang taunang pagpepresyo ay ang pinakamahina na pagpipilian, at maraming mga nagbibigay ng VPN ang nag-aalok ng mas mahusay na mga rate para sa parehong frame ng oras. Ang pagpipilian sa biennial ay solid at ang plano ng triennial ay isang matibay na pagpipilian sa pagpepresyo na matalino. Ang bagay na kulang mula sa modelo ng pagpepresyo ng BullGuard VPN ay isang buwanang plano.

BullGuard-Presyo

Halos lahat ng mga tagapagbigay ng VPN ay nag-aalok ng isang buwanang plano, ngunit ang BullGuard VPN ay nagbibigay sa iyo ng mas maiikling pagpipilian kaysa sa isang taon. Kaugnay nito, walang libreng pagsubok upang subukan ang mga bagay bago lumubog ang malaking halaga ng pera sa VPN. Gayunman, sa kabutihang palad, may 30 araw na refund kung hindi ka tagahanga.

Dali ng Paggamit

Ang paggamit ng BullGuard VPN ay kaaya-aya. Para sa mga naghahanap ng mas maraming karanasan sa sunog at nakalimutan, bubukas ang kliyente sa isang minimal at naka-streamline na home screen na nagpapakita ng listahan ng mga bansa sa kaliwa at katayuan ng koneksyon sa kanan.

Maaari kang awtomatikong kumonekta sa pinakamabilis na lokasyon gamit ang pindutan ng “mabilis na kumonekta” o pumili ng isang lokasyon. Maaari mo ring i-click ang puso sa tabi ng bawat bansa upang idagdag ito sa iyong mga paborito upang lumitaw ito sa tuktok ng listahan. Ang mga mobile application ay magkatulad at isport ang parehong pangkalahatang hitsura at prangka na layout.

Kung nais mong i-configure ang iyong VPN upang makakuha ng higit pa rito, maaaring mai-access ang mga setting mula sa tab sa tuktok. Ang menu ng mga setting ay may dalawang kategorya: pangkalahatan at account. Ang seksyon ng account ay baog ngunit ipinapakita kapag nag-expire ang iyong subscription, na kung saan ay maganda.

Ang pangkalahatang tab ay nasaan ang lahat ng mga setting. Ang bawat pagpipilian ay malinaw na may label at may isang maikling blurb sa ilalim nito na nagbibigay sa iyo ng isang mahusay na ideya sa kung ano ang ginagawa nito. Ang nag-iisang reklamo na maaari nating isagawa laban sa kliyente ay napaka-puti nito, na maaaring maging malupit sa mga mata sa ilang mga monitor at sa ilang ilaw.

Ang isang mode ng gabi ay magiging isang mahusay na karagdagan.

Ang website ay isang kakaibang kwento, bagaman. Nag-aalok ang BullGuard ng iba’t ibang mga serbisyo sa cybersecurity, hindi lamang sa VPN, kaya ang mahirap na mag-navigate ang website nito. Madali mong tapusin ang maling bahagi ng website at tapusin ang pagkuha ng impormasyon tungkol sa antivirus, na maaari mong basahin tungkol sa aming pagsusuri sa BullGuard Antivirus, sa halip na VPN.

Halimbawa, ang ilan sa mga link sa ilalim ng pahina ng VPN ay maaaring magdadala sa iyo sa mas pangkalahatang mga lugar ng website, na humahantong sa iyo upang makakuha ng impormasyon tungkol sa maling produkto. Iyon ay hindi ang pinakamasama bagay at ang website ay maganda sa pangkalahatan, ngunit ang pinong mga detalye ay kung ano ang tumatagal ng isang serbisyo mula sa solid hanggang sa mahusay.

Bilis

Sa aming pagsubok, ang BullGuard VPN ay gumanap nang maayos sa bilis. Bagaman hindi ipinakita ang eksaktong mga lungsod ng bawat server, na nahihirapang makakuha ng isang tumpak na ideya kung gaano kami kalayuan mula sa server, ang server ng Estados Unidos ay walang alinlangan na pinakamalapit sa kung saan namin ginawa ang aming pagsubok.

Kinaroroonan: Ping (ms) I-download (Mbps) Mag-upload (Mbps)
Walang protektadong (Virginia)1472.025.78
Estados Unidos2169.125.49
United Kingdom8659.474.25
Switzerland10867.974.85
Singapore24367.313.30
Canada2869.155.45

Tulad ng inaasahan ng isang tao dahil sa pagiging malapit nito, nakita namin ang pinakamahusay na bilis at mababang oras ng ping sa U.S. server, at ang karamihan sa aming pag-download at pag-upload ng mga bilis ay nanatiling buo. Ang mga oras ng ping ay sapat na mababa na maaari itong makahanap ng paraan sa aming pinakamahusay na VPN para sa paglalaro ng pag-ikot.

