e-VPN Review – Ang Bagong Bata Sa Harangan noong 2020

Review ng e-VPN

Bagaman ipinapakita ang maraming pangako, wala pa roon ang e-VPN. Ang bagong tagabigay ng tatak na ito ay nais na gumawa ng maraming at gumawa ng ilang mga seryosong hakbang upang makarating doon, ngunit kakailanganin ng mas maraming oras upang ganap na maging mature. Iyon ay sinabi, kung maaari kang makahanap ng isang server malapit, nakatingin ka sa isang mahusay na deal. Basahin ang aming buong pagsusuri sa e-VPN para sa mga detalye.


pinakamahusay-VPN-mga pagsusuri

Ang e-VPN ay isang virtual pribadong network na mukhang gumuhit ng mga kostumer sa isang masaganang libreng plano at mababang buwanang rate. Hindi ito darating sa loob ng isang milya ng pinakamahusay na mga nagbibigay ng VPN, bagaman, dahil mayroon itong ilan sa mga pinakamasamang bilis na nakita natin at isang nakakainis na karanasan ng gumagamit. Kahit na, kung malampasan mo ang mga woes ng kakayahang magamit at mapanatili ang iyong koneksyon sa bahay, makakahanap ka ng isang malaking halaga.

Sa pagsusuri sa e-VPN na ito, pupunta namin ang lahat ng gusto namin at hindi nagnanais matapos na gumastos ng oras sa serbisyo. Tatalakayin namin ang mga tampok, pagpepresyo, kadalian ng paggamit, suportadong aparato, lokasyon ng server, bilis, seguridad at serbisyo sa customer bago ibigay ang aming hatol.

Sa palagay namin hindi masama ang e-VPN, ngunit maaaring gumamit ito ng ilang trabaho. Nakakakuha ka ng kung ano ang babayaran mo, at sinasabog ng e-VPN ang mensahe na iyon sa iyong mga tainga sa bawat pagliko. Gayunpaman, kung maaari kang makipagtalo sa mga pagkukulang nito, lalabas ka nang maaga pagdating sa moolah.

e-VPN-Slider1

e-VPN-Slider2

e-VPN-Slider3

e-VPN-Slider4

e-VPN-Slider5

Nakaraan

Susunod

Mga kahalili para sa e-VPN

Mga lakas & Mga kahinaan

Mga Tampok

Ang e-VPN ay magaan sa mga tampok, ngunit mayroon itong mga mahahalaga. Maaari mong maprotektahan ang iyong koneksyon sa isang pagpatay, na kung saan ay isang tool na nakakakuha ng iyong koneksyon sa malayong server kung sakaling bumababa ito. Nakakatawa, hindi ito pinagana sa default, ngunit maaari mo itong i-on sa mga setting.

Mayroon ding isang ad blocker na binuo, ayon sa e-VPN, ngunit wala ang isang extension ng browser o anumang mga setting na nauugnay dito. Hindi namin napansin ang pagkakaiba habang nagba-browse, alinman. Nangangahulugan ito na walang isang ad blocker o masama ito sa paggawa ng trabaho. Hindi masyadong malaki ang deal na iyon, dahil ang mga ad blockers ay madaling magagamit online (tingnan ang aming pinakamahusay na mga pop-up blockers).

Sinasabi din nito na ang blocker ay dumaan sa mga nakakahamong mga ad na nangangahulugang mag-install ng mga hijacker ng browser o ransomware. Dahil hindi nito mai-block ang mga ad, inirerekumenda namin ang paggamit ng pinakamahusay na antivirus software upang maprotektahan laban sa mga form ng cybercrime. Basahin ang aming kung ano ang pag-hijack ng browser at kung ano ang mga gabay sa ransomware upang matuto nang higit pa.

Pinapayagan ng e-VPN ang mga koneksyon sa peer-to-peer at pag-stream, ngunit hindi ito gagawa ng aming pinakamahusay na VPN para sa pag-stream ng mga gabay. Sa panahon ng pagsulat, isang server lamang ang sumusuporta sa mga koneksyon sa P2P, sa kabila ng website na nagsasabing dalawa ang gumawa. Kung nagpaplano ka sa pag-stream, dapat kang tumingin sa ibang lugar.

Dapat mo ring basahin ang kung ano ang kumikislap at kumakalat ng mga iligal na gabay upang matiyak na alam mo kung ano ang iyong papasok.

Bukod sa, ang e-VPN ay diretso. Ginagamit nitong eksklusibo ang OpenVPN, ngunit mayroon kang pagpipilian upang baguhin ang iyong transport protocol sa UDP o TCP. Bilang karagdagan, mayroong isang “stealth” na opsyon na dapat lumipas ng malalim na inspeksyon ng packet.

Pagganap ng Pag-stream ng e-VPN

Madulas ang pagganap ng pag-stream. Ang pagwalang-bahala sa mga bilis ng sub-e-VPN, na makukuha natin sa paglaon, ito ay isang angkop na solusyon upang ma-access ang nilalaman na naka-lock ang rehiyon. Ginawa ito sa Netflix at BBC iPlayer ngunit, muli, napakabagal na gawin ang aming pinakamahusay na VPN para sa Netflix o pinakamahusay na VPN para sa mga listahan ng BBC iPlayer.

Hindi ito gumana sa Hulu o Amazon Prime Video, bagaman, na kakaiba. Karaniwan, ito ang iba pang paraan sa paligid. Kung nais mong ma-access ang nilalaman doon, kakailanganin mong gumamit ng isa pang platform, tulad ng Kodi. Maaari mong malaman ang tungkol sa na sa aming buong gabay sa Kodi.

e-VPN Online Shield Features Pangkalahatang-ideya

logo ng e-VPNwww.e-vpn.net

Nagsisimula mula sa $ 255per monthAll Plans

Pangkalahatan

Mga pamamaraan ng pagbabayad
PayPal, Credit card, AliPay

Tumatanggap ng cryptocurrency

Kasabay na mga koneksyon
Walang limitasyong

Sinusuportahan ang split tunneling

Walang limitasyong bandwidth

Magagamit ang libreng pagsubok
Libreng plano

Panahon ng refund

Pangkalahatang halaga ng server
8

Mga OSY ng desktop
Windows, MacOS

Mga mobile OSes
Android, iOS

Mga extension ng browser

Maaaring mai-install sa mga router

Pag-stream

Maaaring ma-access ang Netflix US

Maaaring ma-access ang BBC iPlayer

Maaaring ma-access ang Hulu

Maaaring ma-access ang Amazon Prime Video

Seguridad

Mga uri ng pag-encrypt
128-AES

Magagamit ang mga protocol ng VPN
Buksan angVV

Pinapagana sa pagsisimula ng aparato

Pinapayagan ang pag-agos

Walang patakaran sa pag-log

Naipasa ang pagtagas ng pagsubok sa DNS

Magagamit ang Killswitch

Kasama sa Malware / ad blocker

Suporta

Live Chat

Suporta sa email
24/7

Suporta sa telepono

Ang forum ng gumagamit

Kilalang-kilala

Pagpepresyo

ang e-VPN ang pinakamurang provider ng VPN na nakita namin. Bilang karagdagan sa pag-aalok ng isang mapagbigay na libreng plano, ang buwanang at semi-taunang mga rate ay mababa. Magdagdag ng walang limitasyong bandwidth at koneksyon sa na at nagsisimula ang serbisyo na mukhang isang mahusay na halaga.

Ang libreng plano ay nagbigay sa amin ng i-pause sa una. Karaniwan, ang isang walang limitasyong libreng plano ay isang siguradong tanda ng malware, tulad ng nakikita mo sa aming pinakamasama libreng gabay ng VPN. Iyon ay sinabi, na-scan namin ang installer na may Avast (basahin ang aming pagsusuri sa Avast Pro) at walang nakita na bakas ng malware.

Pinatutunayan ng e-VPN ang libreng serbisyo nito na may limitadong bilis, bagaman. Nakukuha mo pa rin ang buong client, walang patakaran sa pag-log at ad blocker, ngunit hindi ka makakagawa ng mga koneksyon sa P2P at ang iyong bilis ay limitado sa 3 megabits bawat segundo pataas o pababa. Maaari ka lamang kumonekta sa server ng Amsterdam, masyadong.