Paglipat sa Europa nakita namin ang kagalang-galang na bilis mula sa UK na may isang solidong oras ng ping. Nakakuha kami ng mas mahusay na bilis mula sa Switzerland, ngunit mas mataas ang oras ng ping. Ang Swiss server ay nagbigay ng kamangha-manghang mga bilis, sa katunayan, sa mga server ng Singapore at Canada na nag-aalok ng pareho.

Mahulaan, ang mga oras ng ping ay proporsyonal sa aming distansya mula sa bawat server, na nagreresulta sa Canada na mayroong mababang pings at Singapore na may pinakamataas na.

Tungkol sa pakiramdam ng paggamit ng BullGuard VPN, ito lamang ang iyong inaasahan mula sa mga numero na nakuha namin sa papel. Kapag ang goma ay nakakatugon sa kalsada, ang mga bagay ay tumataas at ang BullGuard ay naramdaman na tumutugon, at maaaring gawin itong paraan papunta sa aming pinakamabilis na pagpili ng VPN.

Seguridad

Tulad ng napansin namin sa seksyon na “tampok”, sinusuri ng BullGuard VPN ang lahat ng mga mahahalagang kahon pagdating sa seguridad. Mayroong switch switch at maaari kang awtomatikong kumonekta sa pagsisimula, nangangahulugang wala sa iyong data ang tumagas sa maikling window ng oras kung saan hindi nakakonekta ang iyong VPN.

Dagdag pa, maaari mong maitakda ang iyong computer na hindi nakikita sa natitirang mga aparato sa isang network, na hindi isang karaniwang tampok ngunit isang mahusay na mayroon. Mayroong isang killer ng app na gumagana tulad ng patay switch upang matiyak na walang sensitibong impormasyon ang makukuha mula sa mga banking app at tulad nito, kung sakaling mahiwalay ka mula sa VPN.

Mayroon ding isang pasadyang pagpipilian ng DNS na ginagawang madali upang mai-configure ang iyong ginustong DNS, ngunit maaari mo ring baguhin nang manu-mano ang iyong DNS nang walang VPN. Habang sa paksa ng DNS, hindi namin napansin ang pagtagas ng DNS habang gumagamit ng BullGuard VPN, na napupunta sa isang patungong pagpapatunay sa seguridad nito.

Ang mga pagpipilian sa protocol ay limitado, kasama lamang ang inaalok ng OpenVPN UDP at TCP. Ang UDP ay karaniwang inirerekumenda, ngunit ang TCP ay maganda para sa pag-aayos ng isang koneksyon sa maraming surot at nag-aalok ng mas matatag na pagganap ng maraming oras. Kung naghahanap ka ng higit pang mga pagpipilian, basahin ang aming pagsusuri sa CyberGhost.

Sa puntong ito, marahil ay nagtataka ka kung bakit binigyan namin ng mababang marka ang BullGuard VPN sa kategoryang ito. Ang sagot ay ang pag-encrypt ay isang nakakaakit na isyu para dito.

Kapag sinaksak ang website, natagpuan namin ang mga sanggunian sa encrypt na “grade militar”. Saanman sa web, natagpuan namin ang mga third party na nagsasabing ito ay AES 256-bit, na kung saan ay isang mahusay na encryption. Nais naming marinig ito mula sa BullGuard upang matiyak, bagaman.

Nang makipag-ugnay kami sa suporta, sinabihan kami na “kumpidensyal.” Dahil sa bilis na nakita namin, mayroon kaming mga pagdududa na ang BullGuard VPN ay gumagamit ng AES 256-bit at nais naming marinig ang isang malinaw na sagot kapag tinanong kami. Ang katotohanan na hindi namin pinag-uusapan sa amin ang mga aspeto ng seguridad ng VPN.

Pagkapribado

Ang patakaran sa pagkapribado ng BullGuard ay mahaba at mahirap bigyang kahulugan dahil sa siksik na ligal na wika at ang katunayan na ang marami sa mga ito ay isinulat upang mas malawak na matugunan ang lahat ng mga serbisyo nito kaysa sa pagiging partikular sa VPN.

Sa isip, nais naming makita ang lahat ng mga patakaran sa privacy na naisulat nang higit pa tulad ng NordVPN, na maaari mong basahin tungkol sa aming pagsusuri sa NordVPN. Ang patakaran sa privacy ng NordVPN ay maikli at nakasulat sa tuwirang at madaling maunawaan na wika.

Sinabi nito, kapag sumisid ka sa patakaran sa privacy ng BullGuard, hindi napakasama ng mga bagay. Ipinagmamalaki nito ang isang patakaran na walang pag-log, ngunit malawak iyon. Ano ang ibig sabihin nito ay hindi masusubaybayan kung ano ang mga website na binibisita mo habang ginagamit ang VPN, ngunit ito ay isang mababang bar upang maitakda.