Ang libreng plano ay mabuti, ngunit sa palagay namin ang isang pinigilan na modelo ng bandwidth ay magiging mas mahusay. Basahin ang aming pagsusuri sa Windscribe upang malaman ang tungkol sa isang tagapagkaloob na ipinako ang konsepto na iyon.

Ang kawili-wili ng bilis ay kawili-wili dahil sa ito ay nahulog sa ilalim lamang ng inirerekumendang 5 Mbps ng Netflix para sa high-definition streaming. Hahayaan ka ng libreng plano na kumonekta sa mga website na kung hindi man ay geoblock, ngunit maging handa para sa isang tamad na karanasan sa browser.

Tila isang patalastas para sa bayad na plano ng e-VPN, na hindi masamang bagay. Ang mga rate ay napakababa na maaari ring maging libre. Ang buwanang mga rate nito ay isang maliit na bahagi sa NordVPN (basahin ang aming pagsusuri sa NordVPN), na kung saan ay isa sa mga pinaka murang mga tagabigay, at lamang ng isang manipis na buhok na hiwa ng mahal, ngunit kahanga-hanga, ExpressVPN (basahin ang aming pagsusuri sa ExpressVPN).

Ang semi-taunang plano ay nagbibigay ng higit pang halaga. Para sa paligid ng gastos ng isang buwan sa VyperVPN (basahin ang aming pagsusuri sa VyperVPN), makakakuha ka ng anim na buwan ng serbisyo. Kahit na ang mga tagapagbigay ng serbisyo tulad ng Pribadong Internet Access (basahin ang aming pagsusuri sa PIA), na mura kumpara sa natitirang bahagi ng merkado, singilin ang triple ang rate para sa isang semi-taunang plano.

Dagdag pa, ang lahat ng mga plano sa e-VPN ay may walang limitasyong bandwidth at sabay na koneksyon. Ang presyo ay tila napakahusay na maging totoo, at, tulad ng makikita natin sa ilang iba pang mga seksyon, uri ito. Kung ikaw ay strapped para sa cash, hindi ito mukhang masamang pagpipilian, bagaman.

Nag-aalok ito ng isang 7-araw na panahon ng refund, kaya’t walang panganib na subukan ito. 

Ang presyo ay magbabago, na kung saan ay isaalang-alang. Hindi inaayos ng e-VPN ang pera batay sa rehiyon, kaya ibabawas ng rate ng conversion kung magkano ang babayaran mo.

Dali ng Paggamit

Hindi gaanong nangyayari sa interface ng e-VPN, ngunit hindi ito nangangahulugan na madaling gamitin. Habang maaari mong mahanap ang iyong paraan, ang sirang nabigasyon ay nangangahulugang magsasara ka at muling buksan ang application nang higit sa dapat mong gawin. Ang e-VPN ay hindi magagawa, ngunit nangangailangan ito ng trabaho.

Ang pag-sign up at pag-install ng application ay madali, bagaman. Sa website ng e-VPN, magpasok ka ng isang email address at password at pipili kung ano ang nais mong bilhin. Matapos maghintay na limasin ang pagbabayad, maaari kang pumunta sa lugar ng kliyente at makuha ang mga installer sa pamamagitan ng pag-click sa tab na “download”.

e-vpn-pagsusuri-sign-up

Pagkatapos ng ilang minuto, pupunta ka na. Ang pangunahing screen ng interface ng gumagamit ay nagpapakita ng dalawang mga drop-down na menu, dalawang pindutan at isang maliit na mapa na nagsisilbi walang praktikal na layunin. Ang mga drop-down ay ginagamit upang piliin ang iyong protocol at lokasyon ng transportasyon. Kapag nakumpirma ka sa iyong mga pagpipilian, maaari mong gamitin ang pindutan ng “kumonekta” upang ma-secure ang iyong trapiko.

e-vpn-pagsusuri-interface

Bago mapunta sa masama, hayaan ang pagtuon sa mabuti. Gusto namin ang pangunahing interface ng e-VPN. Nakakakuha ka ng mga kaugnay na kontrol na hindi napakalaki at isang simpleng paraan upang kumonekta sa mga server. Nagpapakita din ang mga server ng isang kamag-anak na latency, na napag-alaman naming karamihan ay tumpak sa pagsubok. Mayroong mga problema sa sandaling maghukay ka, bagaman.

Ang pag-click sa pindutan ng “mga setting”, na katabi ng pindutan ng “kumonekta”, isasara ang VPN window at buksan ang window ng mga setting. Doon, maaari mong tukuyin ang pasadyang DNS, i-on ang pagpatay at hawakan ang mga setting ng pagsisimula.

e-vpn-pagsusuri-setting

Hindi ka makakabalik sa pangunahing VPN mula roon, kahit papaano, hindi namin naisip ito. Nilabas namin ang window ng mga setting, nagpunta sa tray, nag-click sa kanan ng icon na e-VPN at pinili ang “katayuan” upang buksan ito muli ng oras at oras. Matapos basahin ang gabay sa pag-setup, nakita namin na maaari kang mag-navigate pabalik, ngunit ginagawa mo ito sa pamamagitan ng isang nakatagong pindutan na nagpapakita lamang kapag inilagay mo ang iyong cursor sa ibabaw nito.

Kapag nakakonekta ka, naka-lock ka rin sa interface. Maaari mo itong buksan at idiskonekta, ngunit hindi mo mababago ang server. Ikaw, muli, pinilit na gumamit ng tray upang lumipat ng mga lokasyon. Tulad ng kailangan naming gamitin ang tray, bihira naming bubuksan ang UI.

Maaari mong pamahalaan ang isang VPN mula sa tray, ngunit ginagawang mas mahirap gawin. Ang interface ay magagamit, ngunit ang nabigasyon ay nasira. Nais naming makita ang isang mas naka-streamline na karanasan mula sa UI dahil ang pamamahala ng anumang aplikasyon na may mga menu ng tray ay maaaring mabilis na maging nakakapagod at nakakainis.

Mga suportadong aparato

Kung hindi para sa mga subpar na lugar ng e-VPN, magiging madali itong pagsasama sa aming pinakamahusay na VPN para sa maraming mga gabay sa aparato. Ang lahat ng mga plano ay sumusuporta sa isang walang limitasyong bilang ng mga sabay-sabay na koneksyon, kaya maaari mong gamitin ang VPN hangga’t gusto mo sa maraming mga aparato hangga’t gusto mo.

Ang anumang “walang limitasyong” plano, kung ito ay para sa isang VPN o kung hindi man, ay nagbibigay sa amin ng pag-pause, dahil karaniwang may limitasyon sa maaari mong gawin. Ang e-VPN ay walang malinaw na patakaran sa patas na paggamit, kahit na mayroong limitasyon at hindi lamang ito nakasulat o ang plano ay tunay na walang limitasyong.

Sinasabi lamang ng patakaran nito na hindi mo maibabahagi ang iyong account sa isa pang gumagamit at may isang limitasyon, sa isang bagay, umiiral. Sinasabi nito na “ang isang solong normal na gumagamit ay hindi kailanman maaabot ang limitasyong ito,” na kung saan ay muli, ngunit ang paglilinaw ay magiging mahabang paraan.

Tulad ng layo ng suporta sa platform, ang mga pagpipilian ay limitado. Sinusuportahan ng e-VPN ang Windows, macOS, Android at Linux, ngunit iyon iyon. Masaya kami na maaari mong i-download ang .apk file para sa hindi tradisyonal na mga Android na nagtatayo, ngunit ang kawalan ng suporta para sa iba pang mga aparato na overshadows na menor de edad na baligtad.

Ang pangunahing isyu ay ang suporta sa router. Habang walang pag-aalala tungkol sa sabay-sabay na koneksyon, mas gusto ng ilang mga gumagamit na gumamit ng VPN sa kanilang router para sa kaginhawahan at seguridad. Ito ay isang bagay na nais naming makita ang alok sa e-VPN sa hinaharap.

Mga Lokasyon ng Server

Ang e-VPN ay mas mababa sa karaniwan sa CyberGhost (basahin ang aming pagsusuri sa CyberGhost) at higit pa sa karaniwan sa mySteganos Online Shield (basahin ang aming pagsusuri sa mySteganos Online Shield). Napakaliit ng network ng server, na nagpapakita ng mga limitasyon ng murang provider.