Nag-log ito ng impormasyon tungkol sa iyo sa website nito gamit ang cookies, ngunit hindi maiiwasang mabisa iyon. Dagdag pa, naka-log ang iyong IP address, na may kinalaman at maaaring magamit upang masubaybayan ka kung ang data ng trapiko ay pinananatiling. Bukod doon, tila malinis ang patakaran sa privacy.

Pagganap ng Pag-stream

Ang BullGuard VPN ay gumanap nang maayos pagdating ng oras upang subukan ang streaming. Ang bawat website na sinubukan namin, kabilang ang Netflix, BBC iPlayer, Amazon Prime Video at Hulu, ay nagtrabaho nang walang problema. Hindi kami binigyan ng mga mensahe ng deteksyon ng VPN at nagawang mag-log in at magsimulang manood nang walang abala.

Ang lahat ng mga website na iyon ay na-load nang mabilis, kasama ang Netflix na kumukuha ng labis na pangalawa o dalawa at ang iba pa ay naglo-load ng mas mabilis hangga’t dati. Gayunpaman, tandaan na gumagamit kami ng isang server na nakabatay sa Estados Unidos upang ma-access ang mga website na iyon at kami mismo sa Estados Unidos, kaya hindi mo maaaring makuha ang mga uri ng bilis na ito kung nakarating ka sa karagatan mula sa server.

Ang mga video na na-load sa mataas na kahulugan para sa karamihan, ngunit kung minsan ay mai-load sa 720p. Nang mangyari iyon, ang simpleng pagpapalit nito sa 1080p mano-mano ang nanlilinlang, at hindi kami nakakaranas ng pagkagambala o pag-aapi ng mga isyu sa aming paggamit.

Mga Lokasyon ng Server

Ang mga pagpipilian sa server ay ang pinakamahina na lugar para sa BullGuard VPN. Sakop lamang ng mga server ang isang maliit na 16 na mga bansa. Ang Estados Unidos at UK ay nasasakop, na kung saan ay maaaring ang mga lokasyon na hinahanap ng karamihan sa mga tao salamat sa eksklusibong mga serbisyo ng streaming, ngunit ang listahan ay umalis pa rin ng maraming nais.

Karamihan sa mga bansa ay nasa Europa, na may lamang Singapore, Australia, ang Estados Unidos at Canada ang mga eksepsiyon. Totoo, bago ang BullGuard VPN, ngunit masarap makita ang maraming mga lokasyon na kasama, lalo na ang Japan at ilan sa South America.

Serbisyo sa Customer

Ang serbisyo ng customer ng BullGuard ay matatag. Inaalok ang suporta sa maraming wika, na may dalawang wika, Ingles at Ruso, nakakakuha ng 24/7 live na suporta sa chat.

Suporta ng BullGuard

Magagamit din ang live chat sa ilang oras sa Danish, German, Dutch, French, Swedish at Chinese. Ang mga live chat operator na nakausap namin ay palakaibigan at kapaki-pakinabang, kung hindi ang pinakamabilis. Karaniwan nang tumagal sa pagitan ng lima at 10 minuto upang makakuha ng tugon, na higit pa sa inaasahan namin para sa live chat ngunit mas mahusay kaysa sa karamihan sa mga kawani ng suporta sa email.

Mayroon ding forum ng gumagamit at isang knowledgebase, ngunit pareho ang hindi maayos at walang pagkukulang. Iyon siguro dahil ang VPN ay bago, kaya’t sana ay mapunan sila nang mas maraming oras, ngunit sa kanilang kasalukuyang estado, maaari silang gumamit ng ilang trabaho.

Pasya ng hurado

Napahanga kami ng BullGuard VPN sa mga paraan na hindi namin inaasahan. Ang pagganap nito ay mahusay at ang kliyente ay biswal na nakakaakit at lubos na gumagana. Iyon ay sinabi, maraming mga bagay na kailangan pa rin ng trabaho.

Bukod sa pag-aatubili upang talakayin ang pag-encrypt, ang pagpepresyo at ang kakulangan ng isang buwanang plano ay magpapalayo sa maraming tao. Hindi rin makakatulong ang isang anemikong listahan ng server.

Kahit na ang BullGuard VPN ay may napakalaking potensyal, iminumungkahi namin ang pagpunta sa aming buong listahan ng mga pagsusuri sa VPN upang makahanap ng isang bagay na may mas napatunayan na track record (at handang talakayin ang pag-encrypt).

Mayroon ka bang karanasan sa BullGuard VPN o iba pang mga serbisyo ng BullGuard? Ipaalam sa amin ang iyong mga saloobin sa mga komento sa ibaba at, tulad ng lagi, salamat sa pagbabasa.

Kim Martin
Kim Martin Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me