Mayroong walong mga pagpipilian sa kabuuan. Mayroong dalawa sa Netherlands, isang bayad na bersyon at isang libre, ngunit sa labas nito, ang bawat bansa ay nakakakuha ng isang solong server. Maaari kang kumonekta sa Netherlands, Singapore, UK, U.S., Romania, Sweden at Australia.

Nalilito rin kami sa mga lokasyon. Ang Timog Amerika at Africa ay mga blackout spot, mayroong isang solong server sa Asya at ang mga malalayong lokasyon ay hindi pinansin. Ang aming European madla ay may ilang mga pagpipilian, ngunit ang iba ay naiwan sa sipon.

Hindi naman ganito ang laging nangyayari, bagaman. Naghahanap sa paligid ng online, nahanap namin na ang e-VPN ay nagbigay ng isang mas kumpletong listahan ng mga server noong nakaraan. Sinubukan naming maabot ang suporta sa isyu, ngunit, tulad ng makikita mo sa paparating na “customer service” na seksyon, hindi ito sumagot ng anumang mga katanungan.

Ang dapat nating ituloy ay kung ano ang nasa application at nai-post sa website ng e-VPN. Sa panahon ng pagsulat, mayroon lamang walong lokasyon, dalawa ang nasa Netherlands.

Bilis

Ang e-VPN ay may sobrang bilis. Ginagawa nitong pinakamabilis na hitsura ng VPN ang lahat ng mas mahusay, kumakain ng higit sa kalahati ng aming hindi protektadong bilis ng pag-download sa pinakamahusay na lokasyon. Hangga’t mananatili ka sa parehong bansa, magagamit ito, ngunit hindi perpekto.

Kinaroroonan: Ping (ms) I-download (Mbps) Mag-upload (Mbps)
Hindi Nakontrol (St. Louis)9122.3711.46
Estados Unidos4742.809.15
United Kingdom11315.635.31
Sweden1294.264.61
Singapore2730.970.43
Australia21613.382.35

Ang mga pag-download ng bilis ay malinaw na kakila-kilabot. Kumpara sa IPVanish (basahin ang aming pagsusuri sa IPVanish), na nagpapanatili ng malapit sa hindi nababantayang bilis, nakakahiya ang mga resulta ng e-VPN. Napakabilis ng aming hindi protektadong bilis kaya hindi napakasama ng mga resulta, ngunit ang pag-iisip ng isang sitwasyon kung saan napipilitan kang kumonekta sa mas mabagal na hindi nababantayang bilis ay hindi mahirap.

Wala kang mga pagpipilian, alinman, at pinapalala nito ang bilis. Limitahan ka sa manatiling malapit sa bahay upang makakuha ng makatuwirang mga resulta, ngunit sa walong lokasyon lamang, ikaw ay naiwan nang walang maraming mga pagpipilian. Kung may distansya kang maglakbay upang makagawa ito sa isa, mabilis kang bumibigat.

Dahil dito, hindi ito gagawin sa aming pinakamahusay na VPN para sa streaming gabay. Habang ang aming mga resulta ay nasa itaas ng 5 Mbps na rekomendasyon mula sa Netflix para sa streaming ng HD, maliban sa Singapore, makakakuha ka ng mas mababang mga resulta kung mas mabagal ang iyong hindi protektadong bilis.

Kakaiba ito dahil sa mas kaunting pag-encrypt ng e-VPN. Kapag gumagamit ng AES-128 – na pag-uusapan natin sa susunod na seksyon – inaasahan namin ang mas mabilis na bilis. Gayunpaman, dahil sa aming mga resulta, malinaw na ang 128-bit encryption ay higit pa sa pangangailangan kaysa sa anupaman. 

Ang tanging kalidad ng pagtubos ay ang latency, na nananatiling medyo mababa. Bagaman hindi pa rin napipiliang pagpipilian para sa pinakamahusay na VPN para sa paglalaro, hindi masasama ang mga resulta.

Bihira kaming makahanap ng isang tagabigay ng serbisyo na namamahala sa ibaba ng 1 Mbps pataas o pababa para sa anumang lokasyon, ngunit ipinapakita ng e-VPN na posible ito. Habang maaari mong magamit ito sa isang napakabilis na koneksyon sa internet, na iniisip ang pinakamahusay na senaryo ng kaso. Para sa karamihan ng mga gumagamit, ang e-VPN ay makikibaka sa mga pangunahing gawain sa internet.

Seguridad & Pagkapribado

Sinasabi ng e-VPN na nagbibigay ito ng “antas ng pag-encrypt ng antas ng militar” at ang mga detalye ay nai-back up. Ang iyong koneksyon ay nagsisimula sa isang 4096-bit na kamay ng RSA upang buksan ang isang naka-encrypt na tunel na na-secure sa AES-128-bit GCM. Hanggang sa “antas ng militar” napupunta, lahat ng suriin. Ang AES ay isa sa mga pinakaligtas na ciphers na gagamitin.

Kung iyon ay hindi maganda sa iyo, siguraduhing basahin ang aming gabay sa seguridad ng VPN.

Ang pangunahing pagkakaiba sa pagitan ng e-VPN at mga ultra-secure na nagbibigay, tulad ng TorGuard (basahin ang aming pagsusuri sa TorGuard), ay ang pangunahing sukat. Gumagamit ang e-VPN ng isang AES 128-bit key kapag ang pamantayan sa industriya ay isang 256-bit key. Nangangahulugan ito na ang susi ay kalahati ng laki, na ginagawang mas madali ang pag-atake ng malupit.

Hindi ibig sabihin na mayroon itong anumang totoong epekto sa mundo, bagaman. Ang AES ay may nakapirming laki ng bloke na 128 bits at ang pagkakaiba sa pagitan ng mga pangunahing sukat ay hindi binabago ang aktwal na algorithm ng pag-encrypt. Ang ibig sabihin ng AES 128-bit ay may mas kaunting mga pag-ikot ng shuffling.

Tulad ng para sa praktikal na mga implikasyon ng paggamit ng isang mas maliit na sukat na sukat, wala nang mapapansin. Ang AES 128-bit key ay magbibigay ng mas mabilis na beses dahil ang susi ay kailangang dumaan sa mas kaunting mga pag-ikot. Mula sa isang pananaw sa seguridad, hindi dapat gumawa ng malaking pagkakaiba-iba.

Tulad ng AirVPN (basahin ang aming pagsusuri sa AirVPN), ang e-VPN ay gumagamit ng buksan ang OpenVPN. Maaari mong baguhin ang transport protocol sa UDP o TCP, ngunit hindi mo mababago ang proteksyon ng koneksyon. Iyon ay sinabi, ang e-VPN ay may kasamang isang stealth TCP setting na dapat makatulong sa pagtawid ng mahigpit na mga firewall, na isang karaniwang tampok sa aming pinakamahusay na mga serbisyo ng VPN para sa Tsina.

Sinusuportahan nito ang IPSec sa Android, ngunit ang iba pang mga platform ay pinigilan sa OpenVPN.

Nagpatakbo kami ng isang serye ng mga pagsubok para sa DNS, WebRTC at IP na tumutulo at e-VPN ay nagbalik ng positibong resulta. Tinitiyak ng paggamit ng OpenVPN na wala sa iyong impormasyon ang tumagas.

e-VPN Patakaran

Ang isang maikli, ngunit masinsinang, patakaran sa privacy ay nagsisiguro sa amin na ang e-VPN ay hindi pinapanatili ang mga log. Mayroon ding maramihang mga post na “walang pag-log” na naka-plaster sa pahina ng produkto. Ang mga tagabigay tulad ng HideMyAss (basahin ang aming pagsusuri sa HideMyAss) ay nasira na ang paghahabol para sa lahat, bagaman. Ang patakaran sa privacy ay maaaring sabihin na walang nagagawa ng pag-log, ngunit hindi nangangahulugan ito na sinasabi ng provider ang katotohanan.

Iyon ay sinabi, kami ay may posibilidad na maniwala sa e-VPN. Bilang isang mas maliit na tagabigay ng paghawak ng bagong General Data Protection Regulation, hindi malamang na naka-log ang iyong impormasyon. Sinabi ng patakaran sa privacy na ang e-VPN ay “huwag mangolekta ng impormasyon sa aktibidad ng gumagamit, mga IP address ng gumagamit, paggamit ng bandwidth ng gumagamit, o mga oras ng pag-log-in / pag-log-out ng gumagamit.”

Ang ilang mga pamantayang impormasyon ay natipon at nakaimbak, tulad ng iyong email address at password, ngunit kahit na ang iyong impormasyon sa pagsingil ay natatala. Ang isang ikatlong partido na mapagkukunan na obligado na panatilihin ang iyong impormasyon na kumpidensyal na maiimbak ito. ang e-VPN ay hindi hawakan ang isang bagay.

Nangangahulugan ito na maaari kang maging hindi nagpapakilala sa e-VPN. Kailangan mo lamang magbigay ng isang email address at maaari kang magbayad sa bitcoin. Sa pag-aakalang ang iyong impormasyon ay tunay na hindi naka-log, at wala kaming dahilan upang paniwalaan ito, ang e-VPN ay maaaring mawala ka sa online.

Serbisyo sa Customer

Ang serbisyo ng customer ay isang mahinang punto para sa e-VPN. Mayroong ilang mga pagpipilian sa tulong sa sarili at, habang magagamit ang direktang suporta, hindi ito perpekto. Ang karamihan ng tulong sa sarili ay nakatuon sa pagkuha ng set up sa mga aplikasyon.

Sa lugar ng kliyente, mayroong dalawang pangunahing mga tab para sa suporta: “mga gabay sa pag-setup” at “FAQ.” Ang mga gabay sa pag-setup ay lubusan, ngunit hindi sila nagsisilbi ng isang layunin. Ang mga ito ay karaniwang mga walkthrough sa kung paano gagana ang installer at gamitin ang interface.

e-vpn-pagsusuri-setup-gabay

Ang pangunahing anyo ng tulong sa sarili ay ang seksyon ng FAQ. Limitado ito, bagaman. Nag-aalok ang e-VPN ng walong mga artikulo, marami sa mga ito ang sumasaklaw sa mga pangunahing paksa, tulad ng pag-upgrade ng iyong subscription at paghahanap ng iyong username at password.

e-vpn-pagsusuri-faq

Sa labas ng mga pangunahing paksa, kailangan mong makipag-ugnay nang direkta sa e-VPN. Nag-aalok ito ng email ng suporta, na walang timeframe para kapag ang isang ahente ng suporta ay babalik sa iyo.

Nagpadala kami ng isang email sa pagsubok, ang isang e-VPN ay nakabalik nang kaunti sa isang araw. Ang aming katanungan ay simple, at inaasahan ng isang simpleng tugon, kaya wala kaming mga reklamo doon. Gayunman, sadyang sapat ito, na dapat itong sakupin sa alam na kaalaman, na hindi. 

Mayroon ding isang email address na mahahanap mo sa pamamagitan ng pagpunta sa footer ng website, ngunit binabalewala nito ang sistema ng pagsubaybay sa tiket na mayroon ang e-VPN sa lugar ng kliyente.

Pasya ng hurado

Ang e-VPN ay isang maliit na tagapagbigay ng serbisyo na dumarami. Habang iniisip namin ang hangarin na magbigay ng isang murang VPN na may mahusay na seguridad ay naroroon, ang pagpapatupad ng konsepto na isang bagay na nais sa pagpili ng server, bilis at kakayahang magamit.

Sa mga pag-update, ang e-VPN ay isang puwersa na maibilang sa VPN space. Gayunman, nakatayo ito, isang provider lamang ang nagsisikap na hanapin ang mga binti nito sa isang dagat na higit na mahusay na mga pagpipilian. Inirerekumenda namin na basahin ang aming iba pang mga pagsusuri sa VPN upang makahanap ng isang mas mahusay na serbisyo.

Ano sa palagay mo ang e-VPN? Mag-sign up ka ba at subukan ito? Ipaalam sa amin ang mga komento sa ibaba at, tulad ng lagi, salamat sa pagbabasa.

Kim Martin
Kim Martin Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